-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน Karaoke Babe ตอนติดตามอาจารย์ Juneo  (อ่าน 1161 ครั้ง)

Wunsen

• บุคคลทั่วไป

ช่วงนี้เป็นลูกศิษย์ท่าน Juneo ติดตามอาจารย์ไปยังเชียงใหม่แลนด์ เป็นคู่หูต่างวัยที่ลงตัว
ตามอาจารย์ Juneo ไปย่านเชียงใหม่แลนด์ วันนี้ขอร้องเพลงดีกว่า .....
ป.ล. เคล็ดลับวิชาคือ....ความจริงใจ ความดี การให้เกียรติ และความเข้าใจ ส่วนที่เหลือเป็นพรสวรรค์ และถ้ามีอาจารย์ดีก็มีชัยไปกว่าครึ่ง หุหุหุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กรกฎาคม 2007, 00:02:56 โดย Wunsen »

Nobody

Re: ส่งการบ้าน Karaoke Babe ตอนติดตามอาจารย์ Juneo
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2007, 14:48:53 »

โอ้ อยากฝากตัวเป็นศิษย์ท่านอาจารย์ JuNeO บ้างครับ O0
เดี๋ยวท่านอาจารย์จะไม่อยู่อีกตั้ง ๓ ปีแหนะ :-\
(จริง ๆ ปิดเทอม ไม่กลับมาเยี่ยมบ้าน และน้อง ๆ บ้างเหรอครับพี่)  ;D

JuNeO

Re: ส่งการบ้าน Karaoke Babe ตอนติดตามอาจารย์ Juneo
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2007, 14:51:24 »

ขอมอบกระบี่นี้ให้แก่ ศิษย์ อิอิ.. ;D

แหม"คู่หูต่างวัยที่ลงตัว" หุหุหุ ผมอ่ะเป็นเฒ่าทารกนะ อิอิ..ม่ะเชื่อหรอ ม่ะวานยังแอบแว้บไปเยี่ยมน้อง S3 มาอ่ะ  ;D

ไปตอนฝนตกทู้กที น้องเค้าแซวแล้วแซวอีก และเหมือนเคย..ที่อิ่มเอมกลับบ้าน อันนี้ละคับที่ทำให้น้องเค้า

เป็น1ในใจ(น้องออน.)ของผมเลย ใครที่ยังไม่รู้ว่านู๋วิน่ารักแค่ไหน รีบๆโทรไปจองก่อนนะครับ น้องคิวยาวมาก เมื่อวานนั่งรอน้านนาน..  :-\

ชอบกินเด็กเหมือนๆกันก้องี้ละครับ วัยมิมีปัญหา ไปด้วยกันได้อยู่แว้ว..

ว่าแต่....ตอนที่มาส่งผมอ่ะ เหมือนมากันแค่ท่านกะน้องเค้าสองคนเลยนิ เข้าจายๆๆๆ คนกะลัง in love

อันที่จริงผมเองยังม่ะอยากกลับหรอก ฝั่งตรงข้ามก้อโทรมายิกๆ ไอ้เราก้ออยากเห็นหน้า-ร่ำลาก่อนไปเมืองนอก

แต่ตัดใจแล้ว ก็ต้องใจแข็งเอาไว้  เฮ้อ..อวสานปิ่นโต  :'(

Wunsen

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2007, 15:05:19 »

โห อวสานปิ่นโตเลยเหรอ...ไหนบอกว่าเหลืออีกเถานึงกัน อิอิ ไม่ลองคุยกับน้องเค้าก่อนเหรอ หรือว่าปลงแล้วท่านอาจารย์ 555

JuNeO

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2007, 15:20:43 »

โห อวสานปิ่นโตเลยเหรอ...ไหนบอกว่าเหลืออีกเถานึงกัน อิอิ ไม่ลองคุยกับน้องเค้าก่อนเหรอ หรือว่าปลงแล้วท่านอาจารย์ 555

"ชั้นคงไม่อาจทำให้เธอเปลี่ยนใจ..ชั้นคงไม่อาจทำให้เธอกลับมารักช้านนนนนนนนนนน"

"ชั้นจึงขอแค่เพียงยังรักเธอจะได้ไหม..รักเธอตลอดไป"

สัจธรรมชี้นำชีวิต อิอิ..แค่รู้สึกดีดี พอแล้วครับ สงสารน้อง สงสารตัวเองด้วย  :-\

คือถ้าอยู่ก้อต่อนะครับ ...สู้ต่อไปทาเคชิ แต่นี่ไปอยู่ไกลโคตรๆ ติดตามผลงานลำบาก มากกกกกกกกก ตัวเองอาจไปเจอใหม่ด้วย อิอิ..  ;D

รอกันไปรอกันมากะปู๋ กะ กระปี๋ แห้งเหี่ยวพอดี แต่แน่ๆ แหวนที่สั่งทำให้ปิ่นโตที่นี่ มันจะพอดีกะมือแหม่มที่นู่นอ้ะป่าว เหอๆๆ

Import เลียนแบบเจ้าบอลก้อได้ฟะ  >:(

nong

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2007, 18:08:13 »

อ้างถึง
น้องก็กอดเรา เราก็กอดน้อง อบอุ่นจริง ๆ สุดท้ายน้องหอมแก้ม แล้วบอกประทับใจเรามา ไม่เคยเจอใครที่จริงใจ แล้วก็เอาใจขนาดนี้ อ้ะเข้าทางเราเลย ก็เลยคุยบอกความรูสึกดี ๆ ไป สรุปวันนี้ได้ความสุขทุกรูปแบบ ทั้งกายใจ เป็นอันจบการยุทธฉบับนี้

เอ.... แล้วค่าเสียหายเท่าไหร่เหรอคับ

แล้ว แล้ว จะผูกปิ่นโตไว้เลยเหรอคับ

ปล..ไม่บอกเพื่อน ๆ ถึงลายแทงเหรคับ

Wunsen

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2007, 19:37:45 »

อ้างถึง
น้องก็กอดเรา เราก็กอดน้อง อบอุ่นจริง ๆ สุดท้ายน้องหอมแก้ม แล้วบอกประทับใจเรามา ไม่เคยเจอใครที่จริงใจ แล้วก็เอาใจขนาดนี้ อ้ะเข้าทางเราเลย ก็เลยคุยบอกความรูสึกดี ๆ ไป สรุปวันนี้ได้ความสุขทุกรูปแบบ ทั้งกายใจ เป็นอันจบการยุทธฉบับนี้

เอ.... แล้วค่าเสียหายเท่าไหร่เหรอคับ

แล้ว แล้ว จะผูกปิ่นโตไว้เลยเหรอคับ

ปล..ไม่บอกเพื่อน ๆ ถึงลายแทงเหรคับ
เคยฟังเพลงสิบล้อไม๊ครับ "มีความลับที่อยุ้ในใจ มีความลับที่อยู่ข้างใน" อิอิอิ

zente

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2007, 18:07:44 »

ทั่น จู ไปเมกาทำอะไรหรอครับ ผมไปเรียนอ่ะ

เอ้อ ผมว่าที่ทิ้งปิ่นโต เพราะกว่าเราจะกลับมา น้องก็ย้าย+แก่แว้วมากกว่า เพราะเรามันพวกชอบหญ้าอ่อน นานไปหญ้าที่เคยอ่อนเราก็ทิ้งปายหาหญ้า

อ่อนใหม่ๆดีก่า เนอะ เอิ้กๆ

Wunsen

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2007, 18:17:06 »

ผมไม่สนครับ อกหักดีกว่ารักไม่เป็น สู้ว้อยตรู

JuNeO

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2007, 18:44:42 »

ทั่น จู ไปเมกาทำอะไรหรอครับ ผมไปเรียนอ่ะ

เอ้อ ผมว่าที่ทิ้งปิ่นโต เพราะกว่าเราจะกลับมา น้องก็ย้าย+แก่แว้วมากกว่า เพราะเรามันพวกชอบหญ้าอ่อน

JuNeO

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2007, 18:50:58 »

เอ้อ ผมว่าที่ทิ้งปิ่นโต เพราะกว่าเราจะกลับมา น้องก็ย้าย+แก่แว้วมากกว่า เพราะเรามันพวกชอบหญ้าอ่อน

อ่ะ..เกลียดคนรู้ทัน อิอิ  ;D ป่าวหรอกครับ ผมรักจิงๆนะน้องเค้าแค่  1X เอง อ่ะ แค่นี้ก้อห่างผมเท่าตัว ยังโดนล้อประจำ ปล่อยเค้าไปจิ๊จ๊ะกับ

คนวัยเดียวกันก่อนดีก่าอ้ะ กลับมาอีกทีคงเลิกกันแล้ว (สม)  >:D หุ หุ หุ

รักแล้ว รอเสียบอ่ะครับ (อ้ะล้อเล่งจ้า...)  ;D

Wunsen

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2007, 00:03:33 »

Wunsen

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2007, 00:24:55 »

โห พี่ Juneo เดี๋ยวนี้ได้รับยศเป้นชั้นเทพแล้วเหรอ หุหุหุ

untraviolet

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2007, 03:16:26 »

ไปเที่ยวที่ไหนกันอ่า ชักจะอยากรู้แล้วสิ ลัคชูรี่หรือ ฟาร์มโค กันน้า อยากไปด้วยอ่า  :'(

untraviolet

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2007, 03:54:01 »

:o พี่จูนว่างๆก่อนจะไปนอก อยากไปไวโอลีน จังพี่ไอ้โซนที่เปิดใหม่อ่า ได้ยินแล้วตอบด้วย >:D ^-^

JuNeO

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2007, 08:49:26 »

:o พี่จูนว่างๆก่อนจะไปนอก อยากไปไวโอลีน จังพี่ไอ้โซนที่เปิดใหม่อ่า ได้ยินแล้วตอบด้วย >:D ^-^

อย่าว่างั้น ว่างี้เลยอ้ะ ก่อนไปนี่ต้องอยู่กับน้องๆก่อนอ่ะ  :-*

มีอะไรต้อง"ฝาก"-"ฝัง" ดูแลกันพอสมควร ไปเปิดคดีปิ่นโตอื่นในที่ใหม่ มันไม่ทันแย้วววววว  :-\

Wunsen

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2007, 13:39:53 »

อย่าว่างั้น ว่างี้เลยอ้ะ ก่อนไปนี่ต้องอยู่กับน้องๆก่อนอ่ะ  :-*

มีอะไรต้อง"ฝาก"-"ฝัง" ดูแลกันพอสมควร ไปเปิดคดีปิ่นโตอื่นในที่ใหม่ มันไม่ทันแย้วววววว  :-\
อ้าวพี่ ไหนว่าเป็นชั้นเทพแล้วไม่ใช่เหรอ อิอิอิอิ

mommamman

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2007, 15:30:05 »

โซนใหม่เป็นอย่างไรบ้าง ขอข้อมูลด้วยครับ

Wunsen

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2007, 16:01:38 »

เว่อวๆๆๆๆๆๆ
เมื่อกี้เชียงใหม่แผ่นดินไหว โคดแรงเลย ใครรู้สึกบ้าง

tak2000

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2007, 13:28:40 »

โซนใหม่ที่ว่านี่ใช่ที่มีโคโยตี้เต้นช่ายรึป่าวคับ

เคยไปมาครั้งครับเดือนที่แล้ว...เด็กเยอะพอควรแต่มันมืดไม่ค่อยเห็นหน้าตาครับ

ที่สุดยอดคือโคเลิกเต้นหลังเที่ยงคืนรึตีหนึ่งไม่แน่ใจ...เค้าบอกว่าเวลานั้นเด็กนั่งกะแขกหมดแล้ว

เลยไม่เต้น...เซงโคดเลยครับ   แถมค่าดริ้งคิด 240  บาทนะคับ  เห็นบอกว่า 40 บาทเป็นค่าเต้น

ผมเข้าไปเกือบตี1แล้วเจอแบบนี้เลยเซงครับดูเต้นก็ไม่ได้ดูแล้วยังมาเสียค่าดริ้งแบบนี้อีก

อ้อ..นั่ง ชม.เดียวเปิดเรดขวดนึงเจอไป 2 พันก่า...สมหน้าน่าตัวเอง...เหอเหอ

zente

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2007, 16:09:42 »

เฮ้อ ไวโอลิน ไม่ได้ไปตั้งแต่เดือนกุมพาอ่ะ ดันไปเจอมาม่ายัดเด็กให้ เซ็งจอร็จเลย แบบเด็กสวยๆเยอะมักๆ เอาแต่ใครก็มะรู้มาให้ดู แถมพอนั่งไป

ซักพักมีน้องมาแจมอีก 2 ตรูจะบ้าตาย เช็คบิลมาคราวนั้นน่าจะ 7-8000 ต่อ 5 ชมอ่ะ(ไปคนเดว แสดด)

... มีเมมแบล็คเหลืออยู่ 2 ขวดอ่ะ แต่ไม่รู้เขายังเก็บเหล้าอยู่รึป่าวนี่ - -* ใครพาป๋มไปเลี้ยงหน่อยจิ 555 เนื่องจากเข็ดโคตรๆ

JuNeO

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2007, 17:58:21 »

เฮ้อ ไวโอลิน ไม่ได้ไปตั้งแต่เดือนกุมพาอ่ะ ดันไปเจอมาม่ายัดเด็กให้ เซ็งจอร็จเลย แบบเด็กสวยๆเยอะมักๆ เอาแต่ใครก็มะรู้มาให้ดู แถมพอนั่งไป

ซักพักมีน้องมาแจมอีก 2 ตรูจะบ้าตาย เช็คบิลมาคราวนั้นน่าจะ 7-8000 ต่อ 5 ชมอ่ะ(ไปคนเดว แสดด)

... มีเมมแบล็คเหลืออยู่ 2 ขวดอ่ะ แต่ไม่รู้เขายังเก็บเหล้าอยู่รึป่าวนี่ - -* ใครพาป๋มไปเลี้ยงหน่อยจิ 555 เนื่องจากเข็ดโคตรๆ

อิอิ...เหงพิษสง "น้องแปะ" ละยัง ตูละเบื๊อเบื่อ ประเภทปาป้า มาม่า ชอบเอามาแปะมาฝากเนี่ย กินก้อเยอะ บางคนสูบเหล้ายังกะไดโว่

ที่สำคัญ ตัวเองมาเป็น กขค. คนอื่นเค้ายังม่ะรู้ตัวอีก  >:( กำ...ม่ะคืนนึกว่าไม่มีน้องแปะแล้ว ที่ไหนได้เจอชั่วโมงสุดท้าย มาทีมาคู่แบบแพคเกจเลย

หมด'รมณ์ เสียงดังปานกะเทยอีกตะหาก หมดไปห้าพัน กะจะได้ลาซึ้งๆ ทำตูรมณ์บ่จอยเล้ยพับเผ่ย..  :-\