-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเมย์สาวน้องผู้ใสซื่อแห่ง ธัญภา  (อ่าน 1716 ครั้ง)

โดเรมอน

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

บ่ายเสาร์ที่ผ่านมาเกิดอาการเมื่อยเนื้อเมื่อยตัว อยากหาที่นวดคิดจะไปไหนดี เฮ้ยคิดได้ละ น้องเมย์ ธัญภา ดีกว่าตัดสินใจได้ก็ไลน์หาที่ร้านมีคนว่างบ้าง พี่หวานก็มี เมย์ว่างด้วยเลยจองทันที แต่พี่น้ำหวานว่าน้องไม่บอดี้นะค่ะเพราะน้องแพ้น้ำมัน ซึ่งมันไม่ใช่ปัญหา 
พอไปถึงร้านก็บอกที่จองน้องเมย์ไว้ พอเห็นสาวน้อยน่ารักตัวเล็ก mbvc mbvc หุ่นสมส่วนตามไวน้องก็พาเดินไปข้างบนถึงห้องน้องก็ว่า “อ้ายเฮาไปอาบน้ำล้างเนื้อล้างตั๋วก่อนเนอะ”ก็จัดไปสิครับ พอเสร็จกลับมาที่ห้องน้องก็ว่าอ้ายนอนคว่ำนะ จะนวดให้ ไม่น่าเชื่อน้องนวดได้ดีมากจิงๆแรงกดกำลังดีเลย จนอดถามไม่ได้ว่าอายุน้อยอยู่เลยนวดได้ดีกว่าใครสอนมาเหรอน้องก็เลยว่า เมื่อก่อนอยู่ช้างคลานเค้าสอนมา คุยกับน้องสนุกมากน้องคุยแบบซื่อๆถามอารายเล่ามาหมดที่สงสัย เลยรู้อะไรหลายอย่างเกี่ยวกับน้อง นวดไปน้องก็เฉี่ยวไปเฉี่ยวมา น้องชายก็เริ่มมีอาการสิน้องก็ว่าพร้อมเมื่อไหร่ก็บอกนะ แต่ไม่ใช่จะหมดเวลาแล้วค่อยบอกนะน้องว่าของอย่างนี้ตบมือข้างเดียวมันไม่ดัง 55 นวดกำลังฟินอยู่เลยกำลังผ่อนคลายน้องมาแบบนี้ก็กลัวเหมือนกัน 555 ตบมือข้างเดียวไม่ทัน เลยจัดไป ตกลงค่าเสียหาย น้องขอตัวเตรียมอุปกรณ์เดี๋ยว จากนั้นน้องก็จัดการโหลด cd เข้าไม่เจอมานานละโหลดcd ปากเลยพักหลังๆไปที่ไหนก็เจอแต่โหลดจากมือก่อน น้องสเปร์ให้นี้นึกถึงเทพสเปร์คนนึงของพี่เฒ่าเลย สุดยอด จากนั้นก็นะ อิอิอิ ไม่เล่าละ สุดท้ายหมดแรงนอนทับกันซะงั้นไปกันกี่ท่าไม่รู้ นอนกอดกันต่อซะพัก ก็ไปอาบน้ำ เดินลงบันไดร้านเกือบเข่าอ่อน
ปล น้องน่ารักใสซื่อมาก ขนาดตกลงราคากันเลย ชอบใจน้องให้ทิปไปน้องยังว่าให้ทำไม ก็ตกลงกันแล้วงัยค่ะ เลยบอกงั้นคนละครึ่งทางละกัน 55 ก็เต็มใจให้อ่ะ  พอเดินลงมาเจอน้องดาว ถ้าไม่ติดว่ามีงานต่อนะ จะต่อน้องดาวซะหน่อย เสียดายที่ติดงาน (ที่หมายตาน้องเมย์ก็พักคราวแล้วไปกับดาวน้องแล้วน้องเมย์เดินสวน คิดละงัยคนนี้ต้องให้ได้)
โถชีวิต มอน รับแขก แดกเหล้า เฝ้าสนามบิน

man91

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: น้องเมย์สาวน้องผู้ใสซื่อแห่ง ธัญภา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2015, 12:16:23 »

มีปลากรอบไหม

artten4610

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • Country: th
Re: น้องเมย์สาวน้องผู้ใสซื่อแห่ง ธัญภา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2015, 15:29:50 »

ดูปลากรอบได้ที่ไลน์ของร้านครับ line:thanyapa1219 หรือโทร089-0321252 ตอนนี้พี่น้ำหวานแจ้งมาว่ามีน้องมาเพิ่มใหม่ น้องแป้ง นัองนิด สาวเจียงฮายวัย 20

"หากฉันไม่ได้กลับ ก็ขอให้เธอหลับสบายก็พอแล้ว"

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2015, 16:03:52 »

น้องเมย์ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับท่าน  eta04 eta04
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

โดเรมอน

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2015, 09:40:02 »

น้องเมย์ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับท่าน  eta04 eta04
1500-2000 ครับ อยู่ที่การเจรจา ของแต่ละบุคคล lowwww
โถชีวิต มอน รับแขก แดกเหล้า เฝ้าสนามบิน

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2015, 13:00:23 »

ขอบคุณการบ้านดีๆครับท่าน... ;khhg ;khhg

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2015, 13:05:53 »

น้องนิด กับน้องแป้ง มาใหม่ ก็แจ่มใช่ย่อย เข้าตามากเลย สาวเจียงฮาย วัย 20 อู้วว ต้องไปลองหน่อยแล้วว dgd  dgd

sitdee55555

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2015, 13:17:23 »

ghjk มีมาใหม่ด้วย  pongz

oppo

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2015, 14:16:01 »

pongz pongzต้องไปลองบ้างแล้ว eta08 eta08

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2015, 20:20:22 »

khjhgg ขอบคุณการบ้านครับ (ตัวอักษรสีแดงดูจะอ่านยากไปหน่อยนะครับ)  hgjhg
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

Empire13

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2015, 23:51:05 »

เงินเดือนออกตามลอกแน่ๆ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 กรกฎาคม 2015, 10:42:26 โดย Empire13 »