ผู้เขียน หัวข้อ: หลงรัก นางในวรรณคดี "พะแพง"  (อ่าน 2074 ครั้ง)

แก่ ใจดี เชียงใหม่

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หลงรัก นางในวรรณคดี "พะแพง"
« เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2012, 20:16:02 »

สวัสดีครับ นั่งๆอ่านๆการบ้านของคนอื่นเขามาแสนมานาน ในที่สุด เราก็มีการบ้านเป็นของตัวเองซักทีครับ

ผมเองคนเชียงใหม่ ปกติเที่ยวอาทิตย์ละครั้งสำหรับวับทองครับผมเด๋วนี้ร้าน นกป. มีขึ้นมาใหม่ๆเยอะมาก แต่ยังติดใจร้านที่เปิดเป็นลำดับต้นๆอย่าง  ฮาเลม ที่นี่แหละครับ เข้าเรื่องก่อนเลยนะครับ   
       วันนั้นเข้าไป ได้รับการต้อนรับจาก PR คนสวยอย่างดีครับ
       ก็แนะนำน้อง มีประมาน 6คน ชื่อ บราๆๆไปเห็นคนยืนข้างๆประตู หน้าขาวๆสวยๆตัวขาวอมยิ้มนิดๆ
      คนนี้แหละใช่เลย เธอชืื่อ พะแพงครับ_______
      พอขึ้นมาในห้อง น้องเหมือนจะขี้อายพูดไปยิ้มไป แต่ผมน่ะอายมากกว่าทีแรกคุยกันนึกว่าเป็นคนภาคกลาง เพราะน้องพูดภาษาไทยเป๊ะเลย "มาๆพี่อาบน้ำก่อนค่ะ เด๋วหนูถูหลังให้เอง"
      น้องเป็นกันเองมากขอชมจิง จากนั้นมานนั่งฟังเพลงรอ สัก2นาที น้องก็ออกมา
      เริ่มพีธีการนวดตามระเบียบ "พี่คะ กินข้าวมารึยัง นอนคว่ำหน้านวดได้ไหม๊เอ่ย" เสียงหวานอีก พี่ยอมน้องทุกอยางครับ
      น้องนวดหลังแต่มือนวดดีมากครับน้องๆบ้านนี้ มือนวดตัวเก่งๆมีไม่กี่คนเท่าที่ผมเคยนวดมาครับ น้องพะแพงนวดเก่ง จับเส้นสายข้างหลังเสร็จมาต่อข้างหน้า
     ทั้งตื่นเต้น ทั้งใจร้อน หันหน้ามาปุ๊บเห็นหน้าสวยๆตาหวานๆแล้วเกือบอดใจไม่ไหว น้องบอก" พี่คะๆเก็บอาการหน่อยค่ะ  หนูหวั่นไหวน้า "
      นวดกษัต เสร็จ ผมชอบที่สุดตรง B2B นี่แหละครับ ยังไม่ถึง 5นาที ผมเรียบร้อยกับท่านวดนี้ครับคนแก่อย่างผมไฟก็มีเท่านี้แหละครับ แต่ อิ่มการบริการ  การเอาใจของน้องมากกว่าครับ
      จากนั้นเวลาเหลืออาบน้ำ ล้างตัวกับน้องเสร็จแต่น้องยังไม่ให้ลงครับบอกกับผมว่า อยากคุยด้วยนานๆ เอาผมหลงตัวเองไปอีก ยอมรับว่าถ้าเจอข้างนอกตอนหนุ่มๆจีบแน่ เธอสวย น่ารักคุยเก่ง คุยกันไปมารู้เอาคนท้ายๆว่า "คนเจียงใหม่เหมือนกั๋นเจ้า" แต่ไปทำงาน กทม.พึ่งกลับมา 
       lowwww lowwww
สรุป ผมอิ่ม ชอบ หลงไหล ครับ ส่วนน้องพะแพงนั้น หุ่นเซ็ก.ี่ อก32 เอวคอด ท้ายสวย หน้าตาไม่ต้องพูดถึงแค่เห็นหน้าก็ใจละลายละครับ
pongz hgjhg dsgjsd

กระเจี๊ยวหวาน!

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
Re: หลงรัก นางในวรรณคดี "พะแพง"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2012, 23:24:53 »

โอ้ววว! ถึงกับเป็นนางในวรรณคดีเชียวรึ๊ แบบนี้ต้องหาเวลามาทำความรู้จัก น้องใหม่ในวรรณคดีแล้วซะแล้วสิเรา  dgd
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: หลงรัก นางในวรรณคดี "พะแพง"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2012, 23:42:57 »

โอ้ววว! ถึงกับเป็นนางในวรรณคดีเชียวรึ๊ แบบนี้ต้องหาเวลามาทำความรู้จัก น้องใหม่ในวรรณคดีแล้วซะแล้วสิเรา  dgd

mbvc  ไปก่อนเลยท่าน แล้วเอาการบ้านมาฝากด้วย ผมขอจำศีลซักพักก่อน yellow001
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2012, 13:20:43 »

@@................ kjhg kjhg kjhg.................@@

ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูลนางในวรรณคดี
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

kapongfanta

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2012, 15:48:47 »

น่าหาโอกาสไปลองบ้างแล้วเรา... dsgjsd

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2012, 16:02:42 »

ขอบคุณพี่ สำหรับการบ้าน แก่ ใจดี เชียงใหม่ มาก  ๆ  เลยนะคะ  ;khhg ;khhg ;khhg

มาคราวหน้าอย่าลืมถามหาส่วนลดส่งการบ้านน๊าาาาา ลดให้ทีนทีในการนวดครั้งต่อไป 300 บาทค่ะ 
mbvc

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

5044

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2012, 23:28:18 »

hgjhg สุดๆเลยครับท่าน

dogdog

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2012, 01:20:48 »

อยากเห็นหน้าจัง

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2012, 15:57:47 »

อยากเห็นหน้าจัง
มาที่ร้านก็ได้เห็นแล้วค่ะ  ไม่เพียงแต่ได้เห็นหน้านะ เห็นอย่างอื่นโด้ยยยย ttu

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

footlong

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2012, 17:22:23 »

เขินนนนนน ขอบคุนครับสำหรับข้อมูล

กระเจี๊ยวหวาน!

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 มกราคม 2013, 00:28:40 »

mbvc  ไปก่อนเลยท่าน แล้วเอาการบ้านมาฝากด้วย ผมขอจำศีลซักพักก่อน yellow001

555+ ไปๆมาๆ ท่านก็ได้ไปสัมผัสนางในวรรณคดีก่อนผมเสียอีก นี่ขนาดจำศีลน๊ะเนี่ย! เดี๋ยวผมตามการบ้านท่านไปแน่นอนครับ ตอนนี้ผมว่าง แต่น้องลาตั้ง 3วัน ไม่รู้เมื่อไหร่จะว่างตรงกัน ผมตั้งเป้าไว้แล้วครับ เป้าหมายต่อไปต้องน้อง คำแพงคนนี้เท่านั้น เพราะได้เห็นตัวจริงมาแล้ว เป๊คผมเลยน๊ะนั่น หน้าตาน่ารัก คมสวย ซ้ำได้อ่านการบ้านท่านก็ยิ่งอยากไปกันใหญ่เลย น้องมาเมื่อใดได้เจอะกันแน่นอน อย่าเพิ่งหายไปใหนซะก่อนน๊ะจ๊ะ น้องคำแพงจ๋าาา  dgd 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มกราคม 2013, 00:45:49 โดย กระเจี๊ยวหวาน! »
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

use.power

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 18 มกราคม 2013, 01:55:25 »

ตัวเปนๆ เปนไงเนี่ย