ผู้เขียน หัวข้อ: โฟกัส...หรือโฟกัด  (อ่าน 2318 ครั้ง)

artt

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
โฟกัส...หรือโฟกัด
« เมื่อ: 13 กันยายน 2012, 15:29:33 »

ส่งการบ้านดองงงซะนาก กะน้องโฟกัส...... fdgdfdf  โอ้ววววนานละไม่ได้เข้าไปเยี่ยมเยียนน้องๆบ้านนี้  แต่แอบมีการบ้านที่ดองใว้นาน  แต่ความหวานยังเหมือนพึ่งผ่านไปเมื่อวาน mbvc mbvc
ก็เหมือนท่านเทพทั้งหลายอ่ะครับ...ลักษณะคล้ายต้องมนต์ให้ต้องเลี้ยวรถเข้าซอยครัวจีนตรอดดด.....คงเพราะคิดถึงน้องเค๊กมั้ง เขินนนนนน เขินนนนนน  คิดถึงน้องเค๊กแต่ก็ขึ้นกับน้องๆของน้องเค๊กทู๊กกกที.........วันนั้น ก็เช่นกัน เลือกน้องโฟกัส เพราะวันก่อนน้องยิ้มให้เเละคุยด้วย(คงไม่หล่น ) ....น้องก็ถือแก้วน้ำเดินนำขึ้นห้อง    เลือกห้องแล้วล็อคประตู eta04 eta04น้องก็ช่วยถอดให้เรา...เราเลยขอช่วยถอดน้องบ้าง....น้องก็ยินดีแถมมีจับเวลาตอนปลดบราอีก....ว่าใช้ไป 8 วินาที คราวต่อไปพี่ทำสถิติให้ดีกว่านี้นะแล้วจะมีรางวัล mbvc mbvc...อึ๋ยยยยย แค่นี้ก็เสียวแล้ว  น้องน่ารักมากเสียงเด็กๆขี้อ้อน  แต่ลีลาตอนอาบน้ำนี่สิ  ทำเอาหัวใจจะวายเลยต้องแพ้พ่ายน้องไปก่อน 1 ยก  แล้วมาต่อที่เตียง  น้องถามว่าพี่อยากเสร็จกี่ครั้ง....10 ครั้งใหวป่ะ..... piuyty eta04 น้องเอ๋ยยยแค่สองครั้งพี่ก็จะกลับบ้านไม่ถูกแล้วน้องก็ให้นอนคว่ำแล้วก็บรรเลงลีลานวด...น้องนวดได้ผ่อนคลายมากๆพริ้วดี....จะไม่ผ่อนคลายอีกทีตอนน้องลงชิวหา  เล่นเอาเราต้องหลุดเสียงในลำคอออกมาเป็นระยะ..อายมาก เขินนนนนน เขินนนนนน  แล้วน้องก็ลงบอดี่ถึงตอนนี้แล้วไม่ไหวแล้้วรีบพลิกมานัวทั้นที  แต่น้องก็แกล้งถามว่าพี่เป็นไรเหรออออเผ็ดเหรอทำไมทำเสียงอย่านั้นหล่ะ...อึมมมมม  อยากบอกว่าพี่ไม่เผ็ดจ่ะแต่พี่อยากเสร็จมากกว่า  น้องก็ยังไม่หยุดบิ้วเราก็นัวใหญ่เลยจนในที่สุดก็แพ้พ่าย...น้องยิ้มให้แล้วขอตัวไปเข้าห้องน้ำ...แถมมีถามอีกว่า  อีกรอบใหวบ่ะคะ mbvc mbvc(น้องพี่อยากนะแต่สังขารคงไม่ให้แล้หล่ะ)  สรุบ  วันนั้นอิ่มเอมเปรมปรีมาก ลงมาก็เจอสาวสวยจอแบน ttu....แต่น่ารักที่สุดในร้านละ....ก็พูดคุยกันแล้วก็จากลาด้วยความสุขสุดๆๆๆ

artt

• แอบหื่น
Re: โฟกัส...หรือโฟกัด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 กันยายน 2012, 15:31:58 »

ลืมไปครับที่คั้งชื่อกระทู้ว่า  โฟกัส   หรือโฟกัด  เพราะน้องทั้งกัดทั้งเล็มเราทั้งตัวเรยยยยยย   สะเหยียว...ม๊วากกกก
ป.ล.คิดถึงเค๊ก และน้องๆทุกคนนะครับ

topseries

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 กันยายน 2012, 15:55:59 »

ขอบคุณครับบบ pongz

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 กันยายน 2012, 16:25:34 »

การบ้านน่าตามไปลอกคับ ขอบคุณคับ

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 กันยายน 2012, 16:42:52 »

ลืมไปครับที่คั้งชื่อกระทู้ว่า  โฟกัส   หรือโฟกัด  เพราะน้องทั้งกัดทั้งเล็มเราทั้งตัวเรยยยยยย   สะเหยียว...ม๊วากกกก
ป.ล.คิดถึงเค๊ก และน้องๆทุกคนนะครับ
คิดถึงพี่ artt  เช่นกันค่ะ อยากกินหมูทะ ......  วันหลังเนาะ ๆ mnbv

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 กันยายน 2012, 23:59:39 »

ช่วงนี้เทพและมารหลายคนหายไป ท่านartt มาตามเก็บน้องโฟกัสไปเล้ย อิอิ dgd
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 กันยายน 2012, 05:21:12 »

ช่วงนี้เทพและมารหลายคนหายไป ท่านartt มาตามเก็บน้องโฟกัสไปเล้ย อิอิ dgd
  red001 ผมก็มิได้หายไปไหน ช่วงนี้ก็อยากไปจัง แต่ตังค์มันหมด ก็เลยอดไปนะ

มีตังค์ก็ไปลองคนใหม่ แล้วก็สลับไป เก็บความประทับใจกับคนเก่าอีก ก็บ้านนี้พีอาร์น่ารักนะ

mbvc mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 กันยายน 2012, 13:22:11 »

ว้ า ว  ๆ ๆ ๆ  พี่ artt การบ้านสวดยอด จิงๆค่ะ .....ขอบคุนมากเลยนะค่ะ !!! ;khhg ;khhg

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 กันยายน 2012, 13:46:06 »

อยากไปลองบ้างคับ dsgjsd

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 กันยายน 2012, 22:45:17 »

อยากไปลองบ้างคับ dsgjsd
ชักช้าอยู่ไยเล่าคะพี่ topo   pongz

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

piryat

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-8
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 กันยายน 2012, 20:08:21 »

วันนี้ไปมาครั้งแรก ห้องใหญ่ดี
คราวหน้า ไปลองน้องโฟกัสบ้าง
 eta03

artt

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 กันยายน 2012, 22:27:06 »

วันก่อน...ตามไปซ้ำน้องโบวี่..... mbvc pongzสวดยวดมว๊ากกก....แล้วจะส่งการบ้านอีกทีนะครับ
ป.ล. คิดถึงเค๊กนะ อยากกินหมูกระทะ(กับน้องๆ)เหมือนกันครับ

prapatpong

• เทพเจ้าแห่งขวดเจลใส(วิ๊...ง)
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 16 กันยายน 2012, 23:53:47 »

น้องโฟกัส  นี่ ดีจริง  ไรจริง    ไปขึ้นคราวแล้วกับน้องก็มาตราฐานนี้ครับ
  เป็นอีกหนึ่งผลงานคุณภาพของบ้าน ฮาเร็ม

pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz
spa ไม่ใช่การนวดแผนไทย แต่มันมากกว่าคำว่า " รัก "

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 17 กันยายน 2012, 00:28:38 »

วันก่อน...ตามไปซ้ำน้องโบวี่..... mbvc pongzสวดยวดมว๊ากกก....แล้วจะส่งการบ้านอีกทีนะครับ
ป.ล. คิดถึงเค๊กนะ อยากกินหมูกระทะ(กับน้องๆ)เหมือนกันครับ

ผมไปทานด้วยคนนะครับ ท่านartt หิวๆๆๆ  dgd
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 กันยายน 2012, 00:56:40 »

ผมไปทานด้วยคนนะครับ ท่านartt หิวๆๆๆ  dgd

มีคนคีบป้อนให้ถึงปากเลยด้วย  dgd

กงล้อมาร

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 17 กันยายน 2012, 01:05:54 »

มีคนคีบป้อนให้ถึงปากเลยด้วย  dgd
พูดแล้วก้อคิดถึงคนป้อนเลยอ่ะ  uilo uilo

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 17 กันยายน 2012, 01:10:24 »

พูดแล้วก้อคิดถึงคนป้อนเลยอ่ะ  uilo uilo

อ่า ขออภัยครับ

แต่ท่านยังมีน้องๆอยู่ข้างเสมอครับ  eta08

ในนามีจระเข้

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 22 กันยายน 2012, 01:26:48 »

ผม ขอ ลอก การ บ้าน ท่าน เลย นะครับ  eta08
เสาร์-อาทิตย์ นี้ การบ้านเสร็จ แน่  eta04