-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามลายแทงแถวเวียงป่าเป้าครับ  (อ่าน 922 ครั้ง)

hardbody

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สอบถามลายแทงแถวเวียงป่าเป้าครับ
« เมื่อ: 26 มิถุนายน 2018, 20:23:10 »

พอดีได้งานทำแถวนี้ รบกวนท่านเทพด้วยครับ eta08

sexxes

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: สอบถามลายแทงแถวเวียงป่าเป้าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2018, 09:23:35 »

พอดีได้งานทำแถวนี้ รบกวนท่านเทพด้วยครับ eta08
เมื่อก่อน (ย้ำน่ะครับ) มาจากเชียงใหม่เลี้ยวซ้ายแยกไปอำเภอพร้าว จะมีร้านคาราโอเกะ และรับนวดอยู่ เด็กดอย นวดไม่เป็น
นอนเป็นนางไม้ ส่วนคนนวดเป็นก็ สว. งานงั้นๆ นวดในร้านได้ แต่ระดับรับโรงแรมใกล้ๆ ผมไม่ได้ไปมาหลายปีล่ะ
ไม่ก็ลองหาตามร้านเกะในตัวอำเภอดูครับ ได้ผลยังไงมาแจ้งด้วย เผือเวลาผ่านจะได้แว่ะบ้าง

hardbody

• แอบจิต
  • **
Re: สอบถามลายแทงแถวเวียงป่าเป้าครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2018, 10:45:45 »

เมื่อก่อน (ย้ำน่ะครับ) มาจากเชียงใหม่เลี้ยวซ้ายแยกไปอำเภอพร้าว จะมีร้านคาราโอเกะ และรับนวดอยู่ เด็กดอย นวดไม่เป็น
นอนเป็นนางไม้ ส่วนคนนวดเป็นก็ สว. งานงั้นๆ นวดในร้านได้ แต่ระดับรับโรงแรมใกล้ๆ ผมไม่ได้ไปมาหลายปีล่ะ
ไม่ก็ลองหาตามร้านเกะในตัวอำเภอดูครับ ได้ผลยังไงมาแจ้งด้วย เผือเวลาผ่านจะได้แว่ะบ้าง
ขอบคุณครับ ไว้จะลองไปสำรวจดูครับ eta08

No-ones

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2018, 21:16:14 »

ถ้าได้ไปลองที่ไหนแนะนำด้วยครับ มีงานที่ แม่ขะจาน เวียงป่าเป้าพอดีครับ

hardbody

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2018, 14:20:17 »

ไปนวดร้าน ดีดี นวดแผนไทยแถวแม่ขะจานพลาซ่ามา ครับ สว ผิวขาว หุ่นมีน้ำมีนวล อายุประมาณ 40 ต้นๆ ไม่มีระดับ แต่นวดดีมากครับ

No-ones

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2018, 02:07:50 »

ผมไปเที่ยวร้านเคียงเดือนมาครับ ร้านอารมณ์แบบเด็กนั่งดริ้ง  ที่ปากทางแยกพร้าว เด็กเยอะอยู่ครับ แต่ถามๆเด็กละ ก็ออฟได้กัน แต่ผมไม่ได้ออฟนะ เอามานั่งคุยๆเฉยๆ แต่ตกลงอะไรกับเด็กได้อยู่ครับ

sexxes

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2018, 09:44:09 »

ไปนวดร้าน ดีดี นวดแผนไทยแถวแม่ขะจานพลาซ่ามา ครับ สว ผิวขาว หุ่นมีน้ำมีนวล อายุประมาณ 40 ต้นๆ ไม่มีระดับ แต่นวดดีมากครับ
โซนแม่ขะจานนี่ไม่มีระดับหรอกครับ นวดมาทุกร้านแล้ว ผมเคยนวดแถวตลาดตอนเย็น นวดน้ำมัน ยังให้ใส่กางเกงในกระดาษเลย
ครับ ไม่พอยังเรียก หมออีกคนมาช่วยนวดเลย มีอีกร้านติดปั๊มเชลล์ เจ้าของ สว. สวยอยู่ แว่ะนวดเท้า เลยถามนวดน้ำมันไหม
แกบอกต้องนวดที่ รีสอร์ทด้านหลัง แต่วันนั้นเวลาไม่พอเลยไม่ได้นวด ไม่รู้ว่าจะมีระดับหรือป่าว ไม่เคยได้แว่ะอีกเลย

sexxes

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2018, 09:45:23 »

ผมไปเที่ยวร้านเคียงเดือนมาครับ ร้านอารมณ์แบบเด็กนั่งดริ้ง  ที่ปากทางแยกพร้าว เด็กเยอะอยู่ครับ แต่ถามๆเด็กละ ก็ออฟได้กัน แต่ผมไม่ได้ออฟนะ เอามานั่งคุยๆเฉยๆ แต่ตกลงอะไรกับเด็กได้อยู่ครับ
ร้านนี้อยู่ยงคงกระพันเหลือเกิน ด้านหลังเป็นโรงแรมเคียงเดือนใช่ไหมครับ ถ้าจำไม่ผิด