-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นานๆ ได้ส่งที รับปีใหม่ กับ 22 งานดี ไม่มีหล่นแน่นอน  (อ่าน 548 ครั้ง)

yokeygam

• บุคคลทั่วไป

วันนี้วันดีครับ 5 มค วันประชุมอ่างของน้องๆ ผมไม่พลาดที่จะไปดูซักครั้งก่อนเข้ากรม 555 เสียดายเจ้าของอ่าง ท่านรู ไม่ไปดูและกิจการซะงั้น  ttujdf
ผม ไปเอง โดยไม่ีรู้ว่าแกงค์ชาวอ่างมีใครบ้างที่ไปก่อนแล้ว เลยไม่ได้ทักทาย นั่งเล็งๆ เล็งมา ทั้ง M22 (มีโทรถามท่านรูด้วย แต่ท่านรูบอกยังไม่เคยลง)
เล็ง M48 กะอีกเบอร์ 30 ก็โดนจองกันไปหมดครับ เจอ 22 กะลังขึ้นมาพอดี ป๋าเชียร์ให้อีกท่านบอกงานดี ผมได้ยิน เห้ย หน้าเฉี่ยว โดนใจ
บอกป๋า ผมขอ 22 ด้วย ป๋าบอกยังมีอีกคิว เลย ขอป๋าศักดิ์ กั๊ก ไว้ให้หมดทุกเบอร์ที่เล็งไว้ ใครขึ้นก่อนผมลงกะคนนั้น
22 ขึ้นมาก่อนก็จัดเลย อิอิ ส่วนการบ้าน 22 พี่ lucifer ส่งไว้แล้วนะครับ step ตามนั้นเลย เทพมั๊กๆ เป สด ร้อนเย็น ตอนเย็น เย็นแบบเบียร์ด้วย  kern ตื่นเต้นไม่เคยเจอ 555
ส่งฟอร์มเลยแล้วกันครับ

------------------------------------------
แบบฟอร์มส่งการบ้าน
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ลายแทง      (สถานฑูต)
ชื่อน้อง      (เฟิร์น)
เบอร์ติดอก      (22)
หน้าตา      ( 8.00)
บริการ      ( 10.00)
ไฟหน้า      ( 7.50) หย่อนไปนิด
หลอดไฟ      ( 7.50)
ช่วงล่าง      ( 8.25) หนึบๆ รู้สึกได้ถึงความร้อนผ่าว
รูปร่าง      ( 7.5) ตัวเล็กน่ารัก แต่มีพุงซะงั้น น้องบอกกิืนเบียร์บ่อย  lkjhgf
ผิว      ( 7.50) ธรรมดา เกือบน้ำผึ้ง
ลีลา      ( 10.00)
พูดจา      ( 10.00) พูดจาเข้าขา ฉะฉานได้ดีมากครับ อิอิ
สเปร์      ( สด )
GF        ( 10)

สินสอดน้อง  (1000)
ทิปน้อง      (200)
ทิปเชียร์      (100) ป๋าศักดิ์
ชาเขียวหรือเครื่องดื่ม   (110) ถ้ามี
ทิปแม่บ้าน      (40) ถ้ามี
สรุป      ทอนกระจุย นี่เป็นครั้งแรกที่ผมไปซา แล้วรู้สึกว่า ทอนแบบกระจุย เลยครับ  oiyttyr

22 งานดี แน่นอน โยคี Confirm !  kern

roonaldo

ตามมาเมนท์ต่อ
และฝากบอกทุกคน
ให้อิจฉาเล่นว่า

ปลาห้อง วีไอพี

เด็ดมากกกกกกกกกกกกกกกก

รีบเป็น วีไอพีกันนะครับบบ

sky_cm

อยากเห็นปลา  zad

yama_run

นี่ก็พยายามตอบทุกวันแล้วนะเนี้ย

ยังอีกไกลเลยเรา ^^

man69

dsgjsd มานอนยันอีกคนครับ ...............................  ouiy แต่นึกอีกทีอย่าปงอย่าเป็นมันเลยครับวีไอพี  kjhg น้ำแตกมหดตัวแล้วอย่ามาโทษกันนะครับท่าน

sama

ก็ดีแล้ว ขอให้สำเร็จเรื่อยๆเน้อ  ;kljj ;kljj ;kljj

chefbb

มายืนยันด้วยอีคน  คุณภาพบริการน้องคนดีรับรองไม่ผิดหวังครับผม  รีบๆ  นะครับ  ใครอยากน้ำแตกหมดตัว รีบๆ  ทำผลงานนะครับจะได้เป็น vip  สิ่งดีๆ  มีุคุณภาพ  รอท่านอยู่นะครับผม   

kornxxx

โห้ยๆๆ อยากเห็นปลาแล้วซิ

a6566

อยากเป็น vip กะเขามั่ง ทำไงดีคับ  lkkjjh

ahcomputer

เบอร์ 22 confirm มีเงินทอนกระจายแน่นอน สุดคุ้ม ผมเคยไปหาน้องเขาหลายครั้ง ไม่เคยเบื่อเลย

Zalera

22 ยังไม่เคยลองเลย ต้องตามไปลอกแล้ว

oorangeroo

อยาก ไป ลอก อะ แต่ ไป แล้ว ไม่ ค่อย เจอตัว เลย    lkkjjh

hi_power

อยากเห็นปลามากกกกกกครับท่าน

เฮ้อ VIP หนทางยังอีกยาวไกล   ss

otkungfu

เบอร์นี้ผมลงนานละ
ตั้งแต่ยังเป็นเบอร์ 77 อยู่เลย
งานดีครับ รับประกันเลย มีทั้งร้อนเย็นอิอิ
อยากรู้เป็นไงต้องลองกัน...เหอะๆๆๆ ghjk

bad-boys-5

ยินดีกับความสำเร็จคับ

Lostman133

จดๆๆๆ  สองสอง  อยากได้เหมือนกัน เลขคู๋

prof.big

เบอร์ 22 ก็น่าลองครับ

Kawnza

@@22  อีกไม่นานโดนแน่
 09876 09876 09876 09876

LANSER

ครั้งแรกที่ไปซา...ได้ขนาดนี้ก็ดีมากแล้วครับท่าน ;kljj

ReActioNX

gsdgdgs gsdgdgs

ทำไมผมตกสำรวจเยอะแบบนี้เนี่ย เด๋วไปมั่ง 22 อิอิ

metro

22จำไว้