-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ธีมเวปใหม่เป็นยังไงบ้าง ถูกใจไม่ถูกใจ ใช้งานยากตรงไหน แจ้งกันมาได้ที่กระทู้นี้  (อ่าน 839 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

ธีมเวปใหม่เป็นยังไงบ้าง ถูกใจไม่ถูกใจ ยังไง
ใช้งานยากตรงไหน แจ้งกันมาได้ที่กระทู้นี้นะครับ 

เหตุผลที่เปลี่ยนนอกจากให้ดูทันสมัยไม่น่าเบื่อแล้ว คือซัพพอร์ตการเข้าเวปผ่านทางมือถือได้ดีกว่าธีมเดิม

อาจไม่คุ้นหน้าไปหน่อยแต่ซักพักหวังว่าคงจะเริ่มชินกันนะครับ แต่หากใครมีปัญหาการใช้งาน
แจ้งกันไว้ได้ ทางเวปจะได้นำไปปรับปรุงต่อไปนะครับ

eta08 eta08 eta08
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

gorngolf

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ตรงส่วนกระทู้อ่ะคับ ทำไมพื้นสีขาวตัวหนังสือเทาอ่ะคับ มันมองตัวหนังสือไม่ค่อยเห็นอ่ะคับ  eta32
ปล. หรือผมเห็นแบบนี้คนเดียว  ljhgf

Little Tiger

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

สวยดีครับ ดูเป็น Modern ทันที kjhg kjhg kjhg

อาเดียว

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1

หรูดูทันสมัยแต่เมาหัวขนาดคงยังไม่ชิน