-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านนวดไหน มีหมอนวด (ที่เป็นคนม้ง) แนะนำทีอยากลองนวดด้วยครับ เพราะ เคยแต่ สาวลีซ  (อ่าน 1143 ครั้ง)

magneticman

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ร้านนวดไหน มีหมอนวด (ที่เป็นคนม้ง) แนะนำทีอยากลองนวดด้วยครับ เพราะ เคยแต่ สาวลีซูอยากลองนวดกับสาวม้งแท้ ครับ ขอบคุณครับ

namman

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ถ้าจำไม่ผิดมี๑ที่the best แต่จำชื่อไม่ได้ ทางadminอาจจะไม่รู้ก็ได้นะครับ

magneticman

• **
ขอบคุณครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2016, 13:15:32 »

XXXXXXX

• *

แถวเชียงรายพอมีบ้างไหมครับ อยากลอง ม้ง อ่าข่า

edwin09

• V.I.P.
  • *

ลีซู เยอะ ๆ ต้องไป OT ครับ

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

scary แยกไม่ออกเลยครับท่าน ot มีหลากหลาย

zokmok

• ลั้ลล้า ♩~♪ ♬~♥♥
  • *
  • Country: th

90% ของหมอนวดแผนโบราณในประเทศไทย จะเป็นน้องๆ ลีซอครับ (เชียงใหม่, เชียงราย, หาดใหญ่, กทม, ภูเก็ต, มาเลเซีย, สิงคโปร์)
ถ้าอยากจะลองอาข่า ม้ง กระเหรี่ยง ต้องไปสายคาราโอเกะครับ

Love me - Love my cock! ✌

magneticman

• **
ขอบคุณครับท่าน
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2016, 09:37:58 »

ขอบคุณครับ ท่าน zokmok มีแนะนำไหมครับ

sameekal

• **

อย่างที่ท่าน zokmok ว่านั่นแหละครับ แนวนวดส่วนใหญ่ไม่ค่อยมีม้งครับ
ม้งส่วนใหญ่เป็นชนเผ่าที่ชอบเจรจาค้าขายครับ อันไหนที่ราคาตายตัวไม่ค่อยเห็นม้งทำ 555

ผมเคยได้สาวม้งจากคาราโอเกะเช่นกันครับ งานนั้นไม่เสียค่าใช้จ่าย อาจเป็นเพราะผมเป็นลูกค้าคนเดียวของร้าน 555
โซนเส้นแม่ริม-แม่โจ้ ครับ ร้านมาเยอะ นั่นของอาข่า ส่วนร้านอื่น ๆ โซนนั้นมีหลายร้านครับที่เจ้าของเป็นม้ง เคยคุยกับลูกค้าที่เจอกันที่ร้าน เขาว่าส่วนใหญ่ร้านคาราโอเกะ จะเป็นของม้ง โดยเฉพาะพวกตู้หยอดเหรียญที่อยู่ตามร้านจะเป็นของคนม้งแทบทั้งสิ้น

ยังไงลองไปเลีบย ๆ เคียง ๆ ดูนะครับ lowwww