-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านฉบับ "ถึงจุดหมาย สบายเหมือนกัน"  (อ่าน 937 ครั้ง)

test29

• บุคคลทั่วไป

การบ้านฉบับนี้สืบเนื่องมาจากระทู้ "เบื่ออย่างแรง มีใครสนใจนวดน้ำมันตอนนี้มั้ยครับ "  ;D
หื่นมาหลายวัน แต่ด้วยไม่มีทั้งแรงและหน้าตาเป็นอาวุธ เลยต้องอยู่อย่างเจียมๆ
ในที่สุดด้วยความกรุณาของพี่ pb99 (ที่เหมือนจะเป็นน้องใหม่ของบอร์ด แต่ก็คงผ่านมือมามากมายแล้ว  ;D)
หลังจากที่ตั้งกระทู้ไว้ซักแป๊บนึงพี่ pb99 ก็เข้ามาคุยกับผม แนะนำโอวตี่,อะไรซักร้านแถวโนโวเทล(ขอโทษครับจำไม่ได้) สุดท้ายก็มาจบลงที่ ช้างคลานหัตถ.....ใกล้ๆกับ รพ.เซลทรัลเมมฯ ก็บังเกิดความสนใจเกิดขึ้น
ก่อนลุยพี่ pb99 ช่วยแนะนำเรื่องต่างๆให้ ตั้งแต่อยู่ที่ไหน เข้าไปแล้วบอกเลยว่าเคยมา แนะนำเบอร์ 15 ทิปนำก่อนซักร้อย  8) สุดท้ายไปถึงที่แล้วก็ลืมหมดเลยครับ  :-[ เฮอๆ
เข้าไปถึงน้องๆออกมาตอนรับขับสู้ดี ดูเด็กๆกันทั้งนั้น(ที่เห็นต้อนรับแขกตรงทางเข้า) บอกเราถอดรองเท้าและล้างเท้าก่อน ผมก็เอ๋อๆทำไรไม่ค่อยถูกเท่าไหร่ น้องนำไปที่เคาท์เตอร์ บอกนวด นผบ. 200 นนม. 250 (VIP 300) เป้าหมายผมต้องการ นนม. เลยบอกน้องเขาไป มาครั้งแรกขอห้องธรรมดา 250/1ชม. ก่อน(เผื่อมีอะไรผิดพลาด)  ไม่ได้เลือกเบอร์ด้วย เพราะผมเอ๋อๆ  :o
น้องนำเข้าห้องบอกเปลี่ยนชุด ที่นี่มีกางเกงขาสั้นให้ 1 ตัว(ตอนแรกไม่กล้าใส่ สุดท้ายก็ลองดูหน่อย เพราะถ้าไม่ใส่กลัวน้องที่เข้ามานวดว่าหื่นครับ) นอนรออยู่ซัก 3 นาที ก็มีคนนวดเข้ามาแต่ไม่ใช่นอ้งอย่างที่คิด กับเป็นรุ่นพี่ครับ (ผม 30 กว่า พี่ก็คงใกล้ 40 อ่ะครับ หรือจะเกินหว่า  :P) ไม่เป็นไรชั่วโมงนี้ยังไงก็ได้ ไม่คิดมาก พี่เขาก็ไม่น่าเกลียด ถือว่า OK เรารับได้ ขอไม่บอกชื่อแต่บอก No. แทนก็แล้วกันว่า 4สาม นวดไปนวดมาเราบ่นว่าต้องใส่กางเกงด้วยเหรอ พี่เขาก็บอกว่าไม่ใส่ก็ได้จากนั้นก็จัดการถอดให้เลยครับ รวบรัดนิด ฝีมือการนวดสำหรับผมยังไม่ประทับใจเท่าไหร่
ไม่ค่อยมีเทคนิคแพรวพราว ไม่ค่อยเร้าอารมณ์ แทบไม่ค่อยเฉี่ยว   :(
ตอนท้ายเราเริ่มทนไม่ได้เพราะมีจุดมุ่งหมายมาแล้วว่าจะ....ระดับ 1 ถามไปว่า 300 ได้หรือเปล่า พี่เขาบอก 500
แต่ด้วยเราอ้อน พี่เขาเลย OK (จริงๆแล้วก็คง rate ประมาณนี้เหมือนที่พี่ pb99 บอกไว้) ตรงนี้ตั้งใจดีครับพยายามกับเราเต็มที่ สุดท้ายเลยให้เพิ่มอีก 60 (หมดกระเป๋า ถ้าน้ำมันหมดคงเข็นรถแหงแซะ)
สรุป นวดน้ำมันห้องธรรมดา 250 + พิเศษ 1 360 = 610 ถือว่าผ่านสำหรับผมครับ ซึ่งมีงบน้อย  ;)

อีกนิด จากนั้นเดินออกมาพึ่งจะเห็นบอร์ดติดรูปเลยเข้าไปดู เห็นเบอร์ 15 ของพี่ pb99 แล้ว แจ่มเลยครับ
แต่ท่าทางจะนวดแต่ นผบ. ผมไม่ค่อยกล้าเท่าไหร่ ชอบลื่นๆแบบ นนม. มากกว่า สงสัยไม่ได้ลองแน่เลยครับ  8)

ท้ายนี้ขอบคุณพี่ pb99 อีกทีนะครับ ส่วนคนอื่นๆจะ add MSN ผมไว้ก็ได้ ผมจะ Online ตอนหื่น+มีงบ
ถ้าชวนไปแน่ครับ อิ อิ  ;D

chon

Re: ส่งการบ้านฉบับ "ถึงจุดหมาย สบายเหมือนกัน"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2007, 06:10:58 »

ท่าน dark ติดคุก ผมรู้น่ะ คุกรวย อะจิ อิอิ

JuNeO

Re: ส่งการบ้านฉบับ "ถึงจุดหมาย สบายเหมือนกัน"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2007, 10:33:37 »

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่นะครับ ท่าน test29

ขอบคุงครับกับการบ้าน นนม. ตอนนี้สมาชิกในบอร์ดเริ่มแสดงแสนยานุภาพส่งการบ้านกันมาเป็นระลอกๆ อิอิ.. ;D

ดีๆครับ บอร์ดของเราจะได้ไม่เหงา ช่วยๆกันขยับ ช่วยๆกันดัน เอ้าฮึ้บ... :-*

ชอบแบบไหน ไปกันแบบนั้น ตอนนี้สมาชิกบอร์ดเราแบ่งสายตระเวณออกรอบสำรวจไปรอบๆเชียงใหม่ แล้วรายงานผลกันเข้ามาเป็นระยะๆ

อันนี้จะเป็นข้อมูล-ลายแทงที่ดีต่อสมาชิกเวปบอร์ดของเราเอง และเพื่อนๆพี่ๆ นักเที่ยวจาก กทม.คับ

ที่ผมอยากทราบอีกอย่างคือ เชียงใหม่เรามีบริการตัด-ซอยผมช่วงล่างหรือเปล่า เมื่อก่อนคลับคล้ายคลับคลาว่ามีบาร์เบอร์นึง ที่รับงานพวกนี้

และอีกตัวนึงก้อพวกสปาที่มีบริการพิเศษ คล้ายๆ "Love Love"สปาที่กทม. ที่บริการในระดับ 1 สมาชิกท่านใดมีข้อมูลกรุณา

Update ให้รับทราบกันด้วยนะครับ..ขอบคุณมากคับผม  ;D

Tnan

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2007, 19:10:21 »

ตอนเลือกน้องๆ (พี่?) เนี่ย เค้ามานั่งให้เลือก หรือให้เลือกจากรูปครับ เพราะเบื่อจังพวก นนม นผบ
ที่พอเดินเข้าไปแล้วป้าเดินตามหลังเข้าห้องเข้ามาเฉยเลยเนี่ย  :(

นี่ถ้าน้องๆ ออน เบนเข็มมาทำพวกนวดระดับ 1 บ้างก็คงจะดี (อ้าว.. เค้ามีแต่อยากให้นวดระดับ 1 ไปทำ ออน)
เพราะไม่ต้องโดนเอา ไม่ต้องเสี่ยงติดโรค ไม่ต้องอาบน้ำแต่งหน้าวันละสี่ห้ารอบ เรียนนวดนิดหน่อย
แล้วบริการระดับ 1 ก็น่าจะได้วันละหลายพันพอๆกับทำ ออน

อยากให้มีนวดระดับ 1 สวยๆ แบบน้องพิกนะคะบ้างน่ะ :D

test29

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2007, 23:39:15 »

ตอนพี่ pb9 แนะนำ พี่เขาก็ให้บอกเบอร์ได้เลยครับ ที่เบอร์มีรูปมีเบอร์ ก็คงเลือกเบอร์ได้ ตามรูป
แต่ผมไม่ได้สังเกตนะครับว่ามีห้องที่ให้เลือกคนนวดหรือเปล่า  :-X
ผมตอนนั้นไปก็อย่างที่บอกครับ งงๆเอ๋อๆ  :o ก็เลยไม่ได้บอกอะไรเลยเขาเลยคงเลือกให้เองอ่ะครับ
ไว้เดือนหน้าว่าจะลุยใหม่ (ตอนนี้งบหมด)
มีใครสนใจบอกนะครับ ไปเป็นเพื่อนผม เผื่อผมจะได้หายตื่นๆบ้าง  ???