-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ข้อมูล ที่เที่ยวแถวสันติธรรมคับ  (อ่าน 803 ครั้ง)

KenGi99

• บุคคลทั่วไป

???อยากได้ข้อมูล ที่เที่ยวแถวสันติธรรมหน่อยอะคับ
เช่น ราคา มีค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ สาวๆสวยไหม
บริการเป็นอย่างไงมั้ง
รบกวนถามผู้รู้ตอบหน่อยคับ.... ???

don

Re: อยากได้ข้อมูล ที่เที่ยวแถวสันติธรรมคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 เมษายน 2007, 15:42:39 »

ไม่คอยดีครับ มีตั้งแต่ 300 ถึง 600 บาทครับ ต้องแย้งกับกรรมกรนะครับ อิอิ

don

Re: อยากได้ข้อมูล ที่เที่ยวแถวสันติธรรมคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 เมษายน 2007, 20:20:50 »

นานแล้วนะตอนเมาด้วย ความสวย จำไม่ได้ ถ้าชอบแบบนี กำแพงดินก็มีนะ อิอิ  ;D ;D

nong

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 เมษายน 2007, 23:23:37 »

มัน ดีที่ถูกอย่างเดียวนะ ผมว่า

JuNeO

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 เมษายน 2007, 11:06:53 »

เก็บตังอีกหน่อยเท้อ...... :P

เที่ยวทั้งทีอ่ะ เพิ่มเงินอีกนิดนุง ไม่กี่ร้อย ไปที่ดีๆ ดีกว่า ออน.ก็ยังดี

ที่เห็นๆจะเป็นพวกเด็กแว๊น กรรมกร พวกใช้แรงงาน

แม้กระทั่งพวกแรงงานต่างด้าวน่ะครับ อันตรายทั้งโรคติดต่อ ทั้งการเหยียบทีนกัน

zente

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 เมษายน 2007, 12:24:22 »

กงสุลนี่ ดีขึ้นมาหน่อย แต่ก็เด็กเยอะนะ(ตรูก็เด็กนี่หว่า) แต่เด็ก นศ นะ  ;D

lovely

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 เมษายน 2007, 12:30:14 »

""" ก้อเคยไปมาเหมือนกันน่ะ ถูกมากๆ ไม่เกินห้าร้อยก้อสบายละ จะเป็นแบบเข้าไปในร้านแล้วมีรูปให้ดูเลือกตามสเปค ดูแค่หน้าตาในรูปเท่านั้นนะ เมื่อพอใจแล้วก็ตามคนเชียร์ไปที่โรงแรมน้องๆ เขาก้อรอสแตนต์บายตรงนั้นละแล้วก็ขึ้นห้องได้ (ขอติอย่างหนึ่งนะในรูปที่ดูกับตัวจริงต่างกันราวฟ้ากับดินเลยล่ะต้องขอชมคนที่เมกอัพรูปภาพฝีมือแต่งรูปไม่เบาเลยทีเดียว) แต่ส่วนมากจะเป็นกลุ่มคนต่างประเทศ หรือไม่งั้นก็พูดภาษาไทยไม่ค่อยชัดซะเท่าไหร่ ทำใจเนาะของถูกมันก็ไม่ดีเสมอไป ไปมาครั้งเดียว...ขอบอกว่าพอทีเหอะ """"

KenGi99

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 เมษายน 2007, 22:36:15 »

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ข้อมูลคับ ;D ;D

MT_CM

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2007, 07:22:31 »

ไป ดูรูป เลือก รอ เอา กลับ ไม่ได้รมณ์ ครับ ช้างเผือก น้อย ครับ เร่งด้วย