-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลำพูน ท่านใดไปเที่ยวกันบ้างคับ  (อ่าน 1658 ครั้ง)

dmobile

• บุคคลทั่วไป
ลำพูน ท่านใดไปเที่ยวกันบ้างคับ
« เมื่อ: 30 สิงหาคม 2007, 13:28:51 »

อยากทราบว่า มีแบบ  lovez เหมือนเชียงใหม่บ้างมั้ยคับ จะได้ลองเปลี่ยนสถานที่สักหน่อย  ss

mammos69

Re: ลำพูน ท่านใดไปเที่ยวกันบ้างคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2007, 13:42:15 »

กาแลกซี่ ทางไปรพ.ลำพูน ลองถามท่านริวได้ครับ

lim6049

Re: ลำพูน ท่านใดไปเที่ยวกันบ้างคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2007, 14:28:55 »

ลำพูน  นี่ถิ่นสาว  ขาว น่าเจี๊ยะ  แถวนิคมสุดยอดครับ  เมื่อก่อน ผม ก็มีเด็ก อยู่คน  แต่ตอนนนี้ แก่ไปทำงาน  กทม แลช้ว  อิอิอิ   เสียดาย

blink

kongkung046

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2007, 19:34:36 »

จากเชียงใหม่นะครับ ตรงไปเรื่อยๆขึ้นสะพานข้ามบิ้กซีลำพูนไป  ตรงอย่างเดียวจนถึง
                    3  แยกไฟแดงใหญ่      เลี้ยวขวานะครับ  ตรงไปอีกซักนิดข้ามรางรถไฟ   เจอ 3 แยกไฟแดงอีกครั้ง
                    ที่มีโชว์รูม มิซซูบิชิ  เด่นๆเลยนะครับ
                    เลี้ยวซ้ายตรง สามแยกโชว์รูมนี่แหล่ะ  ขับไปซัก 200  เมตร  มองขวามือจะมีปั้มน้ำมัน ติดกับปั้มจะเจอร้านชื่อร้าน
                    รสสุคนธ์     มีน้องๆน่ารัก 18 ก็มี  ต่ำกว่า 18 ก็........ไม่พูดดีกว่า   ร้านนี้ติดกับร้านอาหารชนบท
                    ออกแนวเด็กนั่งดริงค์  ถูกใจก็ตกลงกันเอง  ที่สำคัญ ม่ายแพงอย่างที่คิดและคนเหนือพูดไทยชัดจ้า

zad
                     ฝากฝังตัวในเวปด้วยนะครับ

pp10

lim6049

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2007, 00:00:51 »

ที่เที่ยยว  ลำพูน  สาว เยอะมาก  เสียอย่างเดียว  ตีกันทุกคืนสิ  เบื่อ  อิอิอิ  สาวหนีหมด blink

notear

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2007, 01:00:45 »

ที่เที่ยยว  ลำพูน  สาว เยอะมาก  เสียอย่างเดียว  ตีกันทุกคืนสิ  เบื่อ  อิอิอิ  สาวหนีหมด blink

จะไปลองเมื่อไหร่เรียกกันด้วยนะคับ
              pp9

Wunsen

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2007, 01:34:41 »

กรำ สถานที่นี้ใกล้บ้านพักตากอากาศของบ้านผมเลยอ้ะ แต่ไม่ไปดีกว่า ตอนนี้ติดคุกแล้ว คุกหัวใจ inlove

อีโต้

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2007, 09:36:31 »

ต้องถามท่านaozz  ??? ??? ???

notear

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2007, 09:51:44 »

กรำ สถานที่นี้ใกล้บ้านพักตากอากาศของบ้านผมเลยอ้ะ แต่ไม่ไปดีกว่า ตอนนี้ติดคุกแล้ว คุกหัวใจ inlove

ก็นึกว่าท่านติด คุกรวย
       pp11

JuNeO

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2007, 09:58:59 »

แถวๆนิคมฯ ครับเพรียบ .. ทั้งร้านคาราโอเกะ ทั้งร้านอาหาร ริมน้ำกวงก้อใช่ ถามๆดูน่าจะมีชัวร์ๆครับ

ส่วนทางไปป่าซางหรือเครือสหพัฒน์ บ้านน้ำบ่อเหลืองก็ตึมคับ แบบที่ว่า... ร้านรสสุคนธ์นั่นก้อใช่

ผมจำได้ว่าครั้งนึง ไอทีวี เคยนำมาออกอากาศ ในรายการถอดรหัสแล้ว อิ อิ  :-[ ไปเที่ยวระวังๆเจอแอบถ่ายหน่อยเด๊อ พี่น้อง  icez

แร่ะ ..... จากสามแยกสะปุ๋งป่าซาง ถึง อ.ลี้ ถ้าท่านเห็นไฟนีออนเขียวๆ แดงๆ หน้าร้าน ใช่ทั้งน้านนนน เรย

แต่ผมว่าลองไปเลื้อยจีบสาวนิคมดีกว่า ไม่เสียตัง+ผุกปิ่นโต แต่ระวังหน่อยคับ ทีน แยะ  :-X

nongmy

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2007, 10:05:47 »

ผมว่านะ  ท่านใดว่างๆ  ลองไปสมัครเข้าทำงานดูสิ เป็นช่างก็ได้

หุหุหุ  หัว...แทบไม่แห้งเลย    pp12 เยอะจริงๆ

Aozz

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2007, 11:28:51 »

ถ้าเป็นผับ ก้อ โรดิโอครับ ( ระวังทีนนิดนึง ) pp8
ถ้าร้านอาหารที่ดูดีก้อ คง ดีบาร์ ครับ blink
ถ้าเกะไม่ต้องถามถึงครับ ที่อยู่นานหน่อยก้อคง ไมค์ลอย แต่ไปแล้วตังหล่นค่อนข้างบ่อย ( แต่ก้อไปเพราะใกล้ ) pp5
ถ้านวดก้อ ร้านน้อง ข้างคิวรถป่าซาง ธรรมดามากๆ แต่ก้อมีใหม่มาเรื่อยๆครับ pp11
ส่วนอีกทีมี ร้ายน้องเติ้ล แถวบิ๊กซี เปิดใหม่เห็นว่ามีเด็กๆบ้างกำลังหาโอกาศไปอยู่ครับ แต่ช่วงนี้กำลังเงินลดถอย ชักหน้าไม่ถึงปลายซักที zuy

ปล.ท่ายวุ้นแนะนำบ้านพักตากอากาศให้บ้างสิ

aVa

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2007, 12:16:07 »

น่าไปสำรวจ เหมือนกันอ่ะ  ลำพูน

เมือง พี่ เมือง น้อง กับ เจียงใหม่ เอิ้กๆๆๆๆๆ

pp10 pp11

JuNeO

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2007, 12:43:07 »

ปล.ท่ายวุ้นแนะนำบ้านพักตากอากาศให้บ้างสิ

เอากุญแจเซฟเฮาส์มั้ย กะ ไร่วังชมภู สวนเกษตร & รีสอร์ท เลยบ้านม้าไปหน่อย อิ อิ  :-[

Aozz

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2007, 14:48:49 »

งั้นไว้ฝากท่าน JuNeO ช่วยมาเปิดให้ทีนะครับ ไม่รู้ในเซฟเฮาส์มีเครื่องทำสุกี้หรือเปล่าเผื่อว่างๆจะได้ทำทานบ้าง ss ss ss

Pa Jaidee

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-11
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2016, 19:05:37 »

เฮ้อ ....
ท่านๆ จะเอาอะไรกันเจ้า
ศิลห้า ก่อนไหม?
เศรษฐกิจไม่ดี ทุกคนรู้ คนเดือดร้อน มากมาย รู้ ต่างคนต่างกรรม ต่างวาระ พี่รวย มีเงิน แต่คนบางคน ร้อยบาทก็มีค่า พี่เล่นต่อรองแล้ว ต่อรองอีก หลังน้ำแตก
เห็นแก่ตัวมากไปไหมครับ

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 00:52:45 »

น่าลองมาก jljhl jljhl