-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ ไม่ชินกับCD  (อ่าน 641 ครั้ง)

nonnybanana

• บุคคลทั่วไป

ขอรบกวนท่านเทพทั้งหลายหน่อย ครับ คือว่า ตอนจำทำปฏิบัติการภาระกิจขึ้นสวรรค์  ทีไร เนี่ย กาปู่ จะพร้อมทำปฏิบัติการแต่พอใส่CD ปุ๊บ มันก้อ่อนตัวไปเลย ไม่รู้ทำไงดีอะครับ บางครั้งก้เป็น บางครั้งก็ไม่เป็น แต่เป็นนี่บ่อย กว่า รบกวน ท่านเทพทั้งหลายแนะนำด้วยครับ ทำไงดี  NO CD มันไม่ปลอดภัยชะด้วย ช่วยหน่อยครับ :-X

soc32

Re: ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ ไม่ชินกับCD
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 กันยายน 2009, 19:05:11 »

อาจจะต้องลองซื้อมาใส่บ่อยๆ ดูมั้งครับ  เพราะอะไรถ้าทำบ่อยๆ  มันก็จะชินไปเอง ถ้าหากท่านยังโสดไม่มีรูให้ลงเป็นของส่วนตัว  ผมว่าลองใส่ แล้วก็ใช้มือช่วยดู  ลองทำบ่อยๆ  อาจจะเรียกความคุ้นเคยได้นะครับ 

ไม่รู้อาการนี้เหมือนผมหรือปล่าว ของผมเวลาเจอคน ที่ไม่คุ้น เช่น เพิ่งเจอครั้งแรก บางครั้งความตื่นเต้น หรือบ่ะเกย  มันก็ทำให้ไม่แข็งได้เหมือนกันนะครับ urhys

ZOIDS

Re: ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ ไม่ชินกับCD
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 กันยายน 2009, 21:24:07 »

กรณีนี้ไม่เคยเห็นนะครับ

เป็นทุกครั้งเลยรึเปล่าครับ  oijuhgfd

popcorn4202

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 กันยายน 2009, 22:49:43 »

พักผ่อนเพียงพอหรือเปล่าครับ
การพักผ่อนไม่เพียงพอมีผลต่อการแข็งตัวของไอ้จู๋เหมือนกันนะครับ

MyNameIS

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 กันยายน 2009, 22:53:35 »

แล้วท่านชินกับการ ทำแท้ง หรือ การเลี้ยงลูก หรือ การกินยาต้านไวรัส ไปตลอดชีวิตไหมละครับ ......... lhgfr