-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านแอบงีบ กับร้านดอกไม้  (อ่าน 1633 ครั้ง)

crv

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
ร้านแอบงีบ กับร้านดอกไม้
« เมื่อ: 31 ตุลาคม 2017, 02:11:03 »

หายหน้าหายตากันไปนานเนื่องรับข้าวกล่องกับปิ่นโตไว้เลยไม่ได้มีเวลาไปหาไรทานข้างนอก .,mn ประจวบกับมีกิจการเป็นของตนเองเลยไม่ค่อยมีเวลา ttu จนถึงเมื่อเมื่ออาทิตย์ที่แล้วได้มีโอกาศเข้ามาเยี่ยมชมเวป(คิดถึงบรรยากาศเก่าๆ) ได้อ่านการบ้านบ้างรู้สึกว่า เทพตัวท๊อปหลายท่านได้หายไป เป็นหน้าที่ของผมที่ต้องสานต่อการบ้านเพื่อให้เวปนี้มีสีสัน บ้าง เวลามีน้อยเข้าเรื่องก่อนดีกว่า อ่านการบ้านแล้วรู้สึกสนใจ สองร้าน ใกล้กัน คือ ร้านแอบงีบ กับร้านดอกไม้ เลยอยากลองไปสัมผัสบ้าง ถึงร้านเวลาประมาณเที่ยงกว่า เข้าร้านแอบ งีบก่อนเพราะร้าน ถึงก่อน เข้าไปถามมีน้องอยู่คนเดียวพูดจาไพเราะ แต่หุ่นน้องเจ้าเนื้อไปหน่อยเหมือน ผบ ที่บ้านผมเลยออกมาก่อนเดินไปที่ร้านดอกไม้ต่อทันที ร้านดูเรียบง่ายไม่เหมือนร้านนวดเลย เจอน้อง อยู่สามสี่ราย(ตามรายแทงเทพท่าอื่นบอกให้เลือกน้องรอยยิ้ม น้องใจกว้างมากๆแลดูเป็นของจริง แต่น้องทำหน้ามุ่ยมาก กลัวเลือกแล้วจะหล่น) ไปสะดุดตากับ น้องคนหนึ่ง น่ารักหุ่นดี ที่ยกน้ำมาให้ เลิอกเลยทันทีครับ ที่ร้านมีคอร์ท เหมือนๆร้านอื่นทั่วไป ไปแปลกใจตรงนวดโลชั่น น่าจะดีกับผิวคล้ำๆของผมจัดไปนวดโลชั่นครึ่งชั่วโมง น้องพาขึ้นห้อง ส่งเข้าห้องน้ำอาบน้ำก่อน ตัดไปที่ห้อง น้องเริ่มนวดจากขาขึ้นไป เสียงน้องน่ารักมาก ๆ น่าเอาไปเป็นปิ่นโตสะสม ติดที่ปิ่นโตเก่ายังไม่หมดสัญญา น้องคุยสนุกน่ารักตากลม ดูซ่อนรูป  pongz กอบกับห่างหายจากสังเวียนไปนานจนลืมไปว่าจะถามระดับ ยังไงดี แต่เหมือนมีกรรม ผบ โทรมาพอดีถามเรื่องงานที่ ออกมาทำ ก็ต้องไม่ให้มีพิรุธ เหมือนผบจะมีเซนต์ เลยต้องคุยเรื่องงานจริงๆและไม่พยายามวางสาย เดี๋ยวคุณเธอจะจับได้ คุยไป น้องก็นวดไป จน ผบ. วางน้องก็ถามว่าให้นวดตรงไหนต่อไหม เข้าทางเลยบอกน้องว่า อยากให้นวดตรงนั้นดู น้องก็ถามว่าตรงไหน ผมก็เอามือชี้ตรงนั้น eta04 น้องถามว่าพี่จะนวดจริงเหรอ ผมก็ตอบว่าจริง น้องดูเขินๆ แต่การนวดน้องใช้ได้เลย ผมถามนวดขั้นสูงขึ้นน้องบอกว่าไม่สะดวกเพราะวันนี้ มีบอล  wq ผมล่ะงง น้องเลยบอกว่าแดงเดือด ผมเข้าใจเลยทันที  eta07 ก็ให้น้องนวดต่อจยเสร็จ อยากจะขอไลน์น้องไว้ แต่น้องบอกว่าคราวหน้านะ จนถึงวันนี้ผมยังไม่ได้ไปเลย ลืมบอกไปน้องชื่อ น้ำหวาน ครับ ค่าใช้จ่าย 1 เทาครับแรงๆหน่อยครับสำหรับครั้งเเรก น้องจะได้จำเราได้และนวดเราดีๆในครั้งต่อๆไป  kjhg ปล.เรื่องนี้ผมแต่งเองนะครับบุคคลและสถานที่ไม่ได้มีอยู่จริง

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: ร้านแอบงีบ กับร้านดอกไม้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2017, 11:20:19 »

ไปแอบงีบเมื่อไหร่มาเล่าสู่กันฟังอีกนะคับ

cstarfish

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2017, 15:31:25 »

ระดับ 1 นี่ 1000 เลยเหรอครับ  ouiy scary

Bronn

• Dream as if u'll live 4ever, Live as if u'll die today
  • แอบจิต
  • **
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2017, 15:34:42 »

แรงมากครับ  ghjk

dlux_4

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2017, 17:33:31 »

คิดว่าท่าน crv ให้พิเศษน้อง 1 ใบเทากับระดับ 1
คิดว่าน่าจะให้เพราะเสน่หาหรือเป็นเทคนิคสำหรับการไปซ้ำรอบต่อไปครับ
ส่วนน้องคงคิดระดับ 1 ที่ 500 เป็นมาตรฐานน่ะครับ
ปล. ถ้าเป็นน้องที่ท่าน crv ว่ามา ระดับ 1 ที่ 500 ถือว่าไม่แพงเลยครับ
 ttu

crv

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2017, 10:17:14 »

เห็นด้วยกับท่าน dlux_4  แต่ผมกะอ่อยน้องกะเอาไปเป็นปิ่นโตนะครับ  kjhg kjhg kjhg

dlux_4

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2017, 00:02:40 »

เห็นด้วยกับท่าน dlux_4  แต่ผมกะอ่อยน้องกะเอาไปเป็นปิ่นโตนะครับ  kjhg kjhg kjhg

ร้ายกาจ  ljhgf

salapaohahaha

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2017, 14:48:50 »

newlancer

• **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2017, 21:54:31 »

ขอรายแทง ร้านแอบงีบ ด้วยครับ

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2017, 07:27:06 »

อยากให้จำได้ต้องโน ท คับ น้องจำไปอีกนานเลย อิอิ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2017, 12:28:04 »

พ่อเลี้ยง สายเปย์  1 เทา จิ๊บๆครับ

vip02

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2017, 13:27:40 »

ใครช่วยบอกที ร้านดอกไม้ อยู่ตรงมุมไหนของทิพย์เนตรครับ เดินหาไม่เจอ