-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน นกป ปิดกันหมด เลยขอไปลองน้องดาวร้านธัญภาซะหน่อย  (อ่าน 2507 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

ด้วยสถานการณ์ในช่วงนี้ที่ร้าน นกป ปิดกันเกือบหมด
มีเพียงบางร้านที่ยังกล้าเปิดแบบท้าทาย บางร้านก็แอบเปิด
พี่เฒ่าเองก็มีเวลาเฉพาะช่วงค่ำๆ ดึกๆ เลยต้องหันเห มาทางสาย นผบ
มีคนกระซิบพี่เฒ่ามาหลายทีละว่า น้องดาวร้านธัญภา น่าจะสเป็คพี่เฒ่านะ
เลยรีบจัดการโทรจองทันที

ไปถึงว้าววววว สเป็คพี่เฒ่าจริงด้วย ตัวเล็ก น่ารัก ขาวๆ
สักพักน้องก็พาไปข้างบน ช่วงนี้น้องค่อนข้างจะระวังตัวนิดนึงนะครับ
ช่วงนี้ก็ทราบกันดีว่าเหตุการณ์ไม่ปกติ หากต้องการรับบริการเต็มที่
ให้กระซิบน้องว่า ตามการบ้านพี่เฒ่ามา น้องกลัวสายครับ

ส่วนตัวไม่เคยคิดเลยว่า สาย นผบ จะเจองานสเตปเทพขนาดนี้
งานดีขนาดนึกว่าน้องมิลค์บ้านแอปโซลูทมาเอง แต่น้องดาวได้เปรียบเรื่องนวด
เริ่มต้นน้องก็อาบน้ำให้เหมือน นกป เลย บร่ะ ถูกใจพี่เฒ่าแท้ๆ
งานนวดทำได้ดีมากๆ น้ำหนักมือดี เพราะเป็นสายนวด
สักพักใหญ่ๆ น้องลงมาบอดี้ให้ เฮ้ยยยย ทำดีกว่าน้องๆ นกป หลายๆ คนอีก
แถมยังมีสปาลิ้นด้วย ไม่เหลือเลยทีเดียว เลียตูด ดูดไข่ ครบ
นานๆ จะเจอคนที่ B2B พร้อมบิ้วท์ด้านหลังให้พี่เฒ่าเสียวได้ขนาดนี้
มีล้วง มีฉก พร้อม พอหันหน้ามา คุณพระ แทบจะอดใจไม่ไหว
ต้องอดใจรอขอดูงานน้องดีกว่า งานน้องมาแนว นกป เลย
ทำได้ดีมากๆ เหมือนกระทู้ที่พี่เฒ่าเคยเขียนไว้เรื่องมาตราฐานงาน นกป

ตัวน้องก็มีอารมณ์ร่วมดีมากๆ ช่วงล่างตัดแต่งสวย โกนเหลือไว้ตรงกลาง
สภาพช่วงล่างนางฟ้า บนจุกซีนอล เนื้อตัวนุ่มนิ่ม
ที่ว่าอารมณ์ร่วมดี ให้นึกถึงน้ำตกไนแองการ่าครับ ขนาดนั้นเลย

ท่าจำลองก็มี โอ้โหหหห ไปหัดมาจากไหน พี่เฒ่าก็เลยสอนเพิ่มไปนิดหน่อย เพราะน้องเองทำได้ดีอยู่แล้ว
งานสเปรย์อยู่ในระดับทั่วไป แต่พอฟักไข่ เสียวเว่อร์

พี่เฒ่าเลยขอจัดระดับ ........ ไป เนื่องจากไม่ไหวแล้ว
อูยยยยย ฟิตมาก เด้งรับ เด้งสู้ ไม่ถอย จัดกันไปหลายท่าอยู่
สุดท้ายจบด้วยท่าโปรด คิดว่าคงรู้นะครับท่าอัลไล  jljhl jljhl
 eta11 eta11 eta11 eta11

สรุปสุดท้าย
น้องดาวร้านธัญภา คุ้มค่ามากๆ ได้งาน นกป ที่เหนือกว่าเด็ก นกป ทั่วไป
เทียบชั้นน้องมิลค์แอปโซลูทได้เลย แถมจ่ายน้อยกว่าด้วย
หากท่านไป นกป ทั่วไป อยากจัดถึงระดับสูงสุด
อาจจะต้องจ่ายไม่ต่ำกว่า 3 เทา แต่นี่ 2 เทายังมีทอน แล้วแต่ตกลงกันครับ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Carisma

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

น้องดาวยอดเยี่ยมตลอดครับ  pongz

wang

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ลอกๆๆคัฟพี่เฒ่า เขินนนนนน

Sharpenman

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

คงต้องตามไปลอกแล้วล่ะครับ  pongz

G2000

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

;khhg ;khhgชัดเจนครับท่านพี่ จีขอลอกการบ้านเลยนะฮ้าฟ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กุมภาพันธ์ 2015, 11:36:41 โดย G2000 »

Fmfot8iy

• แอบจิต
  • **

สงสัยต้องแวะเวียนไปเชียงใหม่บ้างแล้วครับ....
แต่เสาร์นี้ต้องไปตามลายแทง
มีพรายกระซิบมาว่า นกป ที่ จ.น่านก็มีนะครับ ^ ^ .,mn

Jo9999

• *

สงสัยต้องแวะเวียนไปเชียงใหม่บ้างแล้วครับ....
มีพรายกระซิบมาว่า นกป ที่ จ.น่านก็มีนะครับ ^ ^ .,mn

ขอลายแทงที่น่านด้วยครับ เดือนหน้าจะเข้าไปพอดี. หลังไมค์ก็ได้คับ

Fmfot8iy

• แอบจิต
  • **

เดียวขอเก็บปลากรอบจากน่านมาก่อนครับเพื่อความชัวร์ ครั้งแรกเหมือนกันครับ ที่น่าน

dong2063

• แอบจิต
  • **

ขอพิกัดได้ไหมครับ ttu

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

ขอพิกัดได้ไหมครับ ttu
พิกัดร้านธัญภา หรือ น่าน ของ คห บนครับ
ถ้าธัญภา ก็อยู่ช้างคลาน ตรงข้ามกับ โรงแรม The Park
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

soso7

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-0

ชัดเจนมากครับ น้องดาวงานดีไม่มีตกจริงๆ

memento

• *

ต้องหาโอกาสไปบ้างละ ลอกการบ้านพี่เฒ่าไม่เคยผิดหวังเลย  pongz

mafiakob

• V.I.P.
  • *

เดี๋ยวนี้ย้ายสายงานแล้วเหรอพี่เฒ่าอิอิ  หรือว่าย้ายสายแบบจำเป็น เพราะช่วงนี้จิตหงุดเงี้ยว ;khhg  ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆนะครับ

v

• *

ฝากบอกทางร้านด้วยครับว่า   ขอกระจกบานใหญ่ๆในห้องด้วยได้ไหมครับจะดีมากๆเลย
ขอบคุณมากครับสำหรับการบ้านดีๆครับผม

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *

ต้องหาโอกาสไปบ้างละ ลอกการบ้านพี่เฒ่าไม่เคยผิดหวังเลย  pongz
คนนี้ห้ามพลาด jljhl jljhl

ฝากบอกทางร้านด้วยครับว่า   ขอกระจกบานใหญ่ๆในห้องด้วยได้ไหมครับจะดีมากๆเลย
ขอบคุณมากครับสำหรับการบ้านดีๆครับผม
เข้าไปบอกพี่หวานเองที่ร้านเลยครับ kjhg

เดี๋ยวนี้ย้ายสายงานแล้วเหรอพี่เฒ่าอิอิ  หรือว่าย้ายสายแบบจำเป็น เพราะช่วงนี้จิตหงุดเงี้ยว ;khhg  ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆนะครับ
สงสัยจะได้แว๊บมาสายนี้บ่อยๆ ละครับ เพราะน้องดาวนี่แหละ น้อง นกป หลายคนอายเลย kjhg kjhg

artten4610

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • Country: th

ร้านนี้เด็ดกันทุกคน น้องน้ำส้ม พี่น้ำหวาน ลองกันให้ครบคนเลยครับ นี่ก้อเห็นว่าจะมีน้องใหม่มาเพิ่ม สงสัยพี่น้ำหวานกำลังเทรนด์งานอยู่ กระแสแรงต่อเนื่องจิงๆ ร้านธัญภา ช้างคลาน โทร/ไลน์ 0890321252 งานดีต้องบอกต่อ

"หากฉันไม่ได้กลับ ก็ขอให้เธอหลับสบายก็พอแล้ว"

sukung

• V.I.P.
  • *

คุณภาพนะครับ ร้านนี้ pongz
สุคุง คนเดิมครับ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *

ยังไม่เห็นตัวจริงน้องส้มเลย ต้องหาเวลาไปอีก jljhl jljhl

manop

• แตกหนุ่ม

มาอีกการบ้านคุณภาพอีกแล้วครับ

marcha

• **

ตามด้วยคนครับ

determinate

• แอบจิต
  • **

งานนี้ต้องขอลอกการบ้าน   เขินนนนนน

kitchai

• *

เด็ดจริงครับ นกป บางคนยังอายครับท่าน คุยง่ายมีทอน

tavitchan

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

สายนวดแจ่มกว่านวดกะปู่จริงๆ