-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลัก มาสสาส เจริญประเทศซอย 6 (ตรงข้ามรร.เพชรงาม)  (อ่าน 1545 ครั้ง)

cosmetic

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

บังเอิญไปกินก๋วยเตี๋ยวปลาแถวนั้นสั้นๆเลยครับ สส.และ สว. ขั้นเทพ มีระดับ ไปลองมาแล้ว จำชื่อไม่ได้ แต่งานเด็ดจริงๆ เสียดายวันนั้นผมไม่มี cd เลยอดฟังเพลงเลย แต่รับรองครับว่า ร้านนี้เล็กๆแต่ไม่ธรรมดา ปล.มี 3 คน (ของผมขึ้นกับพี่ที่หุ่นดีๆ สูง ยาว แน่น)
เข้าไปในซอยนิดเดียวอยู่ขวามือนะครัช  ใครไปช่วยลงปลากรอบด้วยนะ ผมชอบดู 5555

soso7

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-0
Re: ลัก มาสสาส เจริญประเทศซอย 6 (ตรงข้ามรร.เพชรงาม)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2015, 00:40:54 »

ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ (แต่ละระดับและค่านวดด้วย)

คนวัยมัน

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: ลัก มาสสาส เจริญประเทศซอย 6 (ตรงข้ามรร.เพชรงาม)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2015, 14:12:56 »

ไปมาแล้ว หล่นครับ เมื่อวานเจอ สว อายุเกือบห้าสิบชื่อลี เขาบอกคนอื่นออกไปหมดแล้ว เพราะไม่มีลูกค้า จะมีก้อแต่เจ้าของร้านมาช่วยบางครั้งอายุห้าสิบเหมือนกัน เขาไม่รับระดับสามครับ บอกกลัวตำรวจ และที่นีี่เจ้าของเชค cd ตลอด และที่จอดรถไม่มีเลย วันเวย์อีก ผมละหงุดหงิดเลย หล่นครับ

cosmetic

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2015, 16:01:13 »

ต่างกรรมต่างวาระครับ ของผมระดับ2 หนึ่งใบม่วงครับ dgd

soso7

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2015, 16:19:46 »

ขับรถผ่านเห็นนั้งสูบบุหรี่ เห็นหน้าแล้วผมว่าเข้าไปมีหล่น (คงเน้นฝรั่ง)

littlebigman

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2015, 16:32:12 »

ป๋มทำงานอยู่แถวนั้นเดินผ่านทุกวัน ส่วนใหญ่ที่เห็นจะมีแต่ สว นะครับ ส่วน สส นานๆเห็นที
แล้วแต่บุญพาวาสนาส่งครับ fhgj

artten4610

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2015, 16:58:06 »

ทางผ่านครับ เห็นแต่รุ่น สว ปลายๆนั่งสูบบุหรี่หน้าร้านตลอด เปลี่ยนหน้ามากี่คนๆก้อสไตล์เดียวกัน แว่วว่าเน้นแต่ฝรั่งครับ โอกาสหล่นมีแน่นอน

"หากฉันไม่ได้กลับ ก็ขอให้เธอหลับสบายก็พอแล้ว"

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2015, 17:40:46 »

ไม่ใช่เป้าหมาย