-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านฟาร์มโค..เชียงใหม่  (อ่าน 1203 ครั้ง)

JuNeO

• บุคคลทั่วไป
ส่งการบ้านฟาร์มโค..เชียงใหม่
« เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2007, 16:39:48 »

นับระยะเวลาออกจาก Sakura ไม่กี่นาที ปรากฎตัวอีกที ที่ชม.แลนด์อีกแระ ;D

ไปยังที่ชอบๆถิ่นเดิม ด้วยภาพของน้องๆ Coyote ที่ซากุระ ที่เต้นชนิดแบบว่าตูดจะมาชนจมูก

โดยเฉพาะคนนี้ (ไฟล์รูปปลากรอบ) ที่อยู่ในเป้าหมายหื่นรองมาจากน้องผูกไทด์คนนั้น (จะได้เป็นญาติกะตี๋เล็กคราวเนี้ยแร่ะฟะ) >:(

นั่งดื่มเรดขวดนั้นพอให้หายเหนียม..ขวดนี้สองวันแย้ว ไม่ทันหมดซะที อิอิ..

จัดการกระซิบ ปาป้าที่นี่ รูดปรื๊ดๆๆๆ 50 ดื่ม กะหนุกยันเที่ยง.. ;D

ออกมาอีกที ปะรถใครม่ะรู้หน้า กิน-นารี ขอบอกว่าเจ้าของรถไวมั่กๆ  >:(

ตรงดิ่วไป movement ค้างคืนโซนพรีเมี่ยม 590- วันนี้เอาห้อง ( HIP คล้ายๆกะ HIV เรย เสียวอ่ะ) :-\

อาบน้ำอาบท่า งานนี้ชงเองอีกแล้วคับท่าน ก้อ..น้องเค้าเด็กน่ะ บอกอายุมาผมอึ้งเลย..เป็นใครๆก้ออึ้งอ่ะ  :o

จัดการกันแบบแฟนๆ GF อย่างเดียวฮับ ตั้งแต่การโอบกอด ลูบไล้  สเปร์ไม่มีซีดีให้รำคาญเรย ตามด้วย

WOT รอบแรกนานอีกแระ  :P  พักก่อน..รอบสองและสาม เสร็จกันค่อนสว่างพอดี เงินไม่มีหล่นคับ มีทอนอีกตะหาก

ใครชอบใครเน้นแบบ GF ลองไปเที่ยวดูนะฮับกะฟาร์มโค.. ที่นี่สาวๆน่ารักๆตึม

ซื้อดื่มมีอยู่สองเรท 3000/3 ชม. 5000 นี่มารับน้องได้ตั้งแต่ทุ่มกว่าๆเลย พาไปทานข้าว ไปเที่ยว ไปสวรรค์(มั้ง) อิอิ ;D

มาส่งก้อ ตี3-5 ถ้าใครซื้อดื่มดึกๆ ก้อโน่นแร่ะ เที่ยงอีกวัน (ไปส่งน้องกันด้วยนา)

ที่นี่ไม่ใช่บาร์ออฟนะคับ เค้าไม่เน้นคับ ต้องลองถามปาป้า มาม่าก่อน ว่าคนไหนซื้อดื่มออกไปข้างนอกได้ม่าง

ที่เห็นแจ่มๆ มีน้อง Sugar cane น้อง Bubble น้อง Cotton น้อง Bird

ขี้อ้อนต้องน้อง เป้ย หวานเจี๊ยบ แต่ม่ะไปข้างนอกอ่ะ..เป็นได้แต่ปลาทองอย่างเดียว เง้อ  ;D

ส่งการบ้านเท่านี้ก่อนนะฮับ..มีคนโทรมาจิกอีกแร่ะ..

JuNeO

Re: ส่งการบ้านฟาร์มโค..เชียงใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2007, 19:55:07 »

ผมตอบคห.ของท่าน CastlevaniaX ใน ILM ไปแล้วนะครับ

ส่วนท่าน pop 108 คืนนี้ขับรถมาจาก กทม.คนเดียว ขอให้เดินทางโดยปลอดภัยด้วยครับ

เป้าหมายของคืนพรุ่งนี้ น่าจะเป็นที่ fine thanks 2 กับน้องดรีม สาวน้อย pg 100 pp. คนนั้น  ;)

และไปแวะ sakura เพื่อเจรจากับน้องผูกไทด์ น้องเฟย..(ล้างตาแทนใครหลายๆคน อิอิ)

แล้วอาจไปจบกันที่ Co น่ะครับ..งานนี้ท่าน pop กะเอาน้องๆมาส่งตอนเช้าเลย 55  ;D

rg_cnx

Re: ส่งการบ้านฟาร์มโค..เชียงใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2007, 10:50:04 »

อ่า น่าไปลองครับ ไว้คราวหน้าจะรายงานผลการตามลายแทงท่าน