-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสาวสันกำแพง  (อ่าน 1744 ครั้ง)

dlux_4

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องสาวสันกำแพง
« เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2017, 14:47:46 »

ร้านปัณญ์ฎี สันกำแพง จากข้อมูลมีหมอ สว ตอนต้น ทรงโตหน้าหวาน 1 คนชื่อ ดาว กับ สส 2 คน เป็นพี่น้องกันชื่อ พิมพ์ และ แก้ว ตอนแรกจองน้องพิมพ์ไป เพราะพอจะลุ้นระดับได้จากการบ้าน แต่เวลาไม่ได้เลยเลือกน้องแก้ว

น้องแก้ว สว อายุ 24 นวดน้ำมัน 2 ชม ตั้งใจนวดมากมีโฉบมีเฉี่ยว แต่ที่ได้คุยกับน้อง น้องบอกที่มีเฉี่ยวเพราะรู้ว่าตรงใหนนวดแล้วลูกค้าจะสบาย (ไม่ได้ต้องการส่งสัญญาณไดๆ ทั้งสิ้น) การนวดแถวๆ ต้นขาถ้าลูกค้าไม่หื่นใส่ ไม่ปลาหมึก น้องก็จะนวดให้ลึกเข้ามา แต่ถ้าลูกค้าหื่นใส่ก็นวดนิดหน่อยเพื่อเซฟตัวเอง ส่วนเรื่องระดับน้องไม่เคยรับเพราะรู้สึกไม่ดี เก็บเงินจากค่าคอร์สและทิปจากลูกค้าส่งให้ทางบ้านก็ภูมิใจและแฮปปี้แล้วยิ่งถ้าลูกค้าหายเมื่อยกลับไปก็ดีใจ 555

ที่นี่เหมาะกับท่านที่ต้องการนวดจริงจังเต็มเวลาที่ไม่อยากเจอ สว ไปอุดหนุนน้องกันได้ครับ เพราะอีก 2 คนเท่าที่รู้ก็ไม่รับไต่ระดับเหมือนกัน

ร้านปัณญ์ฎีก่อนหน้าเคยมี 2 สาขาที่สันกำแพงและหลัง ม.พายัพ น้องๆ อาจจะวนไปทั้ง 2 สาขา (ปัจจุบันเหลือที่สันกำแพงสาขาเดียว) ซึ่งหลัง ม.พายัพ ปัจจุบันเป็นร้านเพลินจิตเป็นร้านที่มี สส สว ให้เลือกหลากหลายมีระดับจากการบ้านก็มีน้องแป้ง น้องฟ้า (น้องฟ้ารู้สึกจะย้ายไปร้านอื่นแล้วนะครับ)

สรุปนวดน้ำมัน 2 ชั่วโมง 600 + ทิป 200 ผ่อนคลายสบายตัวครับ pongz

matherfucker

• แอบจิต
  • **
Re: น้องสาวสันกำแพง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2017, 19:06:33 »

hotpod

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2017, 22:07:16 »

ร้านนี้แหละตามหาสะนานจะได้นวดสบายๆบ้าง

Zoombest

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2017, 14:03:19 »

ร้านนี้เคยไปนวดครั้งหนึ่ง นานมาละครับ เจอ สส (น้องที่หน้าเป็นสิวเยอะๆหน่อย) ตกลงนวด 2 ชั่วโมง นวดได้ไม่ถึง 10 นาที ผมออกร้านเลยครับ พูดไม่เพราะ นวดไม่ดี ตั้งแต่วันนั้นถึงวันนี้ยังไม่เคยไปใช้บริการอีกเลย  ไม่รู้ตอนนี้น้องยังอยู่ไหมครับ

dlux_4

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2017, 14:19:08 »

ตอนนี้เท่าที่ทราบ มีหมอทั้งหมด 4 คน ครับ
สว ตอนต้น 2 คนชื่อน้องดาวกับน้องนวล
สส 2 คนชื่อน้องพิมพ์กับน้องแก้วครับ
ส่วนที่ท่าน Zoombest พูดถึงอันนี้ไม่ทราบนะครับว่ายังอยู่ใหม  ouiy

fundum

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 มีนาคม 2018, 22:28:00 »

ร้านนี้ใครพอจะมีพิกัด หรือเบอร์โทรไหมครับ อยากลองสำรวจดู