-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ##ตามท่านรูไปแทงกบ แต่เกือบโดนกบแทงซะเอง ณ สถานฑูต##  (อ่าน 595 ครั้ง)

asset

• บุคคลทั่วไป

ouiy เมื่อวานหลังจาก ตกลงรายละเอียดและวางแผนในการไปเที่ยวปาย กะเพื่อนเสร็จแล้วก็แยกกันกลับบ้านใครบ้านมัน

แต่ดูเหมือนว่าเส้นทางกลับบ้านของ asset จะหยุดลงที่สถานฑูต(อีกแว้ว)  [poiuyมารู้สึกตัวอีกที…..นี่เรามาอยู่หน้าตู้ได้ไงวะเนี้ย

น้องๆลานตาไปหมดท่านเทพหายไปไหนหมดเนี้ย….sofa ว่างเลย จากนั้นก็บรรจงนั่งลงช้าๆๆๆๆๆ มองไปรอบๆๆเบอร์ M ช่างเยอะจริง

วันนี้กะว่าจะมาดูเฉยๆเพราะต้องเก็บแรงไปปาย ในวันรุ่งขึ้น 78 น่าลอง M 48 ป๋าศักดิ์แนะนำมาใหม่น่าลองอีกนะแต่ในใจนึกถึงเลขที่อยากได้มากที่สุด

ที่มาคราวที่แล้วพลาดและมาเจอกระทู้ท่านรูนัลโด้เข้าไปอีก กะว่าวันนี้หากเทอไม่มาคงจะกลับก่อนแต่ฟ้าช่างเป็นใจให้ asset วันนี้ซะจริงๆๆ 64 คนน่ารักเดินมานั่งช้าๆๆ

ณ วินาทีนี้ทุกสิ่งทุกอย่างเปลี่ยนไปรีบบอกป๋าศักดิ์ จอง 64 เลยนะผมไปเอาเหล้าที่รถก่อน กลับมาเรียกเลยนางฟ้าของผม ไปสวรรค์ห้องสูทกันเถอะจ๊ะ….

ในหัวนึกถึงสรรพคุณที่ท่านรูบรรยายอีกทั้งท่าแมงดาไฟ อิอิ วันนี้ต้องลอง มาถึงห้องปุ๊ป สั่ง โซดา 2 น้ำแข็ง 1 สอบถามเทอชื่อ กบ (รู้แต่แรกแว้ว) .,mn แกล้งถามไปงั้นแหละ

จากนั้นเทอ เล่นน้องชายผมทันที ทั้งที่ยังมะได้ถอดนะรอเด็กเสริฟ์ก่อน จู๊บเบาๆทีนึง เทอขี้เล่นมากไอ่เราก็แหย่ไปดิ กบจ้าเด๋วเราใส่ชุดวันเกิดดวลเหล้ากันนะ  jhkll

กบบอกได้ค่ะแต่กบกลัวกิน Black แล้วจะติดลมอะดิ (พอดีซื้อมากะจะเอาไปเลี้ยงที่ปาย อิอิ ขอเทสก่อนนะเพื่อน ) ดื่มไปซะพักเทอเล่นมาเลียหัวนมและถอดชุดผมอย่างรวดเร็ว

สักพักเราทั้งคู่ก็เหลือแต่ตัวเปล่า เทอจับน้องชายผมมาคลึงที่นมและใช้ไฟหน้าที่มหึมา บีบคลึงไปมารูดขึ้นลง ทำเอาผมแทบแตกจากนั้นผมกระซิบเทอขอรอบแรกก่อนนะ

เท่านั้นแหละเทอรู้งานทันที sdfสเปร์น้องชาย (แต่ไม่สดนะ) ใส่cd ก่อนแต่ลีลาการดูดระดับเทพ ผมอดไม่ไหวเลยของทาสีเทอหน่อย กลายเป็น 69 ซะงั้นยิ่งเสียวไปกันใหญ่

จากนั้นเทอก็ wto ช้าๆๆไปมาเริ่มแรงขึ้นๆๆๆๆหอยเทอตอดมาก จากนั้นมาที่ท่า พระรามยกทัพ อ่าสุดยอด…..

เทอครางได้อารมณ์มาก แลกลิ้นกันอุตลุด จากนั้นเปลี่ยนมาที่ท่า กวางเหลียวหลังเทอจับมือผมไปบีบนมเทอ รู้เลยนมเทอทำมาแน่แข็งมากและเหมือนมีก้อนแข็งๆ อยู่ข้างใน

สุดท้ายมาจบลงที่ท่า ทศกันย์แทงกบ เทอครางแรงขึ้นดูเหมือนเทอจะนำผมไป 2:0 แล้วนะนั้น ผมรีบเร่งเครื่องตามจนสกอร์ตามมาที่ 2:1 ต้องเติมแอลกอฮอล์ซะหน่อย 3-4 แก้ว

แล้วไปอาบน้ำการอาบน้ำของเทอผมว่า ok นะคุยเก่งถามไปมาสรุปคนฝาง อำเภอเดียวกะผมซะงั้น หมู่บ้านก็ใกล้กันซะงั้น อะไรโลกมันจะกลมขนาดนี้แต่เทอแก่กว่าผม 2 ปีนะเล่าไปมา

เทอเล่นสเปย์สดน้องชายผมเฉยเลย เล่นอมเหล้ามาสเปย์เย็นได้ใจ ขอบอกว่าลีลาการสเปรย์เทอสมดังที่ท่านรู แต่งกลอนไว้มะมีผิด เล่นอยู่นานจนน้องชายพร้อมสู้ศึกอีกครั้ง

เลยพากันไปที่เตียงเทอเล่นอยู่ไม่ห่างจากน้องชายผมเลย ทั้งเลียเม้นอมซะสุดยอด นานมากจากนั้นเทอใส่ cd ด้วยปากและสเปรย์นานมากได้อารมณ์สุดๆ ไม่ไหวละขึ้นเลยจ๊ะ

กบขึ้น wto ผมซะหัวสั่นไปหมด จากนั้นมา ด็อกกี้ ลิงอุ้มแตง  เทอครางอย่างกะ AV ยิ่งเสียวมากสุดท้ายมาเสร็จที่ท่าเบสิก แลกลิ้นกันอย่างมันข้างในเทอตอดตลอด

หมดแรงครับอย่างกะวิ่งขึ้นดอย 10 กว่าโล ถามเทอว่าเสร็จยังเทอบอกแตกไป 2 ครั้งแล้ว อิอิ เล่นแซงผมอีกแว้ว จากนั้นมานั่งดื่มเหล้าสอบถามประวัติกันไปมา

คุยกันอย่างกะรู้จักกันมาหลายปี แต่ที่น่าเจ็บใจที่สุดคือตอนที่เทอทวงเงินค่าเบิ้ลนี่แหละ  icez 1000 มาเลยค่ะ อะไรนะนึกว่าแถมให้นะครับเนี้ย ในกระเป๋าติดแค่ 500 บอกเหลือแค่เนี้ยยังมะได้กดเลย

เทอไม่ยอมครับบอกธุระกิจไม่มีมิตรแท้ศัตรูจริง งั้นก็เอาบัตรมารูดเลย   gsdgdgs(ดีที่นึกขึ้นได้) บอกเทอไปวันนี้ลืมเอาบัตรมามีแต่บัตร อิออนเนี้ย รูดได้ปะ เทอทำหน้าไม่พอใจครับเดินออกห้องไปเลย

ผมกะว่าจะไปคุยกะป๋าหน่อยเทอดักอยู่ที่ทางขึ้นครับบอกมีแค่นี้ก็เอามาเลย  fdgdf ตอนนั้นหมดอารมเลยครับจากนางฟ้ากลายเป็น นางมารทันที ขึ้เกียจเรื่องมากประกอบกับรึบกลับบ้านเลยให้ไปหมด

แล้วเดินออกมาเจอป๋าศักดิ์ ว่าจะบอกละแต่ช่างเหอะเราผิดเองที่ไม่ถามแต่แรก ดีนะที่ไม่กดมาเยอะ ม่ายงั้นโดนสูบแน่แต่ยังไงซะก็ถือว่าเป็นบทเรียนครับ   ghjk

สรุป  ผมให้คะแนน กบ ตัวนี้ที่

สเปร์ย = 10
ลีลา = 9
หน้าตา = 9 ขาวจั๊ว
ไฟหน้า = 8 มหึมาแต่แข็งไปนะหัวออกคลำหน่อยๆ
ช่วงล่าง = 8 ไม่ค่อยฟิต แต่ได้การตอด
พูดจา = 6 ตอนแรกดูเหมือนจะดีตอนหลังหน้าเงินซะงั้น
สรุป = 7.5 ไม่หล่นนะแต่เสียตอนทวงเงินนี่แหละ
ค่าใช่จ่าย = 1000+150+90+50+500 ค่าใช่จ่าย,ค่าห้องV,ค่าน้ำแข็งโซดา,ค่าทิปเด็กเสริฟ์,ค่าเบิ้ล[/b]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มกราคม 2010, 23:24:18 โดย dvd »

Yim

อ่านแล้วลายตาครับ  ,kuu

chefbb

มีท่านรูนันโดแห่งแก๊งค์ิติดอ่างไปด้วย  รับรองไม่ผิดหวังไม่มีหล่น  ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ   แต่ขอโทษเถอะ  ตาลายเพราะตัวหลังสือท่านอะครับ rgb fds fds

popcorn4202

ผ่านไปเหมือนจะ happy ending ครับ มาเจอทวงเงินค่าเบิ้ล 1000 เป็นผมก็เซ็งเป็ดเหมือนกัน
จริงๆ เบิ้ลนี่ 500 ไม่ใช่หรือครับ???

ปล.ผมว่าท่านใช้สีเหลืองดีกว่านะครับ เข้ากับ theme บอร์ดเราที่สุดแล้ว สีอื่นแสบตาเหลือเกิน

asset

ผ่านไปเหมือนจะ happy ending ครับ มาเจอทวงเงินค่าเบิ้ล 1000 เป็นผมก็เซ็งเป็ดเหมือนกัน
จริงๆ เบิ้ลนี่ 500 ไม่ใช่หรือครับ???

ปล.ผมว่าท่านใช้สีเหลืองดีกว่านะครับ เข้ากับ theme บอร์ดเราที่สุดแล้ว สีอื่นแสบตาเหลือเกิน

แก้ไขให้แล้วครับท่า popcorn แสดงว่าผมโดนเรียกเบิ้ลละซิเนี่ย น่าเจ็บใจนักดีที่กดมาไม่เยอะ ขอบคุณครับที่ชี้แนะ เพราะผมยังไม่เคยเบิ้ลเลยนะท่านนึกว่าเทอแถมให้อีกดอก ;khhg

prof.big

wน้องกบไม่น่ามาเสียตอนท้ายเล้ย

jiggolord

ผมว่าก็ถูกของน้องนะครับ "ธุรกิจไม่มีมิตรแท้ ศัตรูจริง" อิอิ
แลกกับที่ท่านได้ความสุขมาก ผมก็ว่ามากพอแล้วนะครับ
ที่จริงน้องจะรู้สึกยังไงบ้างเราก็ไม่รู้ รู้แต่ว่าน้องทำเพื่อเงิน
แน่นอนไอ้ที่มีอารมณ์ร่วมกับแขกถือว่าเป็นของแถม
แต่ที่สุดของน้อง ก็ยังต้องการเงินอยู่ดี
ไม่งั้นร้อยทั้งร้อย ผมว่าไม่มีใครอยากมาทำอาชีพนี้หรอก ว่ามะ 0okl

malnw

เจอแบบนี้  9ikm 9ikm 9ikm

ไม่ไหวอะครับ มีทวงตัง เท่าไหร่เอาหมด

sky_cm

อารมณ์มันพาไป เลยต้องเบิ้ล เสียเงินเพิ่มซะงั้น 9876

CastlevaniaX

น้องทำตัวอย่างนี้มันไม่ดีเลยนะครับ ujh

ทำให้แขกเสียความรู้สึก kmkm

แล้วใครจะเอาน้องละครับ 9ikm

yama_run

ว่าจะไปลองซะหน่อย

ได้เห็นแบบนี้

ขอบายดีกว่า  l,l,

ราคาพลับมาตรฐานอยู่ที่ 500 ง่ะ

น้องกบเนี่ยทุกทีก็  500 นะครับ ถือว่างานดีคนหนึ่ง คือไม่บอกราคาก่อนเบิ้ล

บางคนจะเบิ้ลบอกเลยว่า ขอ 500 อย่างงี้ผมไม่เอาเลย
หรือพวกเส้นข้างที่ขอเก็บเงินก่อนน่ะ ผมเหี่ยวเลย

แต่จากงานที่การบ้านท่านเล่ามา คุ้มแล้ว 1K ได้ครบสูตร ทั้ง 69 แลกลิ้น อูว์์์ ผมยังไม่เคยแบบนี้เลยกะน้องกบ หรือว่ามันมีสองมาตรฐานฟะ 500 กะ 1000

Zalera

ก็แปลกๆนะครับ เพราะปกติมันก็ 500 จริงแหละสำหรับเบิ้ลน่ะ

lunaG

จริง ๆ ถือว่าสูงไปนะครับ เล่นบริการเต็มที่แล้วเรียกเก็บทีหลัง

ผมว่าถ้าจะเบิ้ลควรตกลงกันก่อนเลยครับ

อาจเสียอารมณ์ แต่ดีกว่าเสียความรู้สึกแบบนี้ครับ

bad-boys-5

เบิ้ล 500 ต่อครั้ง ก็ok นะ ถ้ามีแรงเหลือพอ

kurt02

ปกติน้องกบเนคนรู้งานอยุ่แล้วครับ  ถ้าจะเบิ้ลก้อ 500 เนี่ยแหละครับถือว่าเบสิคเลย สำหรับน้องคนนี้

roonaldo

เมื่อวานผมก้อไปแทงกบครับบบ

อิอิ

เบิ้ลฟรีอีกต่างหากก

อย่าขอยนะ

อิอิ

แต่ผมก้อทิป 600 เองนะครับบ
1000 นี่ไม่เคยนะ

เอสแอลยังไม่เท่านี้เลยท่านนน

อืมมม ต่างกรรมต่างวาระครับบ

ทุกท่านครับบย้ำนะครับ เบอ้ลที่ซา ห้าร้อยยยยยยยย เท่านั้น มากกว่านี้ หัวแตก

ถามก่อนดีที่สุดครับบบ

ALONE

มันก็น่าเสียอารมณ์ อยู่หรอกเนาะ ##

noikasu

ทีแรกกะไปแทงกบ..พอตอนจบ..กบไปฟรีคิก..ซะงั้น..อย่างนี้ต้องถามท่านรูเสียแล้วเรา l,l,

roonaldo

จะพิชิตน้องกบ
ต้องท่า

นาคาผ่าหิมพานต์ กะ ท่า ฤาษีขี่เวสป้า

รับรองเบิ้ลฟรีไปเลยยยย

killdeathnote

เดาว่าทาน asset

หิ้วแบล๊คเข้าไป

น้องก็เลยตอดเยอะอ่ะครับ 

คือถ้าไม่ทวงเงินเบิ้ลเนี่ย GF เกือบเต็ม 10 เลยนะนั่น

zero_1

ต้องท่า

นาคาผ่าหิมพานต์ กะ ท่า ฤาษีขี่เวสป้า

อยากเห็นปลากรอบท่านี้จัง  เขิน

yama_run

ต้องท่า

ท่าอะไรของท่านครับเนี้ยยยยยยย

mickaza

เห็นด้วยคับถามก่อนดีสุด

rapinrapin

ตกลงกันก่อนเป็นดี ทุกที 500 ครับ

l2omeo57

ต่างกรรมต่างวาระจริงๆ

สองมาตรฐานชัดเจน

อิอิ

chan_030

ตอนนี้ก็อยากจะเป็นเจ้าชายกบอ่ะ...55+

KoB_Zapza

มีสองมาตรฐานด้วย  เหอะๆ  แต่ผมว่าคุ้มนะคับ 1000  ครบเซ้ดเลย

ป.ล.มีโอกาสเจอเจ้าชาบกบบ้าง kick

apiwatkub

1000 เยอะไปป่าว ครับบบบท่านนนนนนนน ;kljj

lordsith

ต้องไปเสี่ยงดูบ้างซะละครับ High Risk High Return ยุคนี้ยุคแห่งการบริหารความเสี่ยง -*- เอาซะหลักการ kjhg

macma

jljhl สงสัยดูฐานะจากขวดเหล้า เห็นของแพง ดูท่าจะกระเป๋าหนักมั้งครับ

lpman

ปรกติเบิ้ล 500 นิ

bnakorn

ผมก็ว่า  คงดูฐานะจากเหล้าเหมือนข้างบนครับ