-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องมาใหม่ที่ธารนาวา  (อ่าน 3135 ครั้ง)

Dexnongha2448, ThangMoo และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

manoodtangdao

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้านน้องมาใหม่ที่ธารนาวา
« เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2024, 17:35:06 »

วันนี้ฤกษ์งามยามดีเหมือนฟ้าเป็นใจ มีธุระแถวๆ นั้นแถมดันเสร็จเร็วกว่าที่คิดเลยตัดสินใจวอร์คอินเข้าไปที่ธารนาวาซะหน่อย (ปกติจะจองก่อน) เพราะคิวแน่น น้องๆ ที่เราเล็ง คนอื่นก็เล็งด้วย เลยต้องจองคิวไว้จะได้ไม่เสียเที่ยว

แต่รอบนี้วัดดวงวอร์คอินไปเลย ไปถึงไม่มีคนอยู่หน้าเคาน์เตอร์ รอสักพักถึงมีพนง. ออกมา เราก็จัดแจงลือกคอร์ส เสร็จแล้วพนง. ถามจะเอาตามคิวหรือจะเลือกน้อง รอบนี้ผิดคาดน้องๆ ที่เล็งๆ ตอนนั้นไว้ว่างหลายคนพอดี เลยเลือกน้องใหม่ "เอวา" ที่เพิ่งมาทำงานที่นี่วันที่ 2 ตอนแรกอยู่อีกตึกนึง น้องมาช้าโดนเจ้าของร้านดุไปรอบนึง เอ็นดูน้อง

ขอตัดข้ามไปในห้องเลย
นวดน้ำมันไปสักพัก น้องก็ถามพิเศษไหม เสนอคอร์สมาหลายราคา แต่ระดับเราจบอยู่แล้วก็ตกลงราคาที่ 2 ใบเทา (ไม่รวมค่านวด)

ส่วนนี้ขอรีวิวตัวน้องเอวา
อายุน่าจะไม่เกิด 26 ตัวเล็กสูงไม่เกิน 160 ผิวขาวนิ่ม ดร็อปจากในรูปไม่เกิน 10%
พูดจาน่ารัก ไม่ Money Talk บริการดี อาบน้ำให้ แต่เพราะน้องยังใหม่เลยทำอะไรไม่ค่อยคล่อง
คะแนนนวด 2-3/5 น้องน่าจะมือใหม่ นวดไม่ค่อยเก่ง ถ้าไม่เน้นนวดด้วยไม่มีปัญหา
อารมณ์ร่วม 5/5 บู๊กระจาย ฟิวแฟน แถมเริ่มเองแลกลิ้นกระจาย
สปส. สด แต่เรื่องสเปรย์ยังไม่เด็ด
ไฟหน้า Cup A เล็กเหมือนเด็กม. ต้น + กับน้องตัวเล็กมาก ได้ฟิวไปอีกแบบ
ช่วงล่างหนึบ แน่น ฟินสุดๆ

แต่เหมือนเดิมครับต่างกรรม ต่างวาระ สุภาพเข้าไว้

2 ใบเทาไม่รวมนวด บางคนอาจจะว่าแรง แต่สำหรับผมรอบนี้ถือว่าคุ้มค่าที่จ่ายไป แลกกับบริการและอารมณ์ร่วมแบบฟิวแฟนจริงๆ

papawawa212

• ว๊องแมน
  • *
Re: ส่งการบ้านน้องมาใหม่ที่ธารนาวา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2024, 19:15:05 »

ขอบคุณครับไม่เห็นการบ้านบ้านนี้มานาน หลังบอร์ดโดนบอม

CarPark

• แอบจิต
  • **
Re: ส่งการบ้านน้องมาใหม่ที่ธารนาวา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2024, 20:34:59 »

เยี่ยมครับท่าน การบ้านใหม่ๆแทบไม่มีเลย

ใครมีการบ้านน้องพิมพ์ กับ น้องนมเนย ธารนาวา มั่งครับ รบกวนรีวิวหน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 พฤษภาคม 2024, 20:50:20 โดย CarPark »

ark1212121

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2024, 22:43:27 »

น้อง เอวา จริงๆน้องอยู่ธารนาวามาสักพักใหญ่ๆแล้วครับแต่น้องมาๆหายๆ (เหมือนจะยังทันตอนน้องดิวอยู่ด้วยนะ)
พอๆกับกับหญิงพิมพ์แหละครับ รายนั้นอินดี้มาๆหายๆเหมือนกันแต่หญิงพิมพ์อินดี้กว่า เพราะน้องมาสายแต่เลิกงานเร็ว ฮ่าๆ kjhg

Dexnongha2448

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2024, 19:55:40 »

โบวี่ ธารนาวา  น้องรับถึงระดับไหนครับ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2024, 18:13:34 »

โบวี่ ธารนาวา  น้องรับถึงระดับไหนครับ

3 ครับ ผมเคยไปไต่มาแล้ว จัดว่าดี

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2024, 20:37:10 »

สัดส่วน ประมาณเท่าไหร่ครับโบวี่   ราคาจบเเรงไหมครับ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2024, 21:01:43 »

สัดส่วน ประมาณเท่าไหร่ครับโบวี่   ราคาจบเเรงไหมครับ

สูงผอม 165+ ไฟหน้าพอมี คัพ B ได้มั้ง ไม่ใหญ่ แต่ก็ไม่ถึงกับแบน แต่ตอนเจอล่าสุดเหมือนน้องจะมีน้ำมีนวลขึ้นมาหน่อย

ราคาไม่ 15 ใบแดงก็ 18 ใบแดงครับ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2024, 21:09:22 »

พี่มีหมอธารนาวา คนไหนคัพ c  เเนะนำบ้างครับ หน้าตาสวยขาว

Jeepae29

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2024, 18:03:34 »