ผู้เขียน หัวข้อ: คำเดียวสั้นๆ "เยี่ยม" น้องใยไหม เด็กใหม่คนล่าสุด  (อ่าน 1187 ครั้ง)

ชายใหญ่

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ล่าสุดเมื่อวานตอนเย็นๆโดนน้องแอดร้านออโรร่าหลอกล่อให้มาดูตัวน้องคนนี้ ไม่ชอบไม่ต้องขึ้นครับพี่ ขึ้นแล้วไม่ฟินยินดีเอาเงินคืนครับ การตลาดแผนใหม่ของร้านใหม่ก็เป็นแบบนี้แหล่ะครับแคร์ความรู้สึกของลูกค้าตามสโลแกน “งานดีการันตีความแน่นอน” ใจถึงพึ่งได้แบบนี้พี่ชายใหญ่ขออวยพรให้กิจการของร้านออโรร่าไปได้สวยนะครับ รวย รวย รวย เป็นเสาหลักสปานวดกะปู๋ของเชียงใหม่ แล้วหาน้องสวยๆ งานดีๆ มาให้พี่อีกนะครับ

" เทสมาแล้วครับเทส" บอกได้คำเดียว ว่า " ปลื้ม " จะใข้คำว่า " ฟิน " ก็คงไม่แปลกครับ ตัวเล็กผิวออกแทนเนียนสมชื่อ”ใยไหม” ครับ รูปร่างดี ผมชอบ หน้าอกหน้าใจของแท้ แบบนี้สิครับ พี่ชายใหญ่ปลื้มมาก ๆ เนื้อตัวดี อารมร่วมดีมาก ๆ ตามใจ ระบบ ปฎิบัติการ ตอบสนอง ของ คุณน้องใยไหม ดีมากๆ เด้งๆ สู้ๆ ส่ายๆ บดๆ คลึงๆ โยกๆ อยากบอกว่าขาพี่ชายใหญ่สั่นเดินลงบรรไดลงมามีเซทีเดียวเชียวครับ

น้องบู๊แบบตามใจอะไรก็จัดให้พี่ชายใหญ่นะครับแต่ไม่ได้บู๊ลากไส้เป็นเครื่องจักรสังหาร ไม่ใช่เอะอะอะไรก็ร้องแหกปาก เอาเฟคเข้าว่า เรื่องบนเตียงของน้องใยไหมคนนี้ มาจากฟิลลิ่งข้างใน แตะเป็นสั่น งานสะดุ้งไฟ จุดติดง่าย น้ำไหลเป็นทาง หน้าน้องสวยมาก แบบที่เขาว่ากันว่าสวยเต็มเบ้าตาครับ สวยเหมือนดาราคนหนึ่งที่กำลังมีข่าวในโซเชียล พี่ชายใหญ่แพ้ความสวยครับเจอเป็นกด(แหะๆกดตังค์มาจ่ายค่ารอบกับค่าทิปน้องครับ) สวยแบบนี้แค่มองหน้าน้องตอนน้องซี้ดปากทำหน้าสยิวมีเสียงครางเบาๆออกมานี่พี่ชายใหญ่ขอปิดดีลแบบเต็มใจให้เธอเลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ธันวาคม 2016, 20:24:07 โดย Aurora »

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับพี่ชายใหญ่  lowwww lowwww

แอดพูดคนเดียวก็จะดูโม้ขายของ  eta30 eta30

มีพี่ชายใจดีมาช่วยการบ้านแบบนี้  ทีมงานมีกำลังใจขึ้นจมเลย แอดสัญญาเราไม่หยุดพัฒนาแน่นวล  คูปองส่วนลด 200บาทกลับมาใช้ร่วมกับโปรประจำได้นะครับผม  eta03 eta03 eta03
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 ธันวาคม 2016, 20:24:33 โดย Aurora »

Mel Gibson

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-1

คารวะท่านชายใหญ่สองจอกครับ