ผู้เขียน หัวข้อ: พอใจ หวานใส ไร้เดียงสา  (อ่าน 1628 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
พอใจ หวานใส ไร้เดียงสา
« เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2017, 18:33:51 »

พอใจ หวานใส ไร้เดียงสา

รีวิวฉบับนี้ บอกก่อนเลยว่าผมจะไม่ลงรายละเอียดเรื่องเนิ้องานนะครับ เพราะท่าน drjj ได้เขียนบรรยายเรื่องเนิ้องาน และสไตล์งานของน้อง พอใจไว้อย่างลึกซึ้งแล้วละครับ และผมเองก็ได้รับเนื้องานตามที่ท่าน drjj เขียนไว้ไม่แตกต่างกัน

น้องพอใจเป็นคนน่ารัก แบบใสๆ อยู่ด้วยแล้วรู้สึกพอใจสบายใจจริงๆครับ ภาระกิจวันนี้คือขอดเกล็ดน้องพอใจครับ แต่ก็ต้องมีลิมิตกันบ้าง เพราะน้องยังไม่เคยถ่ายรูปแนวนี้เลย

ตอนจับน้องพอใจใส่กุญแจมือนี้ ตื่นเต้นมากครับ น้องทำท่าทีเขิลอาย ว่าจะใส่ดีหรือจะไม่ใส่ดี แต่สุดท้ายน้องก็ยอมจำนน ใส่กุญแจมือเปลี่ยนจากเด็กสาวให้กลายเป็น ทาสรัก อย่างสมบูรณ์แบบ

เหมือนน้องพอใจ จะเริ่มชินกับกุญแจมือแล้ว โพสท่าและ ขอดเกล็ดออกไปทีละชิ้นสองชิ้น ดีกรีความร้อนแรงเริ่มจะระอุขึ้นเรื่อยๆ เปิดแอร์18 องศายังเอาไม่อยู่

เลยต้องชวนกันไปอาบน้ำ ขอชมบอดี้น้องพอใจแบบเต็มๆตา มองดูสายน้ำไหลผ่านเรือนร่างอันอวบอิ่มสมวัย นมคู่สวยที่ดึงดูดสายตากับจุกเล็กๆสีน้ำตาลอ่อนๆมันช่างน่า ขย้ำเหลือเกิน อดใจไม่ไหวเลยต้องลงสบู่แล้วนวดคลึงกันตามฟิลอารมณ์ที่พาไป และออกจากห้องน้ำไปต่อกันที่เตียง หลังจากนั้นเกมส์สวาทได้เริ่มขึ้นอย่างช้าๆ และร้อนแรงขึ้นเรื่อยๆ จนจบเกมส์ เขื่อนแตกราด เหนือสนามหญ้าน้องพอใจไปแบบฟินในอารมณ์  pongz

สุดท้ายฝากน้องพอใจ ให้ท่านๆทั้งหลายช่วยกันถนอมช่วยกันดูแลน้องกันด้วยนะครับ

fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พฤษภาคม 2017, 19:44:10 โดย City Hunter »

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: พอใจ หวานใส ไร้เดียงสา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2017, 20:34:55 »

eta25 eta25 eta25 eta25

ขอบคุณการบ้านดีๆเด็ดๆจากพี่ City Hunter ด้วย ค่ะ

pongz pongz pongz pongz

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2017, 13:15:06 »

ชาบูๆท่าน City Hunter เลยครับ    hgjhg hgjhg  ที่กล่อมน้องพอใจยอมใส่กุญแจได้ ...ภาพสวยมากครับ ดูแล้วคิดถึงน้องขึ้นมาเลย ...  fdgdfdf fdgdfdf

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2017, 21:10:58 »

ขอบคุณท่าน drjj และทุกๆท่านด้วยนะครับที่เข้ามาเยี่ยมชมกันครับ

eta03 eta03 eta03 eta03 eta03