-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามท่านเทพ ร้านนวดหรือสปา ที่เจ้าของร้านน่ารักครับ  (อ่าน 519 ครั้ง)

Style4705

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เขินนนนนน อยากถามท่านเทพครับ ร้านนวดหรือสปาดูดีที่เจ้าของร้านน่ารักๆ มีที่ไหนบ้างครับ
ไม่เน้นว่าเจ้าของร้านต้องรับนวดเอง  อาจแค่รับลูกค้าที่เค้าเตอร์ jljhl ไม่รู้ว่าในบอร์ดมีใครชอบแนวนี้รึป่าว  เมื่อก่อนเคยเจอบ้างย่านนิมมาน แต่เดี๋ยวนี้มีแต่จ้างน้องๆมาเฝ้าร้านอีกที ;khhg