-->

โพลล์

สาวแบบไหนกันเอ่ย ที่คุณเลือกจะให้น้องเค้ามานั่งด้วย(เมื่อแรกพบ) ม่ะมาโหวตกันดูครับ

อายุระหว่าง 15-20 ปี
6 (2.7%)
อายุระหว่าง 20-25 ปี
16 (7.3%)
อายุ           25 ปีขึ้นไป
1 (0.5%)
ผมสั้น
1 (0.5%)
ผมยาว
18 (8.2%)
หน้าสวย คมเข้ม ในแบบไทยๆ
8 (3.7%)
หน้าอินเตอร์แบบสาวลูกครึ่ง
4 (1.8%)
หน้าหมวย+เกาหลี อินเทรนด์
9 (4.1%)
หน้าสาวญี่ปุ่น คิกขุ
6 (2.7%)
ความสูงระหว่าง 150-160ซม.
8 (3.7%)
ความสูงระหว่าง 160-170ซม.
14 (6.4%)
ความสูงตั้งแต่   170ซม.ขึ้นไป
2 (0.9%)
แต่งตัวแบบX     พรีเซนท์สุดๆ
5 (2.3%)
แต่งตัวน่ารัก   พรีเซนท์พองาม
14 (6.4%)
ไฟหน้าปกติ           สาวคัพเอ
3 (1.4%)
ไฟโปรเจคเตอร์       สาวคัพบี
10 (4.6%)
ไฟหน้าสปอตไลท์    สาวคัพซี
5 (2.3%)
รอบเอวขนาด 22-24
8 (3.7%)
รอบเอวขนาด 24-26
9 (4.1%)
รอบเอวขนาด 26" ขึ้นไป
0 (0%)
ก้นงอน สะโพกผาย
12 (5.5%)
ก้นไม่งอน (ยังไงก็ได้)
5 (2.3%)
มีลักยิ้ม แก้มบุ๋ม
9 (4.1%)
มีเขี้ยว
10 (4.6%)
จัดฟัน จริงๆหรือจัดฟันแฟชั่น
3 (1.4%)
แต่งหน้าอ่อนๆ ใสๆ ดูเป็นธรรมชาติ
19 (8.7%)
แต่งหน้า แบบแนว สวยหวาน
2 (0.9%)
แต่งหน้าแบบเฉี่ยว สวยเปรี้ยวเข็ดฟัน
2 (0.9%)
เพนท์เล็บ   ลายการ์ตูนน่ารัก
2 (0.9%)
ไม่ทาสีเล็บ-เคลือบเล็บปกติ
7 (3.2%)
ทาเล็บสีดำ หรือสีฉูดฉาดอื่นๆ
1 (0.5%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ปิดการโหวต: 30 พฤษภาคม 2007, 10:25:26

ผู้เขียน หัวข้อ: สำรวจกันหน่อยนะคับกับโพลล์ น้องๆเกะแนวไหนในแบบที่คุณจะเลือกเค้าตอนเข้าประกวด  (อ่าน 894 ครั้ง)

JuNeO

• บุคคลทั่วไป

อันที่จริงรายละเอียดปลีกย่อย บางอย่างคงอาจไม่ทันได้สังเกตุกันแบบเนียนๆหรอกครับ  ::)

โดยมากน้องๆมักต้องยืนห่างเราไม่น่าต่ำกว่าสองเมตร เพื่อที่จะให้น้องๆทั้งหมดอยู่ในกรอบโฟกัสสายตาเราได้มากที่สุด บางทีต้องยืนซ้อนอีก

เพราะตอนประกวดน้องๆคงมีมาให้เลือกนับสิบ หรืออาจถึงหลายสิบในเกะบางร้าน  :o Wow !!

อันนี้ลองทำโพลล์มาสำรวจกันเท่านั้นนะครับ ว่าพวกเราส่วนมากชอบน้องๆ ในแบบไหนกัน

ถึงจะต่างกรรม ต่างวาระ ก็ขอให้ได้รู้หน่อยก็ยังดี เพราะเวลาไปกับเพื่อนๆในบอร์ดนั้นเดาม่ะถูกเลย ว่าชอบแบบไหน

เผื่อจะได้เว้นทางกันเดินอ่ะคับ เกรงจัยอ่ะ... ;D

don

JuNeO

ลองประเมินก่อนถึงผลประกอปการในไตรมาศแรก อิอิ...

พอจะดูออกกันแระว่าพวกเราชอบ สาวหวาน-น่ารัก กันซะส่วนใหญ่ ไม่ชอบแต่งเติมอะไรให้มันดูมากเรื่องกัน  ;)

แต่มาหลุด   ;D เอาตรง "นม" เอ๊ย "ไฟหน้า" ที่ชอบความสว่างแทงลูกกะตาแบบสปอร์ตไลท์ คัพซีกันเรย

555 วัตถุโตไว นี่เป็นอะไรที่คิดเหมือนกานจิงๆเร้ย อิอิ.. ;D

JuNeO

เย้น โหวดคนแรก เลย เหรอเนี่ย เรา อิอิ อายจัง   
  ว่าแต่ท่าน จู ไม นอนดึก แระรีบตื่นจัง   

กาปู๋มันตื่นก่อนอ่ะครับ..เง้อ  :-[

เป็นโรคไม่ชอบสาวแหนมซะด้วยอ่ะ โดนบ่นมามากแระ ว่าชอบละลายในปาก ไม่ละลายในมือ  ;D

Wunsen

;D ผมชอบน้องคนดีที่อยู่ผิดที่ครับ หุหุหุ

zente

เง้อ ทะมายมีแต่เราชอบแต่งหน้าสวยเปรี้ยวเฉี่ยวกาปู๋อะ

จริงๆโหวต 2 อันอ่ะ น่ารักด้วย แต่บางครั้งแต่งหน้าคมๆนี่ก็ของโปรดเหมียนกาน

ปล. สงสัยจะติดคุกจริงๆวุ้ยตู - -*

Wunsen

ติดคุกอีกแล้วเหรอ แหกคุกมาเลย ได้ดูสไปเดอร์แมนป่าว ไอ้ตัวร้านมันแหกคุก จนได้เป็นแซนด์แมนเลย อย่างพี่ zente แหกคุก แล้วจะเป็นตัวไรดีหว่า อิอิ

untraviolet

:o ช่วงนี้ลูกพี่เราออกทำโพลล์บ่อยจัง อะ สมแล้วที่เป็นประธานรุ่น งาน Meeting Cmxseed ครั้ง 1  >:D

oishi1970

โหวตให้ล่ะ

น้องใหม่ ฝากเนิ้อ ฝากตัว ด้วยครับ :)

JuNeO

โหวตให้ล่ะ

น้องใหม่ ฝากเนิ้อ ฝากตัว ด้วยครับ :)

ขอต้อนรับน้องใหม่อย่างท่าน 0ishi ด้วยนะครับ

เข้ามาวันแรกก้อแจมกระทู้+ร่มโหวตกันเลย เป็นน้องใหม่ที่ส่วนร่วมได้ดีมากๆคับ  ;)

ขอบคุณมากนะครับ หวังว่าคงมีโอกาศได้ร่ำสุราด้วยกันสักวันฮับ

kobmoi

ฮ่าฮ่าฮ่า...
ผลโหวต แม่นใจ๋ผมแต๊ๆ....แม่นเป๊ะๆ เลยเน้อ...

Wunsen

ส่วนใหญ่คนชอบผู้หญิงผมยาวกันจังน้อ............. ผมสั้นแต่น่ารักก็มีนะครับ

LeeJK

ครั้งแรกเลือกรัวซะเกิน12เลย :-\

nong

จัดฟัน จริงๆหรือจัดฟันแฟชั่น  <===== ใคร คิด อะ

ใครลองมาแล้วบ้าง ว่าเหล็กมัน สีกะ กระจู๋ ปะ

Wunsen

จัดฟัน จริงๆหรือจัดฟันแฟชั่น  <===== ใคร คิด อะ

ใครลองมาแล้วบ้าง ว่าเหล็กมัน สีกะ กระจู๋ ปะ
ไม่มีไรทำละเหรอ ไล่โพสต์ตอบชาวบ้านแบบไร้สาระอ้ะ

Kim

เฮียคิม มาแล้ว ครับ ......

หลังจากห่างหายชาว CMXseed ไปเนินนาน....

??? วันนี้แวะมาโหวต ครับผม

เฮีย