-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องสำอางค์เก๋ ๆ น่ารัก จากญี่ปุ่น และ อเมริกา ราคาโดนใจค่ะ  (อ่าน 2053 ครั้ง)

makeupwish

• บุคคลทั่วไป

เครื่องสำอางค์ น่ารัก ๆ อุปกรณ์แต่งหน้า ครีมกันแดด โลชั่นบำรุงผิว ผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดผิวหน้า ผลิตภัณฑ์รักษาสิว อาหารเสริม DHC และอีกกว่า 800 รายการ ครบครันเรื่องความสวยความงามค่ะ สินค้ามาจากญี่ปุ่นและอเมริกาโดยตรง ของแท้ 100% ราคาโดนใจแน่นอนค่ะ

สนใจเข้ามาชมและสั่งซื้อได้ที่

www.makeupwish.com

นะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กันยายน 2007, 22:24:15 โดย ชายวัยทอง »

pulohid

แล้วจะอุดหนุนนะครับ

Wunsen

โอ้ อย่างนี้ต้องรีบบอกเจ๊จูซะแล้ว เจ๊แกชอบ   :o

R_obert

เจ๊จูชอบเหรอ ไม่น่าเชื่อ สงสัยเวลาแต่งหน้าแล้วคงจิ้มลิ้มน่าดูเลย pp11

dvd6699

เครื่องสำอางค์เก๋ ๆ น่ารัก

อาขว่างได้เหมาแน่ๆ เครื่องสำอางค์น้องเก๋ อิ อิ  ::) ::)

JuNeO

เข้าไปหาอะรัย ไปให้ที่รักใช้ดีกว่า

seawjang

มาขายเครื่องสำอางในเวปนี้ น่าจะขายยาก นะครับ เพราะสมาชิกแต่ละท่าน ล้วนหน้า หนา อยู่แล้ว  pp11

เฮ้ย  :)  หน้าใส กันอยุ่แล้ว ต่างหาก  pp10

Wunsen

แหม ว่าไม่ได้นะท่านเสียวจัง เพราะว่าเว็บเรามีผู้หญิงเริ่มเข้ามาเยอะแล้ว แถมยังมีพวกแอ๊บแมนก้อเยอะอีกต่างหาก ใช่มั้ย ท่านจู  pp11

mammos69

แล้วจะให้น้องสาวเข้าไปดูนะครับ pp6

olelemon99

แอ๊บแมน นี่เป็นยังไงอ่ะท่าน  >:(