-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไหร่ โทรมือถือ ใช้เบอร์เดิมแต่เปลี่ยนระบบได้ครับ  (อ่าน 1555 ครั้ง)

boy

• บุคคลทั่วไป

:D  ข่าวบอกว่า โทรมือถือ ต้องการใช้เบอร์เดิม แต่ต้องการเปลี่ยนระบบครับ ตอนนี้ทำไมเงียบเลยครับ ข่าวบอกว่าเดือนนี้เริ่มดำเนินการ
 ufdj  กำลังจะเปลี่ยนมือถือใหม่ครับ ;khhg

don

:D  ข่าวบอกว่า โทรมือถือ ต้องการใช้เบอร์เดิม แต่ต้องการเปลี่ยนระบบครับ ตอนนี้ทำไมเงียบเลยครับ ข่าวบอกว่าเดือนนี้เริ่มดำเนินการ
 ufdj  กำลังจะเปลี่ยนมือถือใหม่ครับ ;khhg

ไม่ได้ครับ

mormor1973

sengz ถ้าจะไม่มีวันนั้น

alpine

อีกนาน กว่าจะตกลงผลประโยชน์กันลงตัว 

tarotrick

ต้องเปลี่ยนบอร์ด สคบ.ก่อน

อาตี๋

เป็นเรื่องของผลประโยชน์ล้วนๆ ครับ ที่ต่างประเทศหรือหลายประเทศไม่มีข้อจำกัดในเรื่องนี้ครับ
สามารถเปลี่ยนเครื่อง เปลี่ยนระบบ โดยไม่เปลี่ยนเบอร์ได้เลยครับ