-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังโดนหลอกให้โอนเงินฟรีนะครับค่ายาปลุกเซ็ก  (อ่าน 7635 ครั้ง)

tigertiger

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้ผมเอาข่าวมาเตือนครับ  โดนกะผมเองเต็มๆ เลยเอามาฝากเพื่อนๆกันให้ระวังไว้ มันส่งเมล์เข้ามา พยายามส่งครั้งแล้วครั้งเล่าผมเลยอยากลองเอามาใช้ เลยติดต่อมันไป ( มันชื่อกิตติครับชื่อตามบัญชีธนาคาร) ตอนแรกผมเมล์ขอเบอร์โทรมันไป มันบอกว่าขอสงวนสิทธื์ให้เฉพาะลูกค้าที่เคยสั่งแล้วเท่านั้น ผมเลยลองสั่งดูโดยที่มันให้โอนเงินก่อน แล้วเมล์ไปบอกมันมันจะส่งให้ พอโอนไปแล้วผมก็ทำตามขั้นตอนที่มันบอก อีกหนึ่งวันมันเมล์มาบอกว่าตำรวจเข้าทลายแหล่งของมัน กำลังเจรจาอยู่เดี๋ยวส่งให้โดยที่มันจะเพิ่มของให้อีก มันทำให้เราตายใจ หลังจากนั้นมันก็เงียบหายไปเลย ส่งเมล์ไปถามมันก็ไม่ตอบเลยรู้ว่าถูกหลอกแล้ว แต่ไม่เป็นไร เอาเรื่องมาเตือนเพื่อนๆดีกว่าจะได้ไม่โดนหลอกเหมือนผม  ถ้าจะให้แน่ใจ สั่งซื้อกะ  web ที่เค้ามีบริการส่งไปรษณีย์เรียกเก็บเงินดีกว่านะครับ ถ้าอยากใช้ยาจำพวกนี้จริงๆ

:::. ย า [ S E X ] ตั ว เ ท พ สุ ด ที่ ด า ร า ใ ช้ .:::
Yeah!!! /olo\+/olo\ : /olo\+(y) : (y)+(y) have funfunfun... (^O^)!

-------------------------------------- DJ.Love Present -----------------------------------------
**ถ้ารูปตัวอย่างไม่ขึ้น ให้คลิ๊กอนุญาตแสดงภาพและหาเนื้อทั้งหมดก่อนจึงจะเห็นรูปนะครับ**
------------------------------------------------------------------------------------------------

M a s t e r M i n d แตกต่างจากประเภทที่โฆษณาขายทั่วไปตามเว็บกลาดเกลื่อนอย่างสิ้นเชิง
ผลงานเป็นที่ประจักษ์เป็นข่าวมานับครั้งไม่ถ้วน หวังผลได้แบบไม่เคยเสียชื่อไฮโซปาร์ตี้ครับ
ลูกค้ามีทั้งน้องๆวัยมหาลัย ดารานักร้อง คนดังในวงการต่างๆมากมาย
สั่งซื้อจาก DJ.Love ไอเท็มคู่กายระดับเทพแบบนี้ มาถูกที่แล้วครับ สั่งได้ที่นี่เลยครับ^^!

รายละเอียด Master Mind Dual Actions (very cool ^^)... หลอดเดียวอยู่ครับ!
สุดยอด ย า ป ลุ ก เ ซ็ ก ส์ ผสม ย า น อ น ห ลั บ ในตัวเดียว ไร้รส กลิ่น สี สั่งได้ที่นี่ที่เดียว
ระดับไฮเอนด์หนึ่งเดียวที่ชาว Hi-So Party พูดเป็นเสียงเดียวว่าสุดยอดมากๆ
ได้ผลดีที่สุดประทับใจสุด ที่สำคัญปลอดภัยมาก จากประสบการณ์ในวงการนี้มายาวนาน บอกได้คำเดียวว่า ตัวจริงของจริง
M a s t e r M i n d สุดยอด ย า ป ลุ ก เ ซ็ ก ส์ เพียงตัวเดียวที่เหล่าคนแวดวงไฮโซต่างยอมรับในประสิทธิภาพและเลือกใช้
เพราะภารกิจแต่ครั้งในเกมกามเทพสำคัญต้องไม่พลาด และ Master Mind ไม่เคยพลาด.....
M a s t e r M i n d เป็นตัว Top ที่สุดในวงการกามเทพ ประสิทธิภาพเกินราคา ไม่น่าแปลกใจเลยที่ใครๆ ก็อยากมีใช้
ไร้รส กลิ่น สี คุณภาพระดับไฮโซปาร์ตี้ใช้กัน แต่ละครั้งไม่เคยพลาด ราคาบ้านๆที่คุณก็มีไว้ใช้งานได้
พกสะดวก ละลายน้ำในพริบตาเร็วทันใจ ซื้อได้จากที่นี่ที่เดียว

** Master Mind - Love , Sleep และ Dual Action
เป็น ย า ตัวเดียวในวงการ ที่ทำงานในระดับฮอร์โมนจากต่อมไร้ท่อของสมอง สารที่ควบคุมความต้องการทางเพศหรือการนอนโดยตรง
เป็นสารเลียนแบบโครงสร้างจากฮอร์โมนธรรมชาติแต่มีระดับความเข้มข้นสูงกว่าธรรมชาติมาก

ฮอร์โมนที่ว่านี้เป็นคนละตัวกับฮอร์โมนเพศนะครับ ฮอร์โมนจากต่อมไร้ท่อจะไปเร่งการสร้างฮอร์โมนเพศอีกที
ซึ่งจะแบ่งเป็นฮอร์โมนเพศชายและหญิง โดยปกติความต้องการทางเพศเกิดจากการสะสมฮอร์โมนโดยเฉพาะผู้ชายครับ
นอกจากนั้นการสะสมของน้ำอสุจิของผู้ชายก็เต็มไปด้วยฮอร์โมนเพศจำนวนมาก ความต้องการXหลักๆจะเกิดที่ต้อมไร้ท่อใต้สมอง
เมื่อฮอร์โมนจากต่อมไร้ท่อ ฮอร์โมนจากน้ำอสุจิและจินตนาการหรือสิ่งกระตุ้นรวมตัวกันแล้วก็ต้องถึงระดับระบายออก
แต่ความอดกลั้นของแต่ละคนไม่เท่ากันครับ กระบวนการที่เกิดในผู้หญิงอาจจะแตกต่างกันไปบ้าง แต่ผลสุดท้ายก็จบแบบเดียวกัน

เมื่อได้รับ Master Mind ระดับความต้องการทางเพศจะอยู่ระดับที่ไม่สามารถทนได้อีกต่อไปทุกรายไม่ว่าชายหรือหญิงนะครับ
ไม่ต้องเสียเวลาสร้างบรรยากาศกันเลย เพียงแต่สถานที่ได้ก็โอเคครับ คือ ถ้าคุณอยู่ถูกที่ ถูกเวลา ถูกสถานที่เป็นได้X ฟังธง!
ขออภัยหากอธิบายออกวิชาการเล็กน้อย อาจทำให้ห่อเหี่ยวไปบ้างนะครับ ^^!
ของจริงจะประทับใจแค่ไหนก็ต้องลองกับตัวครับ ก่อนหน้านี้ Master Mind หาซื้อได้ยาก ถึงตอนนี้ก็ยังยากอยู่ ราคาก็ลดลงมากมาย
ส่วนรายละเอียดวิธีการใช้งานอยู่ในเอกสารกำกับการใช้งานในกล่องนะครับ

ใช้ได้ทั้งกับ ช า ย แ ล ะ ห ญิ ง ปลอดภัยที่สุดในขณะนี้ ร่างกายจะดูดซึมตัวยาตามน้ำหนักตัว
ที่เหลือจะระบายออกกับปัสสาวะครับ เป็นสารละลายในน้ำ จึงไม่สะสมตกค้างในร่างกาย
ไม่ทำให้เสพติด แต่ติดเซ็กส์เนี่ย olo ก็ตัวใครตัวมัน 555+ แต่ใครก็ติดกันทั้งนั้นจริงมั๊ยครับ

*** ตรวจฉี่แล้วไม่เป็นสีม่วง (อันนี้ดีมากๆ สำหรับเหยี่ยวราตรีคาสซาโนว่า คาสซาโนวี่ทั้งหลาย)
จะเสียเวลาทำไมกับของที่ขายกันกลาดเกลื่อนคลองถมบ้านหม้อเลยครับ เสียเวลา เสียตังค์ เสียแผน เสียหน้า เสียอารมณ์ ครบเลย T_T

Master Mind ของแท้ๆหายากจากในวงการ เชิญเลือกใช้งานครับ
มี 3 แบบให้เลือกใช้ ราคาเดียวเท่ากันทุกแบบครับ
1. M a s t e r M i n d - Sleep ยานอนหลับ แรงครับ พลิกคว่ำพลิกหงายไม่มีตื่น
2. M a s t e r M i n d - Love ปลุกเซ็กส์อย่างเดียว X อารมณ์พล่านสุดขีด เสร็จแล้วซ้ำต่อรอบสองได้ทันทีมันส์ได้ไม่แพ้ยกแรก (HOT!)
3. M a s t e r M i n d - Dual Actions (Sex&Sleep) ปลุกเซ็กส์+ยานอนหลับ (NEW!)

ล่าสุดเป็น 2in1 (2ตัวยาในแคปซูลเดียวกัน) หรือ Dual Actions ออกฤทธิ์ 2 ขั้นตอน คือ
Action1 ฮอร์โมนกระตุ้นต่อมไร้ท่อใต้สมองให้เกิดความต้องการทางเพศได้ถึงจุดสูงที่สุดของร่างกายที่จะเกิดได้
คล้ายกับโฮโมนที่หลั่งออกมากระตุ้นตามธรรมชาติแต่รุนแรงมากๆ เวลาออกฤทธิ์เต็มที่รวมกับสารอะดรินารินแล้วเนี่ยแรงจริงๆครับ
ออกฤทธิ์โดยตรงกับสมองส่วนที่ควบคุมความต้องการทางเพศเท่านั้น คุณชายรู้ดีเวลาไม่ได้ปลดปล่อยนานๆจะเป็นยังไง
ต้องการXXXอย่างมากที่สุด จะต้องระบายความต้องการออกไปสถานเดียวครับ ชนิดที่ทนไม่ไหวต้องปลดปล่อย
เมื่อความต้องการของเค้าหรือเธอทะลักล้นขนาดนี้ อวัยวะหลั่งสารหล่อลื่นสำหรับกิจกรรมที่กำลังจะเกิดขึ้นจากนี้
หากสถานที่เอื้ออำนวยก็ต่อเลยครับ สังเกตดูง่ายๆครับ มันห้ามไม่อยู่แล้วเค้าจะเข้าสนิทสนมถึงเนื้อถึงตัวขนาดประชิดตัวเลยครับ
ถ้าขนาดนี้แล้วยังสังเกตไม่ออกอีกก็พิจารณาตัวเองได้แล้วครับ ^^! ไม่รู้จะช่วยยังไงแล้ว
Action2 ระหว่างนั้นยานอนหลับจะค่อยๆออกฤทธิ์ ร่วมกับยาปลุกเซ็กส์ จะมีอาการคล้ายๆคนเมา
แต่ยังไม่หลับนะครับ รู้สึกตัวทุกอย่าง ระหว่างที่กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม ไม่ต้องห่วงว่าเค้าจะหลับครับ
อารมณ์จะแบบเคลิ้มๆ และยังต้องการเต็มที่เพื่อระบายความต้องการให้ถึงจุดระเบิดให้ได้ olo + (i)
หลังจากกิจกรรม XXX แล้วสมองจะผ่อนคลายจากสารแอนโดรฟินสารแห่งความสุขที่ปลดปล่อยออกมา
ยานอนหลับจึงจะออกฤทธิ์ได้เต็มที่ เค้าก็จะหลับไป แต่หากฤทธิ์ยาปลุกเซ็กส์ยังไม่หมดฤทธิ์ทำให้สมองยังต้องการอยู่
ก็อาจจะต้องการ XXX กันอีกรอบ จนสมองเค้าผ่อนคลายแล้วจริงๆ ทั่วไปที่เห็นก็จะเพลียแล้วหลับไปเป็นส่วนใหญ่แหละครับ
ก็จะหลับสนิทปกติเกือบ 2 ชั่วโมงเลยครับ เป็นธรรมดาที่คนเคยๆ ยังไงครั้งต่อไปก็อาจไม่ต้องใช้ยาอีกแล้ว
ไม่ต้องหล่อรวย ก็มีเมียน่ารักได้ ขอแค่หน้าตาธรรมดาแล้วก็ไม่ควายเป็นใช้ได้ ขออภัยภาษาไม่สุภาพ อิอิ..
เป็นธรรมดาครับของแบบนี้ อันนี้เป็นที่รู้กันอยู่แล้ว เท่าที่ที่เห็นก็แบบนี้ทั้งนั้นจริงมั๊ยครับ
แต่จะคบกันยาวจนแต่งงานรึเปล่า อันนี้ก็ขึ้นอยู่กับคู่ใครคู่มันแล้วล่ะครับ หุหุ....

เมื่อยาปลุกเซ็กส์ออกฤทธิ์ ยานอนหลับจะยังไม่ออกฤทธิ์เต็มที่ จนกว่าร่างกายจะหลังสารแอนโดรฟินตามธรรมชาติ
ออกมาเมื่อถึงจุดสุดยอด ทำให้สมองเขาสู่สภาวะผ่อนคลาย ยานอนหลับจึงออกฤทธิ์ได้เต็มที่จนเข้าสู่ช่วงหลับลึกต่อไป
หากได้นอนพักผ่อนเต็มที่แล้วตื่นมาสดชื่นเหมือนกับตื่นนอนตอนเช้านั่นแหละครับ
สำหรับตัว sleep ถ้าหลับสนิทไปแล้ว XXX ก็ยังมีอาการตอบสนองนะครับเพียงแต่จะไม่รู้สึกตัวไม่จำไม่สนอะไรเลย
ออกฤทธิ์ประมาณ 3 ชั่วโมง ขึ้นอยู่กับการตอบสนองของแต่ละคนด้วยครับ ปลอดภัยที่สุดแล้วครับ
สามารถผสมอาหารและเครื่องดื่มได้ทุกชนิดครับ ออกฤทธิ์ภายใน 10-15 นาที
ถ้าผสมเครื่องดื่มที่มีแอลกอฮอล์จะช่วยให้ยาละลายเข้าสู่กระแสเลือดได้เร็วขึ้น ทำให้ยาสามารถออกฤทธิ์ได้เร็วตามขึ้นด้วย
***ไม่แบ่งขายนะครับ ขายทั้งกล่อง ราคาเกินคุ้มอยู่แล้วครับ
** เก็บได้เป็นปีหลังจากแกะฟอยล์หุ้มกล่อง (ที่อุณหภูมิห้องปกติไม่จำเป็นต้องแช่ตู้เย็นครับ)

✿*•.¸¸.•*✿*•.¸ D J . L o v e Recommended ¸.•*✿*•.¸¸.•*✿
***ล่าสุด มีสูตรมารเทพมาแนะนำครับ..SUPER HOT!..เทพทั้งหลายยอมซูฮกความร้ายแบบเทพของมัน***
เป็นสูตรที่น้องๆ เขาเอาไปลองใช้กันเอง ผลที่ได้สุดยอดเกินคาด จนเป็นที่มาของสูตรมารเทพอันเลื่องลือ
(Master Mind - Love 1 หลอด) + (Master Mind - Sleep ครึ่งหลอด)
ชุดนี้ 3400 บาท มี Master Mind - Love 1 กล่อง + Sleep 1 กล่อง ต้องเอาไปผสมเองนะครับ
ผลที่ได้คือต้องการระบายความต้องการXX อย่างแรงแต่ก็อยู่ในอาการคล้ายเมาหนักๆ เบลอๆ
สุดท้ายเมื่อกิจกรรมใดๆผ่านไปก็เหมือนคนสร่างเมา จำเหตุการณ์ก่อนหน้าไม่ได้ อันนี้สูตรเค้าดีจริง เยี่ยมมั่กๆ
ถ้าไม่ผสมจะแยกใช้งานเฉพาะตัวก็ได้ สั่งชุดนี้ครอบคลุมการใช้งานทุกสถานการณ์ครับ
สนใจสูตรนี้ชอบก็เอาไปใช้งานได้ครับ ทะลักล้นพล่านสุดขีดเกินจะยับยั้งอารมณ์....
น้องๆ เขาบอกมาว่า Most Recomended!! อย่างแรง....ต้องลองเอง ^O^
ถ้าไม่ทิ้งหลักฐานอะไรชัดเจนคาๆ ตื่นขึ้นมาไม่บอกไม่รู้หรอกครับมาโดนอะไร อย่างมากแค่งงๆ เชียร์ครับ 555+
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
คุณภาพระดับไฮโซปาร์ตี้ แต่ราคาบ้านๆ โปรโมชั่นพิเศษสุดเฉพาะช่วงนี้ครับ

พิเศษ1 เพียงกล่องละ 1,850 บาท มี 5 แคปซูล สำหรับใช้งาน 5 ครั้ง บรรจุในหลอดจิ๋ว พกใช้งานสะดวกมากๆ
พิเศษ2 สุดยอดถุงยางอนามัย Sagami Original ถุงยางที่บางที่สุดในโลก 0.02 มม. ไม่ขายครับ แถมฟรี!
บางใสและเหนียวเป็นพิเศษ ไม่มีสี โปร่งใสจนคุณรู้สึกได้ ราวกับว่าไม่ได้ใช้ถุงยางอนามัยเลยก็ว่าได้ครับ
made in Japan ฟรี 2 ชิ้น อาจจะไม่มากมายอะไร เอามาให้ทดลองถ้าชอบสามารถสั่งซื้อเฉพาะถุงยางได้
ชิ้นละ 60 บาทครับ (ราคาปกติ 90 บาท/ชิ้น) ของเค้าดีมากๆเลยครับ...
Super Bonus สั่งซื้อ 2 กล่องเพียง 3,400 บาท และรับ Sagami Original 6 ชิ้น
*** การสั่งตั้งแต่กล่องที่ 3 ไป กล่องละ 1,650 บาท และแถม Sagami Original 3 ชิ้นต่อกล่อง

บริการจัดส่ง EMS ฟรีทั่วประเทศครับ.........
การสั่งซื้อ
1. โอนเงินชำระค่าสินค้าตามจำนวนที่สั่งเข้าบัญชี ออมทรัพย์ ธนาคารกสิกร เลขที่ 732-2-17703-4 : Kitti H.
2. อีเมล์แจ้ง รายละเอียดการโอน(จำนวน-วันเวลา) ชื่อ-นามสกุล ที่อยู่สำหรับจัดส่งทางไปรษณีย์
สินค้าที่ต้องการสั่งซื้อ (Mastermind Sleep-Love หรือ Dual Actions) และจำนวนที่สั่ง
เพื่อความรวดเร็วในการตรวจสอบ กรุณาโอนเศษสตางค์มาด้วยครับ เช่น 3,400.14 บาท
3. ตรวจสอบการโอนถูกต้องตรงกัน ก็จะสามารถจัดส่งได้ทันที
4. สำหรับท่านที่ไม่สะดวกรับของทาง EMS ที่บ้าน เพียงระบุพัสดุให้ลงที่ไปรษณีย์แล้วเอาใบแจ้งไปเบิกพัสดุเองได้ครับ
สามารถติดตามสถานะการจัดส่งพัสดุโดยป้อนหมายเลข EMS ที่ได้รับ ที่ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/
5. ลูกค้าจะได้รับเบอร์มือถือสำหรับติดต่อสั่งซื้อครั้งต่อไปสะดวกในครั้งต่อไปโอนแล้วโทรมาสั่งหรือเช๊คจำนวนก่อนที่จะสั่งได้ครับ
** การติดต่อทางโทรศัพท์ใช้เฉพาะกับลูกค้าที่สั่งแล้วหรือลูกค้าเก่าเท่านั้น
*** ขออภัยในความไม่สะดวก งดส่งพัสดุเก็บเงินปลายทาง
-------------------------------------------------------------------------------
บริการพิเศษ ส่งถึงมือภายใน 1 วัน เอาใจลูกค้าโดยการเพิ่มช่องทางการจัดส่งรวดเร็วทันใจ
(ต้องให้เบอร์มือถือสำหรับติดต่อกลับมาด้วยนะครับ) .....+ค่าบริการเพียง 100 บาทครับ...
ลูกค้ากทม - มีบริการให้มอเตอร์ไซค์ไปส่งถึงมือทั่วกทม.ครับ โอนชำระค่าสินค้าปกติครับ เมล์แจ้งออเดอร์พร้อมเบอร์โทร
ไม่จ่ายตังค์รับของนะครับ มอเตอร์ไซค์ที่ไปส่งเป็นแบบจ้างไปส่งของอย่างเดียวครับ นัดส่งได้ตั้งแต่ 9 โมงเช้า - 3 ทุ่มครับ
ลูกค้าปริมณฑล - ส่งฝากไปกับรถตู้ได้ครับ เพียงแจ้งชื่อผู้รับและคิวรถตู้ไหนมาให้ชัดเจนเท่านั้นครับ
ลูกค้าต่างจังหวัด - ฝากไปกับรถทัวร์ได้ครับ โอนแล้วแจ้งชื่อผู้รับและสายรถทัวร์ที่สะดวกได้เลยครับ
***พิเศษ!!! เอาใจลูกค้า ที่สั่งซื้อตั้งแต่ 2 กล่องขึ้นไป ลูกค้ากทม.จัดส่งถึงที่โดยมอเตอร์ไซค์ฟรีครับ
***สำหรับลูกค้าต่างจังหวัดที่สั่งตั้งแต่ 2 กล่องขึ้นไป ก็จัดส่งทางรถตู้หรือรถทัวร์ให้ฟรีเช่นกันนะคร๊าบ.....
-------------------------------------------------------------------------------
L o v e H i S o P a r t y @ h o t m a i l . c o mHave Fun By DJ.Love (^O^)

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

ของแบบนี้ ไม่อยากให้นำมาใช้เลยครับ อันตรายมากกว่า ถ้าใช้ผิด

mzpro

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th

ขอบคุณ สำหรับการแจ้งเตือนครับ ผมก็เคยได้เมลมันเหมือนกัน แต่ไม่ได้สนใจ
ซื้อของผ่านเน็ตเดี๋ยวนี้ เสี่ยงเยอะครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

ขอบคุณ สำหรับการแจ้งเตือนครับ ผมก็เคยได้เมลมันเหมือนกัน แต่ไม่ได้สนใจ
ซื้อของผ่านเน็ตเดี๋ยวนี้ เสี่ยงเยอะครับ

roister ผมก็เคยเห็น mail ที่มันส่งมาเหมือนกัน แต่ไม่ได้สนใจ red001
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

OsamaB

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

เรื่องโอนเงินนี่ต้องระมัดระวังมาก ๆ เลย

plai

• ว๊องแมน
  • *

แล้วร้านคุณ เอ yazeed เฃื่อได้ไหมครับ