-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องดาว เมอเมด  (อ่าน 1008 ครั้ง)

diowa

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องดาว เมอเมด
« เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2017, 13:08:31 »

เมื่อวันที่ 1 ได้มีโอกาสไปร้านเมอเมด
ประจวบเหมาะกับร้านมีงานทำบุญ
ทำให้ร้านคึกคักมากๆ
แต่ดีนะที่จองน้องดาวไว้ก่อน ไม่งั้นคงอดแน่ๆ
(ร้านนี้เห็นรูปมีแต่น้องๆน่ารักทั้งนั้น ไม่รู้จักเลือกตนไหนดดี
แต่จำได้ว่ามีการบ้านของท่านอาจารย์คนหนึ่งได้เขียนถึงน้องไว้
น้องคนนั้นคือ น้องดาว )
เมื่อถึงเวลาที่นัดหมาย ไปถึงร้าน ได้รับการต้อนรับอย่างดี
จ่ายค่าคอร์ทเสร็จ น้องดาวคนสวย ก็พาไปขึ้นห้อง
ครั้งแรกที่เห็น รู้สึกว่าน้องดูดีกว่าในรูปเยอะ
น้องเป็นคนตัวเล็ก น่ารัก ดูมีเสน่ห์ ผมได้แต่จ้องมองหน้าน้อง
จนน้องถามว่า ทำไมจ้องมองน้องบ่อยจัง
เราก็ตอบไปว่า ก็น้องสวยอ่ะ
เข้าไปในห้องน้องก็จัดการถอดเสื้อผ้าให้เรา ตามด้วยถอดเสื้อผ้าน้อง
จากนั้นก็ไปอาบน้ำกัน
น้องอาบน้ำได้ดี มีบอดี้ฟองสบู่ด้วย
ทั้งบอดี้หน้า และหลัง รู้สึกฟินมากๆๆเลย
ฟินแค่ไหนต้องไปลองเองนะครับ อิอิ
หลังจากนั้นก็ไปต่อกันที่เตียง
เริ่มจากนวด บอดี้ ด้านหลัง
จากนั้นก็ถึงเวลาพลิกตัวมาด้านหน้า
เราก็นึกว่าจะบอดี้ด้านต่อ แต่ไม่เลยข้ามไปเลย
น้องเริ่มบิ้ว เริ่มนัวทันที โอ้...แม่เจ้าตั้งแต่ไม่ทัน
นัวชนิดที่ว่าเหมือนอดอยากมานาน งานแรง
จนเราทันไม่ไหว ต้องขอเปิดออฟชั่นทัน
ตกลงกันเรียบร้อยก็จัดเต็มกันเลยทีเดียว จนอุณหภูมิในห้องมันร้อนกันเลยทีเดียว
ระหว่างที่เราสองคนกำลังกินกันอย่างอร่อย
สลับกันขึ้น สลับกันลง  ได้สักพักปรอทผมก็แตก
สุขสมอารมณ์หมาย นอนหมดแรงเลย
แต่นอนไม่ทันไร น้องก็มาบิ้วต่ออีกกะว่าจะต่ออีกรอบ
แต่ไอ่ตัวน้อยเจ้ากรรมของเรากลับไม่ยอมมีแรงนี่สิ
 (ไม่ใช่ว่าน้องบิ้วไม่ดีนะ น้องช่วยเต็มที่เลย แต่เป็นเพราะเราอ่อนแอเอง)
อายขายขี้หน้าน้องมากๆ
เลยบอกน้องคราวหน้าจะมาแก้ตัว แก้ผ้าใหม่ จะฟิตมาให้เต็มที่เลย
สิ่งที่ชอบในตัวน้องก็คือ อารมณ์ร่วมดีมาก น้ำเสียงอ่อนหวาน
และชอบตรงที่น้องพูดว่า .....พี่ขา.... แล้วก็ซื้ดปากเดียวนี่สิ
มันได้อารามณ์มากๆๆๆๆๆ
(ตอนนั่งเขียนการบ้านภาพยังติดตาอยู่)
สรุป มีซ้ำแน่นอนคนนี้ น้องดาว เมอเมด
 pongz pongz pongz

oneonem26

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: น้องดาว เมอเมด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2017, 15:35:19 »

pongz pongz pongzจดๆลายแทงเด็ด

Pisooth

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2017, 11:20:38 »

ร้านนี้ไม่บอกค่าคอสนะครับ ไม่ทราบว่าค่าเสียหายท้ังหมดเท่าไหร่ครับท่าน จะไปลอกการบ้านครับ

diowa

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2017, 12:23:16 »

ค่าคอร์ทปกติ 1500฿ ครับ แต่วันนั้นที่ไปร้านมีโปร จาก 1500฿ ลดเหลือ 1000฿ ครับ
ส่วนค่าเสียหายเพิ่มเติมวันนั้นผมให้น้องไป 1 เทาครับ

salapaohahaha

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2017, 14:45:42 »