-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครชายไทย 60 คน ร่วมมีตติ้ง#5  (อ่าน 20120 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป
รับสมัครชายไทย 60 คน ร่วมมีตติ้ง#5
« เมื่อ: 26 ตุลาคม 2007, 20:29:37 »

Seed & Greet 2 Meeting#5   lovez   
ตอน: นางมารร้าย...กับ...นายแสนหื่น

วันที่: 9 พฤศจิกายน 2550 (วันศุกร์)

เวลา: ตั้งแต่ 21.00 น. ถึง 24.00 น.

สถานที่: ณ Boss Club ( new star เดิม )

จำนวนสมาชิก: 60 ท่าน เท่านั้น !! 

ทางทีมงานขอสงวนสิทธิวนการบันทึกภาพใด ๆ ภายในบริเวณงานน่ะครับ ...

บัตรราคา 699 บาท (ไม่รวมค่าเด็กนั่งด้วย แต่..เหล้าฟรีตลอดงาน !!!)   pp11

ใครจะไปลงทะเบียนเลยครัีบ บัตรไม่มีขายหน้างาน และถ้าบัตรหมดแล้วหมดเลย
พลาดครั้งนี้ ต้องรอใหม่อีกทีปีหน้า  บัตรมีจำหน่ายแล้วที่ ร้าน x seed  ร้าน ป๊ะป้่า ค็อกเทล 
และที่สำคัญ...ใครไปรับสิทธิเข้าห้องลับ!!

========================================================================================

รายชื่อสมาชิกที่จะเข้าร่วมงาน

การกระจาย บัตรนะครับ ขอแบ่งสายตามนี้นะครับ

กรุณาติดต่อชำระเงินก่อนวัน พุธ ที่ 7 พฤศจิกายน นี้นะครับ 

สาย 1 ป๋าchon
1.ท่านdon
2.ท่าน darkman
3.ป๋า mommamman
4.ท่าน olo
5.ท่านอุ๋ม เพื่อนป๋า
6.ท่าน LipovitonC2  **
7.ท่าน Golf man **
8.ท่าน Mr.T **
9.ท่าน bad-boy **
10.ท่าน olelemon99

** ป๋ามอม รับเก็บเงินมาให้อีกต่อนะครับ

สาย 2 เฮียkim  084-504-7674 KIM
1.ท่าน kurt02
2.ท่าน mintada
3.ท่าน pong019_su
4.ท่าน leofire
5.ท่าน mheetik
6.ท่าน momoro99

สาย 3 ท่าน zizu ติดต่อได้ที่ร้าน X-Seed Cocktail ทุกวัน  เรียนเชิญทุกๆท่านที่มาซื้อบัตรที่ร้านกระผมได้ทุกเวลาครับ เนื่องจาก mr.somsak ประจำการ 24 ชม.ครับผม
1.ท่าน reew
2.ท่าน miracle maker 
3.ท่าน shinosuke
4.ท่าน mammos69
5.ท่าน kobmoi
6.ท่าน GOWA
7.ท่าน relly_d
8.ท่าน sam69
9. ท่าน kadook

สาย 4 ท่านdvd ติดต่อ 086-3780051 ตั้งแต่เวลา 9.00 - 23.00
1.ท่าน tos77
2.ท่าน mcfly
3.ท่าน อีโต้
4.ท่าน ple98
5.ท่าน seawjang
6.ท่าน Ha Ha Ha         
7.ท่าน boyzone3333
8.ท่าน gsmokzaaa
9.ท่าน มาเฟียราตรี

สาย 5 ท่านJuneO ติดต่อ 085-5253092
1.ท่าน zente
2.ท่าน notear                 
3.ท่าน rg_cnx
4.ท่าน JohnyWalkerBlue
5.ท่าน Eragon
6.ท่าน hello baby
7.ท่าน dvdcm
8.ท่าน etatae333   

ท่านสมาชิกที่ต้องการนำเพื่อนเข้าร่วมงานด้วยโปรดแจ้งที่หน้าบอร์ดเลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พฤศจิกายน 2007, 23:51:47 โดย don »

dvd6699

งานนี้ จะมีการฉลองวันเกิดครบรอบ 1 ปี ของเวป ด้วยนะครับ

ของรางวัลที่น่าสนใจ

รางวัลที่ 1 อาบน้ำกับแพนเค้ก สถานฑูต  1 รางวัล

รางวัลที่ 2 นอนนับดาวที่ช้างแดง    1   รางวัล

รางวัลที่ 3  ทานข้าวกับดาว 99     2    รางวัล

นอกเหนือจากนั้นก็จะมีการเล่นเกมส์แบบ อึ่ง ทึ่ง เสียว สุดๆ กับ บรรดาน้องๆ PR สาวแสนสวย   

พบปะกับบรรดา กูรู ของเวป  ตัวเป็นๆ ลูบได้ คลำได้ แต่ห้ามบีบ และบรรดาสมาชิกร่วมอุดมการณ์หื่น

รายละเอียดจะแจ้งให้ทราบเป็นระยะ ๆ โปรดติดตามกระทู้อย่างใกล้ชิดด้วยนะครับ
  pp11

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พฤศจิกายน 2007, 21:04:41 โดย don »

chon

รายชื่อผู้เข้าร่วมงาน

01 ป๋าโหมก  หนี่งที่คร๊าบบบบบบบบบ pp11
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ตุลาคม 2007, 21:16:09 โดย chon »

don

pp11  02 ครับ จองแล้ว  lovez

chon

รับหมักแค่กิ่คนงะ บอกด้วย แร้วก็มี มาชิกบางคนถามว่าถ้าจะหิ้วปิ่นโต มาด้วยคิดเท่าไรอะ เค้าถามว่าครึ่งราคาได้ปะ เอาไงดีบอกด้วย ครับ จ้าววววววววนาย อีกอย่างน่ะ หมายเลขบัตรน่ะ เอาตามที่ลงทะเบียนในบอร์ดเรยครับ เอกสิทธิ์ เฉพาะของใครของมัน แทนกันไม่ได้ อิอิอิ ตรูได้ 01 ไปแร้ว  pp11
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ตุลาคม 2007, 21:55:16 โดย chon »

don

blink  ปิ่นโต ครึ่งราคาครับแต่ขอให้สู้มือ  pp11  ที่สำคัญต้องเป็นหญิงนะ  pp12

chon

ใครหิ้วปิ่นโต ชาย มาล่ะก็ ห้ามน่ะครับ ป๋ากลัวตดไม่มีเสียงครับ  pp11

dvd6699

เด๋วไปถาม ก่อนนะว่าจะไปงานหรือเปล่า  pp11

Kim

เฮีย 03 ....... เน้อ ...

KIM

mheetik

ตกลงรับกี่คนอ่ะครับ

don

pp11  ได้ระบุในพาดหัวข่าวหน้าเริ่มต้นของ webboard แล้วนะครับท่าน
Seed & Greet 2 Meeting#5
ตอน นางมารร้ายกันนายแสนหื่น
รับสมัครชายไทย สัญชาติไทย ความหื่นเกินร้อย เพียง 60 คน ได้ร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ในรูปแบบของmeetingสุดมันส์ ที่วาบหวิว สะท้านหัวใจ โดยจัดทัพสาว ๆ สุดเซ็กซี่ มาขะเมือบท่าน
ตลอดการงาน นอกจากจะมีการจับรางวัล พบปะพูดคุยกับเหล่าเทพ ยังมีเกมส์เก็บคะแนนมันส์ ๆ อย่างเกมส์ 10101 อันสุดน่ารัก - เป้าพี่นี้เพื่อน้อง เร้าใจสุดๆๆ -  จรวดแห่งรัก ดุดันร้อนแรง - รูสวรรค์สาวน้อย พร้อมกับโชว์ที่เรียกน้ำลายให้ไหลกันไม่ได้หยุดหย่อน

มากกว่านี้กลัวดูแลไม่ทั้วถึงครับ  ^-^ O0 pp12

===========================================================================
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ตุลาคม 2007, 01:39:05 โดย ชายวัยทอง »

007

lovez  คุ้มมากๆครับ 699 สำหรับที่นี้  ds เคยไปมาครั้งหนึ่งสุดยอด  mohoz หรูหราไฮโซ  pp10 เครื่องเสียงดี uyt  เด็กอย่างคัด inlove  คิดแล้วสยิว  icez ไปตอนนั้นหมดเยาะแต่คุ้มมาก ครั้งนี้ อยู่กรุงเทพพอดีแม้จัดปีใหม่สีสามคืนสามวันจะอยู่ให้ดู  mohoz

CastlevaniaX

ไม่มีรูปสาวๆเลยหรือครับ blink

ท่านdonครับผมอยากรู้รายละเอียดมากกว่านี้นะครับแอด pmได้ไหมครับ

zente

จอง 1 ที่ครับ ไปชัวร์

แต่ ... ขอไม่เล่นเกมส์ได้ป่าวอ่ะ ใจไม่ด้านพอ  :-X

tos77

ไป ครับ ไป ;D
แต่จ่ายค่าบัตร 699 ที่ไหนครับ :-\

jalaern

อยากไปครับ แต่ไม่รู้ว่าจะได้ไปรึเปล่าเนี่ย zuy

mcfly

;D  โฮ่ะๆๆ จองด้วยคับ 04 เลยดีไหมเนี่ย pp11

JeT lI

:-\ ตกลงวันศุกร์ที่ 9 เหรอครับ  wq
 :P หมดสิทธิ์ ครับ รอดูภาพบรรยากาศอย่างเดียว  zad
 sengz ไม่รู้ทำไม มีมิตติ้งทีไรต้องมี ติดงาน ที่ กทม. ทุกที  icez

chon

คนที่จอง รันนัมเบอร์ด้วยเลยก็จะดีน่ะ จะได้รู้ว่าตอนนี้ถึง เท่าไรแร้วงะ zente 05 tos77 06 ล่ะกาน  pp11

lemonka

ม่ะด้ายเป็งชายไทย  ม่ะได้หื่น ปายล่วยได้ป่ะ  ;)

chon

ม่ะด้ายเป็งชายไทย  ม่ะได้หื่น ปายล่วยได้ป่ะ  ;)

ด้ายครับ ลงชื่อ จองนัมเบอร์เรย  แต่ถ้าเปงปิ่นโต ครึ่งราคาครับป๋ม อิอิอิ pp11 สมาชิก ญ ครึ่งราคาครับ  349  pp11
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ตุลาคม 2007, 22:48:38 โดย chon »

chon

ท่านด๊ากแมน แล้ว 07 08 หายไปไหนอะท่าน  pp11 ว่าแต่ว่าน่ะ เฮียคิม ป๋าขอโชว์ในงานแบบนี้ได้ป่าว pp11

<a href="http://chon.rmutl.ac.th/show.swf" target="_blank" class="new_win">http://chon.rmutl.ac.th/show.swf</a>         <a href="http://chon.rmutl.ac.th/show1.swf" target="_blank" class="new_win">http://chon.rmutl.ac.th/show1.swf</a>

JuNeO

เหอๆๆๆ เห็นโหมะเลย นู๋ๆน้องๆ ข้างบน  pp11 วุ๊ย . .. . . . . .. ยิ้มให้อีกแน่ะ อิ อิ

ผมจอง 1 ที่พอละคับป๋า แบบว่าไม่มีคนรุจัยแบบ มหาเต้บปาหมิกเค้าอ่ะ  zad (อันที่จริง อยากแร่ดดดดดดดด แสร่ดดดดดดด)  pp13

lemonka

ด้ายครับ ลงชื่อ จองนัมเบอร์เรย 699 แต่ถ้าเปงปิ่นโต ครึ่งราคาครับป๋ม อิอิอิ pp11

อิอิ สงสัย น้องเลม่อน คงครึ่งราคาชิมิ ป๋า   blink

ขอนัมบอร์ 69 นะ เลขมงคล pp11

อ่ะ  ไม่จิ 09 ละกันครับ ไปแน่ แล้วเจอกันทุกท่าน  รอคอยด้วยความระทึกในดวงหทัยพลัน lovez

อ่านะ.......................แล้วไอ้ปิ่นโตนี่ เป็งยังงัยอ่ะ แล้วถ้าไปในฐานะปิ่นโตเนี่ย ต้องทำรายมั่งอ่ะ   pp5

zente

อ่านะ.......................แล้วไอ้ปิ่นโตนี่ เป็งยังงัยอ่ะ แล้วถ้าไปในฐานะปิ่นโตเนี่ย ต้องทำรายมั่งอ่ะ   pp5

ทำปิ่นโตไปให้ผมทานได้มั้ยครับ พี่สาว  :( ผมไปแล้วไม่ค่อยได้กินไรเลยง่ะ งานแบบนี้  :(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ตุลาคม 2007, 21:04:06 โดย zente »

dvd6699

อ้างถึง

อิอิ มะต้องทำไร จร้า ทำน่ารักๆ แบบนี้ แหละ   lovez

น้องแป้งก็เป็นปิ่นโตของท่าน darkman สิครับ  pongz

ความจริงถ้าเป็นสมาชิก ญ น่าจะคิดครึ่งราคานะครับ

notear

Re: รับสมัครชายไทย 60 คน ร่วมมีตติ้ง ตอน นางมū
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2007, 23:29:32 »

ไปด้วยคร้าบ ไม่อยากพลาดเลยงานนี้

ขอเป็นนัมเบอร์ 18 ได้ป่าว
pp11
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ตุลาคม 2007, 23:31:36 โดย notear »

kurt02

lim6049

ยังไม่ชัวร์  หาทางออก อยู่ครับ pp9

ple98

รบกวน ขอ อีก 1 ที่ คับ  pp

olelemon99

รบกวน ขอ อีก 1 ที่ คับ  pp

ตามไปด้วยเน่อ อิอิ  1 ที่ pp9

stasis

ยังไม่ชัวร์อ่าครับ T_T

ผมว่าจะไปดู Linkin Park วันที่ 11 อยู่พอดีเรย... ก็ต้องลงไปท่อง Friday Night ที่กรุงเทพก่อน อิอิอิ

ถ้าหากเปลี่ยนแปลงยังไงผมจามาลงชื่อนะครับ ^_^

Pop108

อยากไปมากเลยอ่ะ แต่ไม่ว่างนะครับ
เลื่อนไม่ได้หรอ ท่านเทพที่เคารพ
แต่ยังไง เด๋วจะลองพยายามClear งานก่อนแล้วกัน

zente

อยากไปมากเลยอ่ะ แต่ไม่ว่างนะครับ
เลื่อนไม่ได้หรอ ท่านเทพที่เคารพ
แต่ยังไง เด๋วจะลองพยายามClear งานก่อนแล้วกัน

เราไม่ได้กินเหล้าด้วยกันนานแร้นนะตะเอง  :D ค้าวคิดถึงนะ  :o

lemonka

อ้างถึง

อิอิ มะต้องทำไร จร้า ทำน่ารักๆ แบบนี้ แหละ   lovez

น้องแป้งก็เป็นปิ่นโตของท่าน darkman สิครับ  pongz

ความจริงถ้าเป็นสมาชิก ญ น่าจะคิดครึ่งราคานะครับ

แล้วทำน่ารัก น่ารักแบบนี้อ่ะ ทำยางงายอ่ะ   brare
ช่ายอย่างเพ่ปลาหมึกบอก สมาชิก ญ อ่ะ ต้องครึ่งราคา  pp11

Aozz

ขอเวลาวางแผนแหกคุกซักสองสามวันเน้อครับ zadเดี๋ยวมายืนยันอีกทีครับ ss

อีโต้

ลงชื่อด้วยครับ ไม่อยากพลาดความสุขที่แท้จริงในชีวิต  เขิน เขิน

ขอเบอร์ 19 ต่อท่านเปิ้ลก็ได้ครับ เขิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ตุลาคม 2007, 20:47:42 โดย อีโต้ »

phong

ป๋า ชื่อแรกเลยนะ อยากไปจัง
แต่อยู่ กทม. :P

เฮีย พง...

etatae333

เฉพาะคนมีบัตรเมมเบอร์ป่าวคับ... :-\
หรือเด็กใหม่ก็ได้
อยากไปเก็บเปอ แต่กลัวไปงง ไม่รุจักใครเลย zad
ยังไงPMบอกรายละเอียดหน่อยงับ

don

pp11 pp11  สนุก แน่ครับเชิญทุกท่าน ไม่ต้องกลัวกันเอง  pp12

notear

pp11 pp11  สนุก แน่ครับเชิญทุกท่าน ไม่ต้องกลัวกันเอง  pp12

งานนี้ท่านdon กับ เฮียคิม จะเต้นโชว์ครับ           :P

อย่าพลาด               pp11

etatae333

งั้นไปด้วย ขอจองไว้ด้วยที่นึง
อยากเห็นว่าท่านเทพทั้งหลายเที่ยวกันยังไง ไม่ได้เที่ยวไหนนานละ
เบอร์นี่เขาเรียงลำดับเฉยๆหรืออะไรคับ เห็นบางเบอร์มีเหมือนเว้นไว้
ถ้าเลือกได้ขอ 33 ละกันคับ ชอบอะ จ้า  ;D

chon

เรียงไปเล่นๆเฉยๆครับ เด๋วป๋าลงชื่อให้น่ะครับ ท่าน etatae333 pp11

chon

ตกลงน้อง เลม่อน จะมางานไหมครับ ถ้ามาป๋าจะได้ลงชื่อให้ สมาชิก ญ ครึ่งราคาครับ  pp11

don

งานนี้ท่านdon กับ เฮียคิม จะเต้นโชว์ครับ           :P

อย่าพลาด               pp11

icez  พอดีไอ้เต้นคงไม่ไหว แต่ถ้าเป็นนักรองนำพอไหว  แล้วท่าน notear ละจะโชว์อะไร   เอย     ds   

workbomp

zad โทษนะครับ ค่าเด็กนั่ง คืออะไรเหรอ ผมไม่เคยเที่ยวอะ แต่กำลังคิดจะไปงานนี้เป็นงานแรกหนะครับ -*-  ss

สงสัยฉายเดี่ยวแน่ๆ ไม่รู้จักใครเลยอะ ผมไม่ทานเหล้า ขอน้ำอัดลมแทนได้มั๊ยครับ ??

yasooka

ผมเด็กใหม่นะครับ อยากไป แต่ติดงานที่ กทม. คงมาดูลู่วิ่งไว้ก่อน ไว้จัดครั้งต่อไป และมีเวลาว่างตรงกันจะรีบไปในไม่ช้า

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ เทพทั้งหลาย ss

chon

zad โทษนะครับ ค่าเด็กนั่ง คืออะไรเหรอ ผมไม่เคยเที่ยวอะ แต่กำลังคิดจะไปงานนี้เป็นงานแรกหนะครับ -*-  ss

สงสัยฉายเดี่ยวแน่ๆ ไม่รู้จักใครเลยอะ ผมไม่ทานเหล้า ขอน้ำอัดลมแทนได้มั๊ยครับ ??

ใครที่เรียกเด็กนั่งของทางร้าน จ่ายของใครของมันครับ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน น้ำอัดลมก็คงมีเป็น โค้กไม่ก็เป๊ปซี่อะครับ สนใจก็ยืนยันการจองได้ครับ pp11

chon

วุ้นเส้น เสียวจัง โรเบิร์ต แมมมอส เงียบ pp5
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ตุลาคม 2007, 01:15:59 โดย chon »

CastlevaniaX

เสียใจด้วยท่านพีี่ทั้งหลายงานนี้ข้าน้อยอดไป  :P

เพราะซ้อมรับปริญญาวันที่10อดเลยตรู

zcry wq