-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ****เรื่องรูปแต่ละสถาบัน zip หรือupload ตามเว็บอื่&  (อ่าน 722 ครั้ง)

pton

• บุคคลทั่วไป

Ok...ครับ ว่าไง ก็ว่างั้น ครับ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
..ตามที่ท่านเจ้าของกระทู้ได้ถามมาเกี่ยวกับพบรูปหลานสาวเพื่อนถูกนำมาโพสนั้น
ทางเวปมิได้ตั้งใจทำให้เกิดการเสื่อมเสียแก่หลานสาวคนรู้จักของท่านครับ

เพียงเราเห็นความน่ารัก จึงนำมาโพส ให้เพื่อนสมาชิกชื่นชม

ดังนั้นถ้าท่านใดพบเห็นรูปคนรู้จัก อยากให้ลบออกจากกระทู้ ก็แจ้ง PM มาที่เจ้าของกระทู้
หรือว่ามดได้ทันที ทางเราจะดำเนินการลบรูปให้ทันทีครับ

ขอแจ้งให้ทราบโดยทั่วกันตามนี้ครับ
อย่าเครียดครับ kjhg kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธันวาคม 2009, 18:24:53 โดย mormor1973 »

popcorn4202

ผมว่าการโพสรูปลักษณะนี้ไม่น่าเกลียดนะครับ ออกจะเป็นการยกย่องชมเชยในความน่ารักของน้องๆ ด้วยซ้ำไปนะครับ
แต่สิ่งที่ควรระวังก็คือ การโพส comment ครับ ซึ่งพวกผมก็คอยสอดส่องดูแล ไม่ให้มันเกินเลยกันอยู่แล้วครับ

ความคิดส่วนตัวของผมนะครับ

hashinni

ไม่ไหนจะเป็นไรเลยคับ     ออกจะน่ารัก

1ideal

Re: ****เรื่องรูปแต่ละสถาบัน zip หรือupload ตามเว็บอื่&
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 12:05:49 »

l.jkljhเนื่องจากผมเป็นคนเริ่มโพสรูปแนวนี้นะครับ  ผมเคยคิดว่าเหมาะสมหรือไม่

แต่ผมก็เห็นด้วยกับแนวทางที่ท่าน   popcorn4202 ว่านะครับรูปแนวน่ารักแบบนี้

มีอยู่ทั่วไปนะครับ แต่ยังไงอาจจะต้องช่วยกันดูเรื่องความเหมาะสมของคอมเม้นท์

ผมอาจขออณุญาติลบคอมเม้นท์  ที่มีคำไม่เหมาะสมนะครับ

ส่วนที่เจ้าของกระทู้  PM มาถามว่าผมหารูปมาจากไหน

ผมบอกเลยครับรูปทั้งหมดผมหามาจาก Hi5 khjhgg

1ideal

Re: ****เรื่องรูปแต่ละสถาบัน zip หรือupload ตามเว็บอื่&
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 12:17:54 »

เอาเป็นว่าตอนนี้กำลัง....ตามลบคอมเม้นที่ไม่เหมาะสมออกนะครับ

และอยากให้กระทู้นี้มีเพื่อนๆสมาชิก  เข้ากันมาช่วยแสดงความเห็น

ต่างคนต่างความคิดจะได้เป็นแนวทาง 

ของสังคมของการแบ่งปันcmxห้องพิคโพสกันต่อไปครับ ;khhg

อาตี๋

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 15:26:36 »

แล้วแต่มุมมองแต่ละคนครับ สำหรับผมน้องๆ ก็น่ารักดีครับผม

mormor1973

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 18:07:49 »

kjhgf เอาเป๋นว่า น้องน่าฮักก็เลยเอามาฮื้อดูเนาะครับ

ถ้าท่านใดอยากหื้อลบรูปใดก็แจ้ง PM มาที่ผม หรือเจ้าของกระทู้ได้ตลอดเวลา

เมื่อท่านแจ้งจะรีบดำเนินการให้ทันทีนะครับ 9876

shoots

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 มกราคม 2010, 12:05:17 »

ให้อยู่ในกฎ กติกา มารยาทของเว็ปฯก็โอเคแล้วครับ     dsgjsd