-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โอวตี่ ปรับปรุงใหม่และเปลี่ยนชื่อเป็น Origin Thai (OT) Massage Boutique  (อ่าน 49626 ครั้ง)

chunyu

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ออกตัวว่าเป็น คน ตจว.ที่นานๆ จะได้ขึ้นไปทำธุระที่เชียงใหม่ เข้าเที่ยวตั้งแต่สมัยเป็นโอวตี่ ห้องโทรมๆ แต่ทุกครั้งที่มาต้องมานวดที่นี่ เพราะแต่ก่อนไม่มี นกป.ในเชียงใหม่เลย น้องๆ ที่นี่น่าตาน่ารักครับ ส่วนออฟชั่น ก็อย่างที่ทุกท่านพอจะทราบ จนเปลี่ยนภาพใหม่ เพิ่งได้ไปแค่ครั้งเดียว แต่ครั้งนั้นขึ้นทีเดียว 2 รอบ 5555 เพราะน้องๆ น่ารักครับ รักพี่เสียดายน้อง และนานๆ ได้มาที ผมว่าได้ลุ้นนะครับ ต่างกรรมต่างวาระ เหมือนเราซื้อลอตเตอร์รี่ อ่ะ ส่วนใหญ่ ผมจะได้เต็มราคานะครับ ขอเพียงเราให้เกียรติ ไม่งี่เง่ากับน้องผมว่าน้องๆ ก็คงรับได้กับราคาที่เราเสนอ         
ปล.ไว้ไปเชียงใหม่อีก ก็คงจะไปแวะอีกอย่างแน่นอนครับ

manop

• แตกหนุ่ม
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

วันนั้่นไปนวดอย่างเดียว นัองเสนอ 2 เทาแรงมากมาย ไป sl คุ้มกว่าเยอะ ราคาเบากว่าด้วย

haniba

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ยังไม่เคยไป eta03ว่าจะลองไปสักที eta04

kit_27

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00

วันนั้่นไปนวดอย่างเดียว นัองเสนอ 2 เทาแรงมากมาย ไป sl คุ้มกว่าเยอะ ราคาเบากว่าด้วย

ใช่แล้วครับ ช่วงก่อนเปลี่ยนแปลงผมลูกค้าประจำที่นี่  เดว นี้ราคาแรง มากกกกกกก ผมเลยต้องไป บอส ดีก่า ครับ

donna

• แอบจิต
  • **

วันก่อนผมไปสำรวจมา เจอถูกใจมากอยู่ 1 คน แต่ยังไม่ได้ลองครับ คือไปสำรวจก่อน อีกอย่างต้องไปทำธุระกับเพื่อน ช่วงที่รอเพื่อนก็เลยแวะไปดูด..เอ๊ยไปดู ถามชื่อที่คนเชียร์แล้ว เจอกันแน่นอนเร็วๆ นี้  ที่นี่ผมว่าถ้าไต่ระดับ ราคาส่วนใหญ่แรงและต่อรองยากกว่าที่อื่น ทำให้ลูกค้าบางส่วนหายไปใช้บริการที่อื่นแทน แต่สถานที่ผมว่าค่อนข้างดีครับ คนเชียร์ก็สุภาพ ไม่เร่ง นั่งดูทีวีรอนานๆ ได้