-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แนวนวดจริงจัง.. ฮักสบาย กาดฝรั่ง  (อ่าน 702 ครั้ง)

starblink

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
แนวนวดจริงจัง.. ฮักสบาย กาดฝรั่ง
« เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2016, 16:45:01 »

กาดฝรั่ง หางดง มีร้านนวดสองร้าน ร้านแรกอยู่ข้างศูนย์อาหารกาดวันค่ำ สไตล์สปา ราคาน่าจะสูงพอสมควร ไม่เคยลอง เพราะไม่เคยเห็นหมอ ไม่กล้าเสี่ยง
ร้านที่สองที่จะแนะนำวันนี้ อยู่เลยกาดวันค่ำเข้าไป เข้าทางข้าง Mc Donald's ตรงผ่านศูนย์อาหารไปจนสุดอาคารพาณิชย์ห้องสุดท้ายทางซ้ายมือ ข้างร้านอาหารมหานครซีฟู๊ด ชื่อร้าน "ฮักสบาย"
ร้านนี้มีหมออยู่ สามสี่คน เป็นหมอประจำ หากลูกค้าเยอะ หมอไม่พอจริงๆก็จะมีหมอมาเสริม เป็นร้านนวดแบบผ้าม่านกั้น ด้านล่างเป็นเก้าอี้นวดเท้า และเตียงนวดไทยสามเตียง ชั้นบนเป็นห้องนวดออยสองเตียง มีม่านกั้น เวลานวดคนเดียว ก็เหมือนห้องส่วนตัว เวลามีแขกอื่นมานวด ก็เสียความเป็นส่วนตัวไปบ้าง แต่ผ้าม่านกั้นสนิทดี แต่ไม่กั้นเสียง 5555
มีห้องน้ำอาบน้ำได้ ก่อนนวดออย
หมอที่นี่ นวดดีทุกคน ตั้งใจนวด มี สส.ปลาย สว.ต้น หน้าตาธรรมดา จากข้อมูลสถานที่ก็คงพอเดาออกว่า ไม่เอื้ออำนวยต่อการไต่ระดับ แต่ห้องนวดออย ถ้านวดคนเดียว ก็เป็นส่วนตัวดี อยู่กันสองคนกับหมอ คุยอะไรกันบ้าง ใครจะไปรู้จริงไหม แต่เท่าที่เคยสังเกตดู หมอที่นี่น่าจะไม่เน้นระดับ พูดเท่านี้คงพอเข้าใจ ถ้าขออะไร แล้วเขาปฏิเสธก็ถือว่าเป็นปกติ ไม่ต้องเสียใจว่าฉันไม่หล่อหรืออย่างไร
ร้านนี้ฝรั่ง และคนต่างชาติมานวดเยอะ มีลูกค้าประจำเยอะด้วย สังเกตุจากการพูดคุยทักทายก็รู้ว่าขาประจำ
ค่านวดสูงไปนิด นวดไทยสองชั่วโมง 400 บาท  นวดออยสองชั่วโมง 600-700 บาท (จำไม่ได้)

สายหางดง นวดได้เลย สะอาดแอร์เย็น เสียแต่เป็นม่านกั้น แต่กั้นได้สนิทดี เวลานอนแล้ว โอเคเป็นส่วนตัวพอสมควร
ใครเคยไปมาแล้ว แบ่งปันประสบการณ์กันได้นะครับ

กลั้นไว้

• *
  • Country: th
Re: แนวนวดจริงจัง.. ฮักสบาย กาดฝรั่ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2016, 18:00:11 »

น่าลองไปนวดจริงจังคับ สำหรับคนสายหางดง^^

ปู่พรามหณ์เดินดง

• แอบหื่น
  • Country: 00
Re: แนวนวดจริงจัง.. ฮักสบาย กาดฝรั่ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2016, 18:04:04 »

สองชั่วโมงสี่ร้อย ถือว่าราคาปกติครับท่านพี่ ขอบพระคุณที่แนะนำร้านนวดดีๆ ครับ.....(ช่วงนี้เมื่อยบ่อยซะด้วย อิอิ) pongz pongz
กลับมาใหม่ เพราะใจมันเรียกร้อง อยากจะลองดี อยากให้น้องมาลองไมค์

bigpocky

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2016, 10:03:52 »

ตกชั่วโมงละ200 ถ้านวดดี ผมว่าไม่แพงแล้วนะท่าน แถวนิมมานนี่ก็ ขั้นต่ำ 200กันหมดละมั๊งคับ

starblink

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2016, 16:16:42 »

จริงด้วย ชั่วโมงละสองร้อยต้องถือว่าปกติ พอดีเพิ่งรีวิวฟ้าธานีมา เปรียบเทียบเลยรู้สึกแพงกว่า..
จริงๆถือว่าปกติ
ตามนั้นครับ