-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำข้อมูลละเอียดของร้านso good (รุ่งฟ้า)ให้ทีคับ  (อ่าน 1320 ครั้ง)

rickypimpz

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อยากไปคับ แต่ไม่รู้ต้องทำไง พาไปยังไง eta07 eta08 eta08 eta08 ;khhg ;khhg ;khhg

jojogm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: แนะนำข้อมูลละเอียดของร้านso good (รุ่งฟ้า)ให้ทีคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2016, 18:49:24 »

จะไปยังไงครับ คนเดี่ยวหรือหมู มอไซหรือรถยนต์ นั้งร้องเพลงให้ห้องVหรือจะเลือกน้องไป นวดข้างนอก
ตอบเป็นข้อๆนะครับ
ถ้าไปคนเดียว เดินเข้าไปในๆเลยครับแก้เขินมองออกมาจะได้เห็นน้องทุกคนไปถึงสั่งเบีย1ขวด/100บาท ไม่เอาน้ำแข็งนั้งกินไปดูน้องไป สนใจคนไหนก้มองครับเดียวก็เดินเข้ามาถามเอง ไม่ต้องอะไรมาก
ถ้าไปเป็นกลุ่ม2คนขึ้นไปให้นั้ง กลางๆร้าน จะได้มองน้องใกล้ๆได้สดวก เหมือนเดิมสั่งเบียร์มานั้งกิน
ถ้าไปมอไซก็แนะนำให้เช้า 3ล้อหน้าร้านไปกับน้องแล้วรอกลับมาพร้อมน้องเอา
ถ้ารถยนต์ไปก็รับน้องไปด้วยเลย
ค่าช่วยเหลือน้องก็1300-1500 ครับประมาณนี้

lnwhomework

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: แนะนำข้อมูลละเอียดของร้านso good (รุ่งฟ้า)ให้ทีคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2016, 20:54:14 »

จะไปยังไงครับ คนเดี่ยวหรือหมู มอไซหรือรถยนต์ นั้งร้องเพลงให้ห้องVหรือจะเลือกน้องไป นวดข้างนอก
ตอบเป็นข้อๆนะครับ
ถ้าไปคนเดียว เดินเข้าไปในๆเลยครับแก้เขินมองออกมาจะได้เห็นน้องทุกคนไปถึงสั่งเบีย1ขวด/100บาท ไม่เอาน้ำแข็งนั้งกินไปดูน้องไป สนใจคนไหนก้มองครับเดียวก็เดินเข้ามาถามเอง ไม่ต้องอะไรมาก
ถ้าไปเป็นกลุ่ม2คนขึ้นไปให้นั้ง กลางๆร้าน จะได้มองน้องใกล้ๆได้สดวก เหมือนเดิมสั่งเบียร์มานั้งกิน
ถ้าไปมอไซก็แนะนำให้เช้า 3ล้อหน้าร้านไปกับน้องแล้วรอกลับมาพร้อมน้องเอา
ถ้ารถยนต์ไปก็รับน้องไปด้วยเลย
ค่าช่วยเหลือน้องก็1300-1500 ครับประมาณนี้

สุดยอดครับ  pongz