-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้ the best มีน้องคนไหนแหล่มๆมั้งครับ  (อ่าน 1074 ครั้ง)

livestoned

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เห็นช่วงนี้บ้านหลังนี้เงียบๆตั้งแต่หมดยุคน้องส้ม แพ๊ตตี้ ท่านไดไปมามีน้องคนไหนแนะนำบ้างไหมครับ  ;khhg

badmin

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
Re: ช่วงนี้ the best มีน้องคนไหนแหล่มๆมั้งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2015, 16:11:18 »

เห็นช่วงนี้บ้านหลังนี้เงียบๆตั้งแต่หมดยุคน้องส้ม แพ๊ตตี้ ท่านไดไปมามีน้องคนไหนแนะนำบ้างไหมครับ  ;khhg
ไปมานานละ ขึ้นกับชื่อ water sweet มั๊ง บริการบอกได้คำเดียวว่า  red001 red001 red001 red001
เลิกไปเลยครับ
ปล.ก่อนขึ้นตอยที่เลือกเจ้าตัวบอกว่า พี่แน่ใจนะเลือกหนู ตะหงิดๆแล้วตรู ยังดันทุรังอยากลองเพราะดูดีสุด ปรากฎผล  piuyty piuyty

thipper

• แอบจิต
  • **
Re: ช่วงนี้ the best มีน้องคนไหนแหล่มๆมั้งครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2015, 23:09:22 »

บ้านนี้เน้นงานดีคับ คุ้มราคา ส่วนตัวผมว่าไม่มีแบบรูปร่างหน้าตาฟรุ้งฟริ้ง สุดติ่งกระดิ่งแมว   uilo

mashivespa

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2015, 23:46:48 »

คิดถึงสมัยน้องส้ม กับน้องแพตตี้ เป็นอะไรที่สุดยอดมากครับ อยากย้อนเวลาจริงๆ