-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขอวิชาจากท่านเทพทั้งหลายหรือประสบการณ์ ว่าด้วยเรื่องจีบอาจารย์ฝึกสอน  (อ่าน 1540 ครั้ง)

puwadon

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ท่านเทพทั้งหลายที่มีประสพการณ์ กับครูฝึกสอนแนะนำทีคราปปปป fdgdfdf

shine

• เด็กทะลึ่ง

รอท่านเทพมาให้ข้อมูล lowwww

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

ว่าแต่ฐานะของท่าน กับครูฝึกสอน ที่ว่า ณ.ตอนนี้เป็นอะไรอะ
ครูด้วยกัน หรือศิษย์กับอาจารย์ หรือท่านไปรับลูก

kjhg 55+
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

romanticeman

มารอเก็บข้อมูลด้วยคน
<ผู้ชนะไม่จำเป็นต้องชนะตลอดไป>

yodsaran

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

HaMe

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ค่อนข้างจะใช้ระยะเวลานานคับ
เพราะส่วนมากน้องเค้าจะต้องรักษาสถานะให้ดูน่านับถือ
ขยันช่วยยกของ ขอคำปรึกษาบ่อยๆ เก็บข้อมูลรายละเอียดให้ได้เยอะๆ
ปล.เรื่องในเว็ปนะส่วนมากมโนไปเอง แต่นศ.สมัยนี้ชอบเที่ยวกลางคืนเมาๆอาจฟลุ๊ก
โลกแห่งการเรียนรู้

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

มันขึ้นอยู่กับสถานะของเราครับ  ส่วนใหญ่น้องที่มาฝึกงานเนี่ยไม่ยากอยู่แล้วถ้าเรามีฐานะเป็น  หัวหน้างาน  รองผู้บริหาร  ผู้บริหาร  อายุไม่เกิน 40 ไม่ลงพุงส่วนใหญ่จะได้หมด  แต่ต้องระวังการแสดงออกของน้องเค้าหลังจากมีความสำพันธ์แล้ว  เราจะบริหารอย่างไรไม่ให้คนในที่ทำงานรู้อันนี้สำคัญมาก  ไม่งั้นจะเหมื่อน ผอ.เจนภพ

ส่วนถ้าท่านเป็นพวกลูกกระจ๊อกก็ขยันไปหาไปคุยซื้อของไปฝากบ่อย ๆ ทำให้น้องเค้ารู้เลยว่าเราสนใจน้องเค้า  ถ้าน้องเค้าไม่รังเกียดก็ไม่ยากแล้วครับ   lowwww
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

preplay

• ว๊องแมน
  • *

เคยจีบครูสอนภาษา ^.^ แล้วมีเพื่อนในห้องชิงตัดหน้าบอกรักก่อนแต่โดยครูปฎิเสธแบบโคตรน่ากลัว เลยไม่กล้าจีบต่อ

eta06 eta06 eta06 eta06 eta06 eta06 eta06 eta06 eta06 eta06 eta06

puwadon

• แอบหื่น

ส่วนมาก ที่ดูมานะ อาจารย์ฝึกสอนกับ ลูกศิษย์ อายุจะไม่ห่างกันมากนะครับ
แต่อย่างว่าละ อาจารย์ก็ ต้องไว้เชิงเป็นธรรมดา แต่ อาจารย์ก็คนเหมือนกันนะต้องมีคิดลึกๆๆบ้างแหล่ eta06 แต่ก็ยังไม่มีท่านเทพท่านใดมาตอบกลศึกนี้ หรือ ผ่านสมรภูมินี้ ..หรือว่าเคล็ดวิชานี้จะเป็นสุดยอดของวิชา 555 pongz

varanus_deaw

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

นักศึกษาฝึกสอน จะถูกอบรมและตักเตือนมาเรื่องปัญหาชู้สาวกับอาจารย์หรือบุคลากรในโรงเรียน ทำให้ต้องเปลี่ยนโรงเรียนที่ฝึกสอน แต่ก็มีบ้างที่นักศึกษาฝึกสอนแหกกฎเอง  .,mn

otto555

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ต้องขอดูปลากรอบคุณครูก่อนนะ555 pongz

hatmar

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

mac111

• คะแนนจิตพิสัย +0/-1