-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ฤา..ชื่องานมีทติ้งครั้งที่ 4 จะเป็นจริง  (อ่าน 5194 ครั้ง)

JuNeO

• บุคคลทั่วไป

เครียดเว้ยยยยยยยยยยย  :D ไม่ได้กินเหล้าแบบหนักๆมานาน หาเรื่องกินเหล้าดีก่า อิ อิ  :-[

เมื่อคืนนัดกะท่าน ดีวีดี และแก๊ง SoS มีท่าน Zente Notear Wunsen และเฮียคิม ดื่มเหล้ากันคับ

เริ่มนั่งทานกันประมาณ สามทุ่มกว่าๆ จากที่ร้านเบอร์ลินซอยเดียวกับไฟน์แต๊งส์ นิมมานฯ พอหมดมอล์ตแปดปีขวดนั้นปุ๊บ พวกเรา ก้อย้ายไปซากุระ

กำ ..........  wq ท่านโนเลียมาก่อน ได้น้องมานั่งแล้วตัวเล็กๆ อิ อิ 

ท่านแพนดร้าวันนี้ยังเงียบเหงาเพราะเจ้าโฟร์ติดลูกค้า (ทำไมน้องมันอวบกว่าเดิมฟร่ะ)

ส่วนน้องอ้อน ขาประจำของผมไป "พู่เก๊ดเสี่ยแรววว" พอดีกันกะที่วันนี้มีดโกนหนวดบาดปากพอดี  อิ อิ ???

พออ้อนไม่อยู่ เลยไม่รู้จะเลือกใคร มามาโอ๋ส่งเด็กขึ้นมาประกวด ผมเลือกเอาน้องกีตาร์มานั่ง เหอๆ ดูเหมือนว่าน้องจะสวยหวาน แต่ไม่ถึง.. หงุดหงิดอ่ะ  kick

หมดเรดขวดนั้น พวกเราย้ายไปต่อกันที่ ซินหยู อิ อิ ผมมาแบบงั้นๆ เฉยๆ ไม่คาดหวังอะรัย

วันนี้ผมหล่นจากซากุระแบบไม่น่าให้อภัยเรยอ่ะ ไม่เข้าใจทั้งตวของน้องและทั้งตัวเอง  :'( วันนี้ไม่สนุกอย่างที่คิดเลยอ้ะ .... เซ็ง

ในใจเลยไม่หวังอะไรแร่ะ กดลิฟท์ขึ้นไปชั้นสาม (มั้ง เมาอ่ะ)  คนแยะชิบ เจอป๋ามอมแมม นั่งห้องรวม มีสาวป้อนปูอัดเป็นระยะ อิจฉาอ่ะ  zad

เลือกนั่งห้องวี ตอนนี้สมาชิกหดเหลือ 4 ท่าน มีเจ้าวุ้น เฮียคิม ตาปลาหมิก และผม

น้องๆไม่ค่อยเหลือเลย แต่พูดถึง ความสวยของน้องๆที่นี่ น่าจะเรียกได้ว่าสวยแบบกระจาย อิ อิ แปลว่าโดยเฉลี่ยสวยมากกว่าไม่สวยอ่ะ

แบบว่าเดินสวนมากันสามคน สวยซะสองคน แบบนั้นกันเลย ลองดู วีทีอาร์  ในห้องก้อได้ครับ  pongz

อาการเมาเหล้าของผมซาไปตั้งแต่ตอนออกมาจาก ซากุระแล้ว การนั่งดื่มที่นี่จึงเป็นแบบเรื่อยๆ สั่งเบียร์มาทานกัน

ผมเรียกน้องเอิร์นมานั่ง ก้อดีอ่ะนะ หลังจากนั้นออกไปเข้าห้องน้ำ เจอน้องคนนึง เดินออกมาส่งลูกค้า กำ......โดนมากมายก่ายกอง

กระซิบตาปลาหมิก ขอมาม่าตุ้มเรียกน้องมาให้ที อูยยยยยย ทำไงฟระ อยากนั่งกะน้องแค่คนเดียว อิ อิ  :-[ แผนชั่วในหัวปรากฎ อิ อิ

ผมเลยขอให้น้องเอิร์นดูแลเฮียคิมแทน 

และ ขอฝากไปถึง พี่น้องที่จะไปงานมีทติ้ง ครั้งที่ 4 หากท่านอยากจะเลือกน้องๆมานั่งด้วย ช่วงนี้เป็นช่วงที่พีคมั่กๆ

และมีสมาชิกเวปเราหลายๆท่านเข้าไปเซอร์เวย์น้องๆกันแบบเงียบๆ น้องๆที่น่ารักอาจไม่ตกถึงท้องของท่าน

หากท่านใจเย็นมากไป คงไม่ได้น้องที่ถูกใจนะครับ

อย่างเมื่อคืนที่ไปมานี่ รถเต็ม แขกมาเที่ยวเพรียบ  ???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 สิงหาคม 2007, 11:54:52 โดย JuNeO »

อีโต้

Re: ฤา..ชื่องานมีทติ้งครั้งที่ 4 จะเป็นจริง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2007, 11:30:53 »

:( :( ขอบคุณครับ ต้องไปสำรวจล่วงหน้าซะแล้ว

mcfly

Re: ฤา..ชื่องานมีทติ้งครั้งที่ 4 จะเป็นจริง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2007, 11:39:35 »

เง้อไมไม่โทรชวนผมเลยละคับ อยากไปซากุระไม่เคยไปสักที่เลย :P :P

mommamman

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2007, 11:48:19 »

blink หายไปแน่นอนคนหนึ่ง คนที่มานั่งกับผม "จองไว้ล่ะเน้อ"  ds

JuNeO

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2007, 11:53:43 »

เง้อไมไม่โทรชวนผมเลยละคับ อยากไปซากุระไม่เคยไปสักที่เลย :P :P

ม่ายรู้เบอร์น่ะครับ ม่ะคืนผมอ่ะ เลี้ยงเหล้า-เลี้ยงมิก-จ่ายค่าห้องวี  ส่วนใครเอาน้องมานั่งจ่ายค่าน้องเอง เหอะๆ  ???

ท่านดุ๊กดิ๊ก โรเบิด เสียวจัง ชวนไปแว้ว แต่มามิได้เสียดายแทน

:) อ่ะ.....รู้แร่ะไปเกะ เมื่อคืนทำไมไม่หนุก

เหล้ามานขาดช่วงอ่ะ ตอนอยู่เบอร์ลินเมาดี๊ดี พอไปเอาอาวุธลับที่บ้านนี่เลยไม่ต่อเนื่อง

:-[ อิ อิ อิ อาวุธนี้ได้ผลจริงๆๆๆๆๆ เหอๆๆๆ สตอคด่วนนน  pongz

JuNeO

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2007, 11:55:31 »

อยากทราบว่า ตอนนี้ใคร มี/ไม่มีเด็กบ้าง

เมื่อคืนผมถามอีตาปลาหมิกว่า น้องๆที่ซินหยู มีกี่คน อีตาปลาหมิกบอกมี 40 กว่าคน  :)

นั่นมันหมายถึงสัดส่วนที่เราต้องไปแชร์กับลูกค้ารายอื่นๆเค้าอีกนี่นา ยังไงก้อขอช่วยมาลงรายชื่อหน่อย นะครับ

เผื่อจะได้รู้ยอดกัน พอถึงวันงาน น้องๆอาจมีไม่พอ ไม่ทั่วถึง นะครับ

แร่ะ..คนจัดงาน คงขี้เกียจมาโดนบ่นอุบอิบ หลังงานมีทติ้งว่า  :D

"ทามมายเมิงมีเด็ก ทามมายกรูม่ายมี ทามมายเด็กเมิงสวย เด็กของกรูปลาลิ้นหมา"
  >:D

แบบมีททิ่มครั้งก่อนนะครับ ไปเองเลือกเอง จองตัวกันเองเรยทีนี้ เหอะๆถ้าหล่นก้อโทษตัวเองแระกัน  ???

ถ้าเป็นไปได้ ตอนนี้ผมอยากแนะนำให้ท่านที่ยังไม่มีน้องๆไปซินหยูนอกรอบ ไปนั่ง ไปดื่ม เซอร์เวย์น้องๆดูครับ

ชอบใคร รักคนไหน ก้อให้ตกลงปลงใจไปแต่งงานกัน 

เอ๊ย....ไม่ใช่  :-X  เก๊าะตกลงกับตัวน้องเค้าเองว่าเราจะเลือกมานั่งวันที่ 24 น่ะครับ  ::) :o

พร้อมๆกันนั้น ให้แจ้งแม่ตุ้มไปเลยว่า "ผมมาขอลูกสาว วันที่ 24 นะคับ" รับประกัน วันงานมีแฮปปี้ยาวอ่ะ   pongz

1.  ป๋า   mommamman            มีน้องแล้ว
2.  เฮีย  kim
3.  ท่าน darkman
4.  ท่าน don
5.  ท่าน zizu                           มีน้องแล้ว
6.  ท่าน reew                         มีน้องแล้ว
7.  ท่าน miracle maker 
8.  ท่าน shinosuke
9.  ท่าน Juneo                        มีน้องแล้ว   
10. ท่าน bad-boy
11. ท่าน wunsen                     มีน้องแล้ว
12. ท่าน mcfly
13. ท่าน Mr.somsak
14. ท่าน R_obert
15. ท่าน zedan
16. ท่าน notear
17. ท่าน CastlevaniaX
18. ท่าน mammos69
19. ท่าน sewjung
20. ท่าน boyzone3333
21. ท่าน zente
22. ท่าน wayu
23. ท่าน kurt02
24. ท่าน armor
25. ท่าน gsmokzaaa
26. ท่าน doogdic
27. ท่าน vol
28. ท่าน xstation
29. ท่าน benznitez
30. ท่าน LipovitonC2
31. ท่าน mojo
32. ท่าน po_cm
33. ท่าน mask009
34. ท่าน co-of
35. ท่าน มาเฟียราตรี
36. ท่าน Monsanto
37. ท่าน ple98
38. ท่าน lim6049
39  ท่าน olo
40. ท่าน Aozz 
41. ท่าน pluckkung
42. มหาเทพปลาหมิก                   มีน้องแล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 สิงหาคม 2007, 11:56:44 โดย JuNeO »

mommamman

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2007, 12:02:02 »

ds นับไปหนึ่ง

JuNeO

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2007, 12:28:11 »

ss  เหอะๆจ้องน้องไว้แร้วจร้า แต่กั๊กไม่บอกชื่อเฟ้ยยยย คิ คิ คิ  ???

mcfly

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2007, 12:50:17 »

ผมไปเลี้อยขอพวกท่านดีกว่าคับ  คิ คิ ... เอาน้องเล็กไปด้วยดีกว่าถ้าว่างนะ ds

Wunsen

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2007, 15:13:52 »

จองไว้แล้วเหมียนกัน ตอนนี้ยังไม่หายแฮงค์เลย แต่จริงอย่างที่ท่านจูว่า เมื่อวานมันขาดช่วงจริง ๆ ตอนออกจากเบอร์ลินนี่กำลังได้ที่ ต้องขอบคุณท่านมหาเทพปลาหมึก ถ้าไม่ได้การชงเหล้าของท่านเมื่อคืนผมคงไม่หนุกแน่เลย เพราะการชงเหล้าของท่านทำให้ผม happy มาก

dvd6699

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2007, 17:02:55 »

เมื่อคืนไป 2 ที่ได้ทั้งทอนและหล่นดังตุ๊บ อารมณ์ผมสลับกับอีตาหนวดเลย ไปซากุระ ได้น้องใหม่มาทำงานได้แค่ 2 วัน ใจถึงพอประมาณ ลิ้นหล่อนดั่งอสรพิษ ได้ทอนในระดับคาราโอเกะ

แต่พอมาที่ซินยู เป็นเพราะมาดึกเกินไปเด็กเหลือน้อยมากถึงมากที่สุด น้องขาประจำไม่ว่างติดลูกค้า เลยต้องนั่งหำเหี่ยว (หลังจากที่แข็งจากที่ซากุระ) อยู่ได้ประมาณครึ่งชั่วโมง

เลยลุกไปเข้าห้องน้ำกับอีตาหนวด เจอน้องสองคนเดินสวนมา อีตาหนวดปิ๊งน้องคนผมยาวทันทีขอร้องให้เราไปบอกให้มานั่งด้วย (จะอายทำไมฟร่ะ) เลยเดินไปบอกน้องเค้า ในใจก็คิดว่า

ตูน่าจะเรียกเด็กมานั่งกุมหำสักคน เลยเลือกน้องผมสั้น แต่ขอโทษ ชีเข้ามา  สนใจตูน้อยมาก เด็กคนอื่นเขามานั่ง ออเซาะฉอเลาะกับลูกค้า พอชีเข้ามาก็นั่งคุยกับเพื่อนชี พอเพื่อนชีลุกออกไป

ก็นั่งซื้อบื้อเป็นสากกะเบืออยู่ได้ คุยกันนิดหน่อย ลักษณะไว้ตัว ทำตัวเหมือนก้อนหิน ประมาณจับได้ไม่ว่า แต่ไม่มีอารมณ์ตอบสนอง เซงจริงๆ

แต่ก็อย่างว่าละต่างกรรมต่างอัณฑะ  แต่ยังไงขออย่าได้มาพานพบกันอีกเลยนะน้อง พี่ขอบายไปเลือกคนอื่นดีกว่า  brare brare

JuNeO

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2007, 17:17:27 »

เลยลุกไปเข้าห้องน้ำกับอีตาหนวด เจอน้องสองคนเดินสวนมา อีตาหนวดปิ๊งน้องคนผมยาวทันทีขอร้องให้เราไปบอกให้มานั่งด้วย (จะอายทำไมฟร่ะ)

ไม่ได้อายเว้ย  ;D ตรูมาวววววว น้องเค้าก้อเดินไวชิบ เหอะๆ

ระแวงท่าน dark man จริงๆ สเปคเดียวกันแน่ๆ คิ คิ ชอบน้องเค้าอ่ะ หน้าตายังกะ ปูไปรยา  :(

สงสัยงานนี้ ได้หัดแร็พ หัดฮิพฮอพ หัดบีบอย กันบ้างล่ะฟร่ะ  ???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 สิงหาคม 2007, 18:29:05 โดย JuNeO »

mcfly

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2007, 17:54:20 »

:P :P หนุกหนานกันใหญ่เลยนะคับ แบบนี้ท่าDVD ไม่ชวนผมเลย ถึงเข่าอ่อนก็จะไปให้ได้ละถ้าแบบนี้นะคับ โกรธ

chon

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2007, 18:01:17 »

ราืยชื่อไม่อัพเดท ไม่มีชื่อ ป๋า  ดีวีดี ตั้งกระทู้ใหม่ แจงรายชื่อ ให้อัพเดทหน่อย เอาให้ละเอียดใครลงชื่อแล้วยังไม่ยอมจ่ายตังค์ก็ ขออนุญาต ตัดออกไปเลย มีคนอื่นเค้าอยากไปอีกเยอะ ไม่รู้จะกั๊กทำไม ต้องรีบสรุปจำนวนคน จะได้นัดประชุม ดำเนินงานต่อ

ป๋าเอง

Wunsen

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2007, 18:43:12 »

ผมว่าท่านจูพอจะฮิพฮอพ ไหวนะคับ แต่บีบอยนี่ผมไม่แน่ใจ ต้องเอาหัวไปหมุนกับพื้น ถ้าเป็นแบบนี้ท่านไว้ผมยาวไม่ได้แล้วสิคับ อิอิ

jackel

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2007, 22:08:36 »

อยากทราบว่า ตอนนี้ใคร มี/ไม่มีเด็กบ้าง

เมื่อคืนผมถามอีตาปลาหมิกว่า น้องๆที่ซินหยู มีกี่คน อีตาปลาหมิกบอกมี 40 กว่าคน  :)

นั่นมันหมายถึงสัดส่วนที่เราต้องไปแชร์กับลูกค้ารายอื่นๆเค้าอีกนี่นา ยังไงก้อขอช่วยมาลงรายชื่อหน่อย นะครับ

เผื่อจะได้รู้ยอดกัน พอถึงวันงาน น้องๆอาจมีไม่พอ ไม่ทั่วถึง นะครับ

แร่ะ..คนจัดงาน คงขี้เกียจมาโดนบ่นอุบอิบ หลังงานมีทติ้งว่า  :D

"ทามมายเมิงมีเด็ก ทามมายกรูม่ายมี ทามมายเด็กเมิงสวย เด็กของกรูปลาลิ้นหมา"
  >:D

แบบมีททิ่มครั้งก่อนนะครับ ไปเองเลือกเอง จองตัวกันเองเรยทีนี้ เหอะๆถ้าหล่นก้อโทษตัวเองแระกัน  ???

ถ้าเป็นไปได้ ตอนนี้ผมอยากแนะนำให้ท่านที่ยังไม่มีน้องๆไปซินหยูนอกรอบ ไปนั่ง ไปดื่ม เซอร์เวย์น้องๆดูครับ

ชอบใคร รักคนไหน ก้อให้ตกลงปลงใจไปแต่งงานกัน  O0

เอ๊ย....ไม่ใช่  :-X  เก๊าะตกลงกับตัวน้องเค้าเองว่าเราจะเลือกมานั่งวันที่ 24 น่ะครับ  ::) :o

พร้อมๆกันนั้น ให้แจ้งแม่ตุ้มไปเลยว่า "ผมมาขอลูกสาว วันที่ 24 นะคับ" รับประกัน วันงานมีแฮปปี้ยาวอ่ะ   pongz

1.  ป๋า   mommamman            มีน้องแล้ว
5.  ท่าน zizu                           มีน้องแล้ว
6.  ท่าน reew                         มีน้องแล้ว
9.  ท่าน Juneo                        มีน้องแล้ว   
11. ท่าน wunsen                     มีน้องแล้ว
42. มหาเทพปลาหมิก                   มีน้องแล้ว

ไมไม่มีชื่อผมกับ Bombay อ่ะกลายเป็นคนไม่มีใครจำแล้วเหรอ  zuy zcry

dvd6699

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2007, 23:25:45 »

รายชื่อ อัพเดทแล้วครับ อยู่ที่กระทู้ปักหมุดครับท่าน

lim6049

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 01:29:57 »

เริ่มกันแล้วครับ  จองกันแล้วครับ  อิอิอิอิ   ผมคงไปเสี่ยงดวงเอาครับ blink

notear

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 02:52:35 »

ผมเพิ่งจองไปเมื่อตะกี้นี้เอง
กันเหนียวครับ
 blink

JuNeO

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 11:17:44 »

โฮ่ๆๆ  ??? ตรูไปมาสองวันแย้ว สำหรับชินหยู ฝากตัวกะแม่ตุ้ม เรียบโร้ย อิ อิ

สองวัน สิบพันกว่าแล้ววุ้ย  :-X เมื่อคืนพวกเด็กๆในแก๊ง กะท่าน R_obert โดนขย่มกันจัง ของตรูแบบค่อยเป็นค่อยไป อิจฉาชมัด เวง.... :D

แต่เอ ... .... ของเราคนละฟีลกะพวกนั้น นินา  8)

zente

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 11:31:32 »

ผมเพิ่งจองไปเมื่อตะกี้นี้เอง
กันเหนียวครับ
 blink

เฮ้ย แกไปมีเด็กที่ ชินยู เมื่อไรฟะ เคยไปเมื่อไรว้า  :-\

เอ้อ บอกแร้นว่านู๋ม่ายนั่งกะอ้ายโฟว์แล้ว บอกแล้วนี่ว่าช่วงนี้ม่ายมีตัง  wq มีตังก็เรียกเด็กนั่งแว้ว ไม่นั่งเจี๊ยวแข็งดูคนอื่นขย่มหรอก  :D

สำหรับชินยู.... ม่ายเอาเด็กนั่งดีฝ่า ขอนั่ง  zad อยู่คนเดียว เพราะไม่มีตังไปเซอเวย์  ##

Aozz

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 12:28:14 »

ss งานนี้คงไม่เอาเด็กดีกว่าครับ ไงไว้ทำความหนิดหนมกะสมาชิกท่านอื่นดีกว่า แล้วเจอกันครับ ds

zente

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 12:42:38 »

ss งานนี้คงไม่เอาเด็กดีกว่าครับ ไงไว้ทำความหนิดหนมกะสมาชิกท่านอื่นดีกว่า แล้วเจอกันครับ ds

งั้นเรามานั่งด้วยกันนะครับ  เขิน

ไม่ต้องกลัวครับ ผมไม่รุนแรง เย้ยย  O0

Wunsen

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 14:18:54 »

ท่าน Aozz ระวังท่าน Zente ไว้นะคับ เค้ายิ่งชอบ 4*4 อยู่ นั่งแล้วระวังหลังนะคับ  zad เจ้าเต้เมิงไม่นั่งกับโฟร์แล้วแน่เหรอ แหม กะว่าถ้ามีตังจะพาไปเลี้ยงคืนที่ซากุระซะหน่อย ใช่ซี้ แกมันชอบซุ่มฉายเดี่ยวนี่หว่า

zente

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 14:23:32 »

ท่าน Aozz ระวังท่าน Zente ไว้นะคับ เค้ายิ่งชอบ 4*4 อยู่ นั่งแล้วระวังหลังนะคับ  zad เจ้าเต้เมิงไม่นั่งกับโฟร์แล้วแน่เหรอ แหม กะว่าถ้ามีตังจะพาไปเลี้ยงคืนที่ซากุระซะหน่อย ใช่ซี้ แกมันชอบซุ่มฉายเดี่ยวนี่หว่า

ดีๆ เลี้ยงแล้วบอก ช่วงนี้ม่ายมีตัง  wq

เอ้อ ถ้าทั่น NoBaby มาเมื่อไร คงต้องยืมตังตาพี่หนวดลิ้นสว่านก่อน  wq ไม่เอาอีกแว้ว นั่งกรูเจรี๊ยวแข็งคนเดวเนี่ย  ##

PS. แล้วไหนบอกว่า ในบอร์ดไม่เอาชื่อเล่นมาลงฟระ แสรดดด  :D เด๋วปั๊ด โกรธ เหนี่ยวกรูเจรี๊ยวเลย อิอิ เขิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 สิงหาคม 2007, 14:28:38 โดย zente »

zente

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 14:33:11 »

1.  ป๋า   mommamman            มีเมียแล้ว
5.  ท่าน zizu                           มีเมียแล้ว
6.  ท่าน reew                         มีเมียแล้ว
9.  ท่าน Juneo                        มีเมียแล้ว   
11. ท่าน wunsen                     มีเมียแล้ว
42. มหาเทพปลาหมิก                   มีเมียแล้ว

เราจะทำการอัพเดทเรื่อยนะครับ เอิ้กๆ ???

... ขอเล่นหน่อยเต๊อะ เห็นแล้วคันๆๆ เขิน

ple98

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 16:08:20 »

ชอบข้างบนจัง   pongz

notear

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 16:50:10 »

1.  ป๋า   mommamman            มีเมียแล้ว
5.  ท่าน zizu                           มีเมียแล้ว
6.  ท่าน reew                         มีเมียแล้ว
9.  ท่าน Juneo                        มีเมียแล้ว   
11. ท่าน wunsen                     มีเมียแล้ว
42. มหาเทพปลาหมิก                   มีเมียแล้ว

เราจะทำการอัพเดทเรื่อยนะครับ เอิ้กๆ ???

... ขอเล่นหน่อยเต๊อะ เห็นแล้วคันๆๆ เขิน

จให้เป็นน้องหรือเป็นเมียกันแน่
 blink

dvd6699

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 17:49:36 »

คำว่ามีเมียแล้ว แสดงว่า มีสมรรถภาพ เพียงพอ ไม่ใช่เสื่อมสมรรถภาพแบบใครบางคน 555 ??? ???

มีเมียแล้วใช่ว่าจะมีอีกไม่ได้สักหน่อย

JuNeO

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 18:16:31 »

คำว่ามีเมียแล้ว แสดงว่า มีสมรรถภาพ เพียงพอ ไม่ใช่เสื่อมสมรรถภาพแบบใครบางคน 555 ??? ???

มีเมียแล้วใช่ว่าจะมีอีกไม่ได้สักหน่อย

อีตาปาหมิก ว่าใครหว่า .. .....  :-\ ตรูยังม่ายมีเมีย มานต้องว่าคนที่มีเมียแน่ๆ อิ อิ  :-[

สรุปวันนี้ ที่ ซาฯ มีแต่ปลาลิ้นหมา หมดตู้เลยอ่ะ  :'(  อีตาดีวีดี ตรูเลยม่ายเอาสักคน

พี่แดง เสนอ 11 และ เอส 2 (เค้าว่า เคยถ่ายลงปกนิตยสาร Cute) แต่ตูไม่โดน

เลยให้พี่แดงไป 100 ค่าที่เค้า คอยเข้ามาเทคแคร์  icez หมดอารมณ์...ไปนั่งกินข้าวกะเจ้าวุ้นแทนในคอฟฟี่ชอป  อิ อิ

อิ อิ เอ็ม 15 ใครเคยลองมั่งฟร่ะ สูงยาว หน้าหมวยๆ  แต่ดูๆแล้ว น้องเค้าม่ายค่อย มีนม คิ คิ ตูมีเล็งๆแต่กัวหล่น อิ๊บ อ๋าย ... ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 สิงหาคม 2007, 23:27:36 โดย JuNeO »

zente

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 19:14:54 »

ไมหื่นงี้ฟะ ไปกันทุกวัน  :)

mcfly

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 20:27:54 »

อีตาปาหมิก ว่าใครหว่า .. .....  :-\ ตรูยังม่ายมีเมีย มานต้องว่าคนที่มีเมียแน่ๆ อิ อิ  :-[

สรุปวันนี้ ที่ ซาฯ มีแต่ปลาลิ้นหมา หมดตู้เลยอ่ะ  :'(  อีตาดีวีดี ตรูเลยม่ายเอาสักคน พี่แดง เสนอ 11 และ เอส 2 (เค้าว่า เคยถ่ายลงปกนิตยสาร Cute) แต่ตูไม่โดน

เลยให้พี่แดงไป 100 ค่าที่เค้า คอยเข้ามาเทคแคร์  icez หมดอารมณ์...ไปนั่งกินข้าวกะเจ้าวุ้นแทนในคอฟฟี่ชอป  อิ อิ

อิ อิ เอ็ม 15 ใครเคยลองมั่งฟร่ะ สูงยาว หน้าหมวยๆ  แต่ดูๆแล้ว น้องเค้าม่ายค่อย มีนม คิ คิ ตูมีเล็งๆแต่กัวหล่น อิ๊บ อ๋าย ... ;D

เอส 2 ดีนะคับเอาใจเก่งด้วย.... คุยเองแล้วกันคับไม่หล่อนบางครั้งมีทอนคับ  ลงนิตรสารจริงคับ แล้วมะก๋วยก๋าแอบถ้ายรูปในนิตรสารด้วย
เขิน

notear

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 21:53:14 »

ไปหกันไม่ยอมชวนเลยนะ
 mohoz

dvd6699

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 22:01:44 »

อย่างว่าล่ะ ความหื่นไม่เคยปราณีใคร  ;D ;D

zente

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 22:42:21 »

ไปหกันไม่ยอมชวนเลยนะ
 mohoz

ตรูม่ายด้ายปายว้อย

ปล.ทั่นพี่หนวดปลาหมึกติดคุก ไหงแว้บออกไปได้ทุกคืนเลย  :)

dvd6699

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 22:44:54 »

แหก แหก แหก blink

Wunsen

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 22:52:11 »

อย่าลืมสิ เค้าเป็นระดับ มหาเทพแล้ว ความสามารถขั้นสูงของเหล่าเทพ

mcfly

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 22:52:55 »

แหก แหก แหก blink

ระวังนะคับเดียวโดนแหกดาด้วยละยุ่งเลย จับได้ด้วย หุหุ zad zad

JuNeO

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 23:29:41 »

เรื่องเนียน หลอก ผบทบ. นี่ยกให้ท่านมหาเทพปลาหมิกเลย  ???

ขนาดตรูแอบๆฟัง โห.....ข้ออ้างเนียนมั่กๆ  pongz

Wunsen

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 23:31:21 »

ท่านจู ออนเอ็มได้นะครับ ทางสะดวก หุหุ กรำ เป็น ทส แล้วต้องมาเป็นผจก.ส่วนตัวอีก

JuNeO

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 23:39:05 »

ช่วยจัดคิวหน่อยอ่ะ พักนี้ เด็กเยอะจิงๆ อิ อิ ตรูมึนเรย ... ... ว่าที่พี่สะใภ้นาย หวานเจี๊ยบจริงๆ เจ๊าๆๆๆ ทุกคำ ไพเราะรื่นหูดี อิ อิ

มีแมสสเสจดีๆให้ตรูด้วย  inlove

Wunsen

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 23:43:09 »

กรี๊สสสสสสส พี่สะใภ้ตรูน่ารักขนาดนั้นเลยเหรอ อิอิ เด๋วต้องให้พี่สะใภ้คอยเป็นสายลับ สายสัมพันธ์ให้ด้วย หุหุ

zente

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 23:48:22 »

ขออีกสักที

เหงม้ายละ สงสัยย้ายที่อีกแน่นๆเรย ดีนะตรูม่ายเปิดเหล้าโปรไว้ที่ซากุระ :D

เฮ้อ ม่ายมาตัง  wq

lim6049

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2007, 00:28:56 »

เห็นด้วยกับท่าน  ดีวีดีครับ  มีเมียแล้ว  ต้อง  ออก  หาทางแหกครับ  แต่แหกข้างนอกนะครับ ไม่ใช่เมียอิอิอิอิ    ลุ่นดีครับ  แอบนิดๆ  blink

notear

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2007, 14:10:24 »

เห็นด้วยกับท่าน  ดีวีดีครับ  มีเมียแล้ว  ต้อง  ออก  หาทางแหกครับ  แต่แหกข้างนอกนะครับ ไม่ใช่เมียอิอิอิอิ    ลุ่นดีครับ  แอบนิดๆ  blink

แหกคุกกันอีกแล้ว
 blink