-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำหวานยูสปา น้องใหม่ นกป ใหม่ๆ ซิงๆ ทำเอาพี่เฒ่าหลงไปอีกแระ  (อ่าน 1087 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

หลังจากหลงน้องหญิงที่ร้านยูสปาไปแล้ว
ตอนนี้ทางร้านได้น้องใหม่มาที่เข้าตา
แว๊บแรกที่เห็นน้องเพิ่งบิดแมงกะไซค์มาถึงร้าน
มาในสภาพหัวฟู กระเซอะกระเซิง ในใจคิดว่าเอาแล้วไง จะสวยมั้ยเนี้ย
พอเห็นหน้าชัดๆ บอกน้องขวัญ PR จำเป็นว่าเอาคนนี้แหละ น้องพร้อมรึยัง
รูปร่างหน้าตาไม่ได้แพ้น้องหญิงที่หนึ่งในใจของพี่เฒ่าเลย
จากการพูดคุยกันคร่าวๆ น้องเป็นคนขยันทำงานหลายที่ เพื่อส่งตัวเองเรียน
เด็กแบบนี้น่าส่งเสริมมากครับ อีกวันสองวันจะไปสู่ขอมาไว้ที่บ้านดีกว่า
น้ำหวานเป็นประเภทบางกรอบ งานออกจะขัดๆ เขินๆ อยู่เพราะใหม่ซิงๆ เลย
แต่ก็สอนไปให้บ้างนิดหน่อย คาดว่าอีกไม่กี่รอบน้องต้องเก่งจนตามรุ่นพี่ๆ ทัน
ว่านอนสอนง่ายบอกให้ทำอะไรก็ทำได้หมด
ระหว่างสอนนัว ไซร้ตรงไหน จูบตรงไหน แตะตรงไหน ขนลุกเกรียวๆ ประสาเด็กไม่เคย
บางส่วนก็ฉ่ำแฉะตามอารมณ์ รสชาติบางที่ก็หวานสมชื่อน้องน้ำหวาน
บอกได้เลยว่า คนนี้อนาคตดาวเด่นแน่ๆ
รอว่างๆ จะไปหาอยู่อีกครับ
พิกัด เชียงใหม่แลนด์ซอย 2 ของดีต้องบอกต่อ อิอิ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

JuBei

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เขินนนนนน ... ลองมาแล้ว วันถัดจากพี่เฒ่าใจแตกเลย บางกรอบ สดใหม่จริงๆ 555

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ไม่แปลกใจที่ท่านพี่เฒ่าจะหลง .....รูปร่าง การเอาใจ ทรงเดียวกะแนนนี่ขวัญใจท่านพี่เฒ่า เป๊ะ  jljhl jljhl

hero_hero

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ร้านนี้อยู่นอกเวปใช่ไหมคับผม

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

ไม่แปลกใจที่ท่านพี่เฒ่าจะหลง .....รูปร่าง การเอาใจ ทรงเดียวกะแนนนี่ขวัญใจท่านพี่เฒ่า เป๊ะ  jljhl jljhl
รู้ทันผมแล้วนะเนี้ย  kjhg kjhg kjhg

เขินนนนนน ... ลองมาแล้ว วันถัดจากพี่เฒ่าใจแตกเลย บางกรอบ สดใหม่จริงๆ 555

อร่อย กรุบกรอบเนาะ อิอิ jljhl jljhl

ร้านนี้อยู่นอกเวปใช่ไหมคับผม

ถูกต้องครับ อยู่นอกเว็บครับ แต่หาไม่ยากครับ อยู่เชียงใหม่แลนด์ ซ.2 ตั้งอยู่ตรง ร้านมายาเดิมเลยครับ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

hatmar

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

คชจ เท่าไหร่ครับ

mafiakob

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ท่านพี่เฒ่านี้ มีแต่ของเด็ดๆจริงๆ  ส่วนข้าน้อย ป่วยยังไม่หาย  ยังซ่าไม่ออกเลย  ghjk  อิจฉาพี่เฒ่าที่ยังแข็งแรง สงสัยเป็นเพราะกินเด็ก kjhg

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *

คชจ เท่าไหร่ครับ

มือ 1500 ปาก 1700 ครับ

ท่านพี่เฒ่านี้ มีแต่ของเด็ดๆจริงๆ  ส่วนข้าน้อย ป่วยยังไม่หาย  ยังซ่าไม่ออกเลย  ghjk  อิจฉาพี่เฒ่าที่ยังแข็งแรง สงสัยเป็นเพราะกินเด็ก kjhg
ลองไปฉีดยาเด็กดูครับ เผื่อจะหายไวๆ