-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการรถมอเตอร์ไซค์ มือสอง(มีโอ ดรีม เวฟ)  (อ่าน 13708 ครั้ง)

giantcock

• บุคคลทั่วไป

ต้องการรถมอเตอร์ไซค์ มือสอง(มีโอ ดรีม เวฟ)  พอดีจะหาให้เด็กมัน ขี่ซักกะหน่อย ขี้เกียจไปส่งละ ใกล้ๆเอารถยนต์ไปมัน ลำบาก หารถมอไซค์ไว้ขี่แถวๆนี้ก็ดีครับ
ขอราคาพอประมาณครับ ขอเครื่องเดิม (ไม่อยากให้พังเดี๋ยวพังกลางทางมาจะยุ่ง เดี๋ยวเกิดเด็กผม โดนรุมข้างทางละแย่เลย อิอิ)

ราคาซัก 15000 ก็กำลังดีครับ ขี่ไม่ไกลมาก

don

Re: ต้องการรถมอเตอร์ไซค์ มือสอง(มีโอ ดรีม เวฟ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2009, 20:48:14 »

::)  กาดวัวสันป่าตองครับ มีรถให้เลือกเป็นพันคันเลยครับ    etewt

giantcock

Re: ต้องการรถมอเตอร์ไซค์ มือสอง(มีโอ ดรีม เวฟ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2009, 13:23:38 »

เลือกไม่เป็นอะครับ กลัวโดนต้มเอา  เพื่อรผมซื้อไป 1 วัน พังเลยครับ โดนย้อมแมวขาย

chon

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2009, 16:03:59 »

กาดรวมโชคก็มีเหมือนกันครับ  jhg jhg jhg

msconfig

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2009, 16:13:30 »

ถ้าไม่มีเวลา ลองไปดูตาม สหพาณิช หรือว่านิยมพาณิชก็ได้คับ .... เปิดขายทุกวัน มีแบบมือสอง แล้วสามารถผ่อนได้ด้วย

9669

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2009, 16:30:19 »

เด๋วร่วมมือกะกอล์ฟแมนยู

ขโมยรถแซ็บดีก่า

แว้นนนนนนน

uhbgv

giantcock

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2009, 01:50:06 »

ถ้าไม่มีเวลา ลองไปดูตาม สหพาณิช หรือว่านิยมพาณิชก็ได้คับ .... เปิดขายทุกวัน มีแบบมือสอง แล้วสามารถผ่อนได้ด้วย

โหๆดีครับ น่าจะไว้ใจได้ครับ เดี๋ยวว่างๆจะพาเด็กไปดู เด็กผมก็ดันชอบสีเขียวซะนี่ สงสัยได้มีโอเขียวแน่ละครับงานนี้

tiaaui

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2009, 16:12:23 »

ไม่ทราบว่าได้รถไปหรือยังครับพอดีพอตาผมขายรถอยู่อ่ะ.....

ถ้าสนใจ PM มาบอกนะครับเดี๋ยวจัดให้

giantcock

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2009, 08:47:31 »

ไม่ทราบว่าได้รถไปหรือยังครับพอดีพอตาผมขายรถอยู่อ่ะ.....

ถ้าสนใจ PM มาบอกนะครับเดี๋ยวจัดให้
สนๆครับๆ มีรุ่นไหนมั่งครับ

kaitom

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2009, 11:13:22 »

จิงป่าวท่าน

ผมหาฟีโน่ รึ ไอคอนอยู่อ่ะครับ jhg 

มีโอคันเก่าน้องที่เคยขี่เค้ากลับบ้านไปละ เลยขายไปหมื่นสี่เอง

tiaaui

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 16:06:19 »

หาได้ทุกรุ่นครับอยากได้รุ่นไหน ราคาประมาณเท่าไหร่ PM มาบอกได้เลยครับ

giantcock

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 21:00:52 »

พอดี จะใช้ด่วยอะครับ ต้องการ ภายในวันเสาร์นี้ ราคาซักหมื่นกลางๆ
รถที่อยกาได้ก็  ถ้าเป็น ดรีม เอ็คเซล ก็จะดีมากครับ พอมีรึเปล่าครับ หรือ มีโอ ก็ได้ครับ  ถ้ายังไง ก็โพส ไว้ได้ครับ ผม จะเข้ามาดูทุกวัน จะซื้อวันเสาร์นี้ ละครับ
ยังไม่เจอ รถเลยครับ

tiaaui

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2009, 08:40:43 »

รอหน่อยนะครับไม่เกินวันศุกร์จะมาบอกรายละเอียด