-->

ผู้เขียน หัวข้อ: วิเคราะห์ วิจารณ์ นวดแต่ละประเภท  (อ่าน 8678 ครั้ง)

numnoi

• บุคคลทั่วไป
วิเคราะห์ วิจารณ์ นวดแต่ละประเภท
« เมื่อ: 24 มกราคม 2010, 08:33:29 »

ss  เชิญชวนทุกท่านที่ไปสำรวจตามลายแทงต่างๆ มาวิเคราะห์ วิจารณ์นวดต่างๆ ทั้ง นผบ. นนม. b2b ออน นกษ ฯลฯ ว่าประเภทไหนไปแล้วคุ้มค่าเงิน เสริมการเรียนรู้ และไม่หล่น รวมทั้งอื่นๆ อีกมากมายเพื่อเป็น KM ให้กับทุกๆ คนครับ

เริ่มที่ผมก่อนละกันนะครับ  หลังจากที่ไปคลุกวงในกับทุกวงการนวดมาระยะหนึ่ง ก็พบว่า B2B กระตุ้นดี แต่ก็อ่อนกว่า นนม. เพราะนนม. จริงๆ กระบวนท่ามีมากกว่าที่ B2B นำมาใช้ ส่วน นผบ. ก็สำหรับคนปวดเมื่อยจริงๆ ออน.เองก็สำหรับคนขี้เกียจอาบน้ำครับ  ...เอาไว้เสนอต่อคราวหลัง แต่ตอนนี้เรียบเรียงข้อมูลก่อนละกัน เดด

prof.big

Re: วิเคราะห์ วิจารณ์ นวดแต่ละประเภท
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มกราคม 2010, 08:42:54 »

ภาพนี้ปลากรอบจากที่ไหนเอ่ย อิ อิ

lunaG

Re: วิเคราะห์ วิจารณ์ นวดแต่ละประเภท
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มกราคม 2010, 10:03:44 »

สรุปแยกเป็นการให้บริการที่ได้รับ และค่าใช้จ่ายเบื้องต้น ค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม

ลักษณะการนวดตัวอย่างสถานบริการผู้ให้บริการค่าใช้จ่ายเบื้องต้นระดับการให้บริการพิเศษค่าใช้จ่าย Option
นวดน้ำมัน (แอบแฝง) นวดผ่อนคลาย ด้วยน้ำมันนวด หรือเบบี้ออย ก่อนเสนอ option น้อง 20 - ป้า 40 ปีโอวตี่ รินแก้ว ช้าวแดง ช้างคลาน ปิ่นแก้ว 250 ขึ้นไป / ชม. ระดับ 1 ระดับ 3 500 - 1000
นวดกะปู๋ (เฉพาะนวดกษัย) นวดผ่อนคลาย ด้วยน้ำมันนวด แล้วจับนวดกษัย
(ปัจจุบัน ไม่ค่อยมีเปิดประตูลม กดจุดก่อนนวด ใส่ชักกันเลย)
น้อง 20 - 25 ปีน่ารักคลับ ฟ่างVIP โคซี่ 599 / 1.20 ชม.ระดับ 1 500 - 1500
นวดกะปู๋ (B2B) นวดผ่อนคลาย ด้วยน้ำมันนวด นวดด้วยหน้าอก และนวดกษัย น้อง 20 - 25 ปีน่ารักคลับ ฟ่างVIP โคซี่ 999 / 1 ชม. ระดับ 1 500 - 1000
อาบอบนวดไม่ค่อยมีนวดผ่อนคลาย นอกจากบางคนทำให้แขกเป็นพิเศษ น้อง 20 - 30 ปีซายูริ แพนโดร่า เชียงใหม่ฮิล พิงค์พยอม1000 / 1.30 ชม. ระดับ 3 -

จะเห็นได้ว่าประเด็นเรื่องค่าใช้จ่ายจะชัดเจนมากว่า ถ้าระดับ 3 ต้องไป อ่าง คุ้มสุด

ถ้าระดับ 1 ก้อขึ้นอยู่กับว่าต้องการแบบไหน เพราะใกล้เคียงกัน แต่ นวดน้ำมันแผนโบราณจะถูกกว่าประมาณ 500 บาท

แน่นอนว่าแลกกับระดับของน้อง ๆ เช่นเดียวกัน เพราะช้างเผือกในสายนวดแผนโบราณมีน้อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มกราคม 2010, 10:15:32 โดย lunaG »

lunaG

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 มกราคม 2010, 10:06:49 »

ถ้าถามถึงความคุ้มค่าต้องมองที่ปัจจัยความต้องการ

นวดนัวนาบ
นวดน้ำมัน (แอบแฝง) //
นวดกะปู๋ (เฉพาะนวดกษัย) //
นวดกะปู๋ (B2B) //
อาบอบนวด//

ถ้าชอบนวด น้องไปที่สายนวดโดยตรง เพราะถ้าไปอ่าง น้อยรายจะนวดให้

แต่ถ้าชอบนาบ ก้อมีให้เลือก ประหยัดคุ้มไปอ่าง อยากให้นวดด้วยนาบด้วยไปนวดน้ำมัน (อาจได้นัวด้วย แต่ส่วนใหญ่ไม่)

แต่ถ้าชอบนัว การเอาอกเอาใจเป็นพิเศษ ต้องไปสายนกป (สายนี้อาจนวดไม่เก่ง ต้องทำใจ พอได้ผ่อนคลาย)

สำหรับค่า option แต่ละที่ แต่ละนาง ไม่เหมือนกัน ส่วนใหญ่ขึ้นอยู่กับความคุ้นเคย หรือการเป็นลูกค้าประจำนั่นเอง

ไปครั้งแรก หวังจะได้เท่าเทพ ย่อมเป็นไปได้ยาก (ไม่ใช่ไม่ได้เลย) ถ้าไม่อยากหล่น ก้ออ่านการบ้าน ไปตามลายแทง

แต่ถ้าลายแทงไม่ตรงสเปค ก้อต้องยอมรับเบื้องต้นก่อนเลือกว่า โอกาสหล่นมีเสมอ เพราะแม้กระทั่งเทพดก้อมีหล่น เมื่อหาลายแทงใหม่ ๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มกราคม 2010, 10:24:45 โดย lunaG »

lunaG

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 มกราคม 2010, 10:24:56 »

สำหรับสถานที่แต่ละที่ น้องแต่ละคน ผมไม่สามารถวิเคราะห์ วิจารณ์ได้ เพราะผมเป็นมด ที่ต้องทำตัวเป็นกลาง

หาอ่านการบ้านและพิจารณาดูเอาครับ ว่าบ้านไหน แนวไหน สายไหนเหมาะกับท่านที่สุด

อย่างผมชอบสาย นกป เพราะผมได้นัว ได้พูดคุยหยอกล้อ สนิทกับน้อง ๆ และเจ้าของบ้าน ซึ่งสายอื่น ๆ ไม่มีให้ เป็นต้น

อย่าบ่นว่าแพงว่าไม่คุ้มถ้าท่านไม่เดินในเส้นทางที่ท่านต้องการจริง ๆ

armimaru

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 มกราคม 2010, 14:45:56 »

ข้อมูลแน่นดีครับ พี่ นกป นี้ มีร้านไหนมั้งครับ

killdeathnote

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 มกราคม 2010, 15:13:03 »

ท่าน lunaG รีวิวได้ละเอียดมากครับ

ชอบๆๆ pongz

โดยส่วนตัวคิดว่า นวดกระปู๋ เนี่ยเด็กจะสวยที่สุด แต่ก็มีแววหล่นสูงที่สุดเหมือนกัน

ส่วนเสียวที่สุดต้องยกให้ B2B ครับ

ผ่อนคลายที่สุด ก็ต้องยกให้ นวดน้ำมัน

ส่วนคุ้มสุด ก็ นาบ นั่นแล่ะครับ   

mbvc

p_nuin

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 มกราคม 2010, 21:35:05 »

อยากให้นวดกระปู๋มีถึงระดับ3บ้างเพราะเด็กแต่ละคนหน้าตาน่ารับประทานทั้งนั้น mbvc

lunaG

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 มกราคม 2010, 02:44:22 »

อยากให้นวดกระปู๋มีถึงระดับ3บ้างเพราะเด็กแต่ละคนหน้าตาน่ารับประทานทั้งนั้น mbvc

ถ้าระดับ 3 ก้อไม่เรียกนวดกะปู๋แล้วครับ อิอิ

ถ้าอยากได้เด็กสวย ๆ ระดับ 3 ก้อต้องเส้นข้างราคาสูงครับ

แต่แน่นอนก้อจะไม่มีน้องคนไหนมานวด พะเน้าพะนอท่านแน่

ไม่มีบริการไหน Perfect ครับ เหมือนกินข้าวก้อมีกับข้าวหลายจานนั้นแหล่ะ ถึงจะอร่อย

numnoi

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 มกราคม 2010, 09:50:07 »

zad  ข้อมูลของแต่ละท่านแน่นปึ๊กทั้งนั้นเลยครับ  แสดงถึงความช่ำชองในยุทธจักรจริง ๆ ข้าน้อยขอคารวะ ghjk

asset

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 มกราคม 2010, 10:15:35 »

ss ผมว่าแล้วแต่จุดประสงค์ของเราครับว่าชอบแบบไหน ชอบใครชอบมัน บางท่านอาจจะไปตามลายแทงที่เทพส่งมาแบบนั้นบางแบบนี้บ้างแต่มันก็ไม่แน่เสมอไปนะ
อย่างที่ท่าน Luna G ว่าแหละครับ มาใหม่คงไม่ได้เท่าเทพที่เขาประจำ แต่บางทีก็อาจมีถ้าเข้าตาน้องๆ ของอย่างนี้ต่างกรรมต่างวาระครับ  .,mn

prof.big

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 25 มกราคม 2010, 10:54:02 »

ผมเองลองมาทุกสายแล้วครับ ชอบทุกๆสาย แล้วแต่อารมณ์ตอนนั้น แต่ถ้าน้องๆน่ารักก็สายว่าวเลยครับ สาวนสายอ่างถ้าเป็นลูกค้าประจำ GF ก็เต็ม 10 เหมือนกันครับ  ต่างกรรมต่างวาระครับอันนี้ แต่หน้าตาน้องก็มาตรฐานครับ

Alone_Man

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 มกราคม 2010, 19:24:25 »

ส่วนตัวผมเองนั้น เริ่มต้นมาจากสาย นผบ ครับ เลยค่านข้างชอบทางนี้มากกว่า

centhore

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 00:27:27 »

ภาพนี้ปลากรอบจากที่ไหนเอ่ย อิ อิ

เป็นคลิปลหุดความยาวประมาณ 12.58 นาทีครับ

ญ. น่าจะลูกครึ่งทางเอเซีย ชื่อ Julie เรียน Rutgers college

ช. เป็นทางยุโรปชื่อ Ilya เรียน School of engineering

mr001

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 00:58:52 »

นวดกระปู้ผมว่าปลอดภัยไรกังวลไม่มีปัญหาดีไม่มีเมียน้อยไม่มีปัญหากับที่บ้านน้ำแตกก็แยกทาง นวดแฝงนั้นผมว่าก็ดีครับสบายตัวสบายน้องผ่อนคลายที่สุดแต่ก็เกรดอาจจะท้องลายบ้างมีลูกแล้วบ้างไม่สดมากเท่าไร ส่วนนวดแบบอ่างพูดได้เลยว่าไม่ชอบครับมันไม่กล้าไปน่ะครับ555 กลัวเจอคนรู้จักน่ะครับภาพที่จะไปเจอไม่รู้จะบอกใครว่าไงเลยไม่มีข้อคิดเห็นน่ะครับ

Bakery-in-Milk

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 30 มกราคม 2010, 11:55:00 »

เยี่ยมเลยครับ ตอนแรกก้องง กับ ศัพท์ ต่างๆ เพราะเป็นน้องใหม่ ตอนนี้รู้ความหมายพอควร เตรียมไปจัดชุดใหญ่หล่ะ อิอิอิ fdgdfdf

soar

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 02:08:12 »

ชัดเจนดีครับ  ออกเสียงด้วยคนว่าให้คุ้มก็อ่างเท่านั้น  pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 มกราคม 2010, 02:10:30 โดย soar »

thebannok

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 31 มกราคม 2010, 11:52:08 »

สำหรับผม มะก่อน ลุย หาเอา เด็ก จากเอเจ้นกะเทยมั่ง  หาเองตามเนต แล้วไปฟาด ใน ม่านรูดมั่ง   

พึ่งไป ลองอ่าง กับ นปก ช่วงนี้  โดยรวม  ออน คุ้มสุด  นกป นี่ถ้าน้องสวยสะเด็ด สดไม่ช้ำ  ก้อโอเคนะ ที่ลองไปมา

ส่วน นผบ จริง ๆ ผมมีร้านประจำ ครับ  นวดจริง ๆ จับเส้นจริง  เก่งมาก อายุ น้อง 20กว่า ๆ  หน้าตาน่ารักใช้ได้ ไม่ป้า(หายากในสายนี้) อิอิ 

โดยมาก ผมแล้วแต่ สถาณการณ์ ว่าอยู่ไก้ล ที่ไหน เวลาได  ไปสะดวกเข้าว่า 

ออนแตกเสร็จ แล้วค่อยมานวดเส้นผ่อนคลาย  อิอิ

hanaka22

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2010, 11:23:13 »

ข้อมูลดีจังครับ
ต่างคนต่างกันใครชอบแบบไหนไป ความเสียวไม่เลือกที่ แต่ตังในกระเป๋าไปทีไรเบาทุกที่เบาตัวด้วยไม่เสียหลาย ถ้าให้ดีเล่นไปทุกแนว

numnoi

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010, 22:09:24 »

uiuo  หลังจากไปสำรวจความคุ้มทุนมาแล้ว ขอสรุปดังนี้นะครับ
 kick   ออน  เข้าเป้าเลยทีเดียวสนนราคา ไม่แตกต่างจากนวดอื่นๆ
 fhgj  นผบ  ผ่อนคลาย แก้ปวดเมื่อย และขึ้นอยู่กับหมอ และ Option ที่เลือก 
 mbvc นกป  สาวๆ สวยๆ ไม่ผ่อนคลาย เพราะนวดน้ำมันไม่เป็นไปตามศาสตร์การนวดเท่าไหร่  มีแต่เสียว ไม่มีระดับ 3

สำหรับผมคนขี้เมื่อย  ชอบ นผบ. ครับ สูตรผมคือ นผบ.  1 ชั่วโมง  ต่อด้วยนนม 2 ชั่วโมง และระดับ 3 ในเวลา 3 ชั่วโมง แก้ปวดเมื่อยได้ดี และผ่อนคลายสุดๆ คุ้มค่ากับการลงทุน 1500 - 2000 ครับ

1 ชั่วโมงแรกแนะนำตัว  ชั่วโมงสอง แนะนำน้องชายให้รู้จักกะพี่สาวและน้องสาว ชั่วโมงสามพี่น้องท้องติดกันเลย  เดด

lunaG

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010, 02:17:22 »

สูตรนี้น่าสนนะครับ ไว้มี นผบ ที่ไหนแจ่ม ๆ จริง ๆ จะไปลองบ้าง

ส่วนใหญ่เจอแต่ สาว สว ไม่ค่อยโดนใจที่จะปิดเกม

แต่ 3 ชม. นานนะเนี๊ยะ ผมว่า 2 ชม. กำลังดี สำหรับแพลนนี้

numnoi

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2010, 18:48:09 »

zad  สองชั่วโมงไม่ทันจริงๆ คับ  เพราะนวดเต็มสูตรก็เกือบ 2 ชั่วโมงละ Option ไม่ทันจริงๆ เลยต้องเพิ่มเวลาเผื่อสำรวจภูผาและหุบเหวด้วยคับ   dsgjsd

oakley

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2010, 19:38:02 »

ขอบคุณ lunaG สำหรับข้อมูลที่ชัดเจนมากๆครับ
อยากลอง นกป อยู่เหมือนกัน แต่ยังเขินๆอยู่ครับ เขิน

lunaG

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2010, 00:03:38 »

OK ครับ ถ้าจะนวดเต็มสูตรต้อง 2 ชั่วโมงจริง ๆ เพราะถ้านวดแค่ชั่วโมงเดียวผมก้อไม่หายเมื่อยนะ

pegasusk

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2010, 20:24:45 »

ตอนแรก นกป ก็เขินนะครับ แต่ผมว่า น้องเค้าชินแล้วแหละ ฮ่าๆๆๆ อย่าไปอาย  mbvc

ruang

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 15:29:52 »

ข้อมูลเพียบ...พี้น้อง  นับถือๆ

test

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 16:17:45 »

ผมชอบนัวครับ โรคมือปลาหมึก ชอบออกอาการ เคยแต่ ระดีบ 1-2 ครับ  3 ยังไม่เคย

numnoi

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2010, 20:01:44 »

lkkjjh  มาวิเคราะห์นวดแผนโบราณแต่ละที่กันดีกว่าครับ เท่าที่ไปสัมผัสมาครับ  ouiy

piuyty  OT:   สภาพทั่วไปปรับปรุงห้องใหม่ ลดเกรดเครื่องแต่งกายจากผ้าขนหนูเป็นผ้าขาวม้า ห้องน้ำยังคงเดิม ทีวีใช้งานได้ดี 
                   คุณหมอลดเวลาการนวดลงมากๆ นวดเร็วจริงๆ กลัวว่าจะไม่ได้ OPTION  คุณหมอบางท่านช่วงล่างมีกลิ่น ต้องปรับปรุง 555 ชอบเรียก OPTION ระดับ 3 สูงถึง 2000 
                   เรื่องมากไปนิดหนึ่ง

fsdg     BOS: สภาพทั่วไป  ห้องหับแคบไป แต่ก็ใช้ได้  แอร์ตอนกลางคืนไม่ยอมเปิด ร้อนมากๆ ทีวีเปลี่ยนใหม่ได้ป่าวนะ  อย่างอื่นก็โอเค
                    คุณหมอ  แต่ละคนประสบการณ์นวดสูง เรียก OPTION ไม่สูงมากนัก ขึ้นอยู่กับจังหวะ เฉลี่ยก็ 1,000 - 1,500  (ที่นี่คัดเลือกคุณหมอเป็นพิเศษหรือเปล่านะ)   

/jhtdc อีก 2 - 3 ที่กำลังรวบรวมข้อมูลต้องเก็บข้อมูลซ้ำๆ อีกสัก 2-3 รอบแล้วจะกลับมาวิเคราะห์ต่อ /jhtdc

p_nuin

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2010, 07:44:25 »

อาเขตโพธิเวช หมอมีน้อยไปหน่อยแต่ได้ระดับ3ห้องกว้างและสะอาดใช้ได้
ช้างคลาน  หมอมีเยอะหน่อยแต่หาสาวๆแทบไม่มีบริการมีตั้งแต่ระดับ1-3ถ้าให้ดีเปิดห้องvipไปเลย
นครเชียงใหม่ หมอมีน้อยเช่นกันส่วนใหญ่35upได้ถึงระดับ3

boydd

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2010, 16:18:09 »

ส่วน นผบ จริง ๆ ผมมีร้านประจำ ครับ  นวดจริง ๆ จับเส้นจริง  เก่งมาก อายุ น้อง 20กว่า ๆ  หน้าตาน่ารักใช้ได้ ไม่ป้า(หายากในสายนี้) อิอิ 

ขอลายแทงหน่อยคับทั่น  ผมก็ชอบ นผบ. มากที่สุด

jaedjaras

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 19:02:12 »

ผมประทับใจน้องๆที่ Body relex แต่เดี๋ยวนี้เปิดอยู่หรือป่าวคับ ช่วยบอกหน่อย

khmanoon

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 17:07:43 »

น่าน้อง X ครับ แนะนำที่นี่ครับเปิดใหม่ ไปถามหาน้องบีม แล้วท่านจะติดใจ(นวดกะปู๋) Fang-VipmemberClub Webboard

shoots

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 18:52:08 »

จริงอย่างที่ท่านluanGว่าไว้ ชอบสายไหนก็มุ่งตรงไปสายนั้น จะได้ไม่มาเสียใจคร่ำครวญทีหลัง     jljhl

jaedjaras

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 15:46:27 »

น้องบีมเป็นไงบ้างคับ

lunaG

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 17:00:40 »

ผมประทับใจน้องๆที่ Body relex แต่เดี๋ยวนี้เปิดอยู่หรือป่าวคับ ช่วยบอกหน่อย

ปิดไปตั้งแต่ต้นปีแล้วครับ

chan_030

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2010, 22:24:32 »

เดี๋ยวนี้เค้าพัฒนาแล้ว เชียงใหม่ เริ่มเปิดบริการประเภทขึ้นแล้วนิ dsgjsd

pagedown

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2010, 22:52:11 »

step พี่ numnoi น่าจะเข้าท่าแฮะ

ปล.ผมสนใจปลามาก ไม่ทราบท่านใดมีเต็ม ๆ มั่งมั้ยครับ แหะ ๆ

เขิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กุมภาพันธ์ 2010, 22:53:45 โดย ~เมานมสด~ »

numnoi

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 02 มีนาคม 2010, 18:43:37 »

kjhg Bos มีลายแทงมาฝาก

26 น้องนิว น่ารักนิสัยดี นวดใช้ได้
40 จำชื่อมะได้ นี่ก็ระดับ 3 สุดยอด
48 น้องพร  รู้ๆ กันอยู่
59 น้องขวัญ เด็กดอยใจดี
77 น้องเก๋ ร่างใหญ่ ใจถึง
79 น้องดา ขาวหุ่นดี นวดเก่ง
92 น้องแป้ง ไปลองซ๊ะ แล้วจะติดใจ

และเบอร์สีแดงอีกหลายๆ คนมาใหม่ ยังมะได้ลอง ไปที่ไหร เบอร์เหล่านี้อยู่ทุกที คิดดูเถอะ แค่นี้ก็ทำให้ โพธิ์ทิพย์เปลี่ยนทีวีใหม่ได้แล้วครับ  ouiy

numnoi

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 04 มีนาคม 2010, 01:39:11 »

ouiy วันนี้ไปมาเห็นน้อง N.40 น่ารักดี คงมาใหม่ครับเพราะป้ายแดง ว่าจะเรียกแล้วเชียว  แต่พอดีเจ้าเก่าเห็นเราซะก่อน ยิ้มให้แต่ไกล เลยจำยอมกับเจ้าเก่าไปซะ แต่ก็ไม่ผิดหวังครับ ดูดไอติมเราซะเกือบกะทิหก  hgjhg

potface_69

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 02:53:30 »

ouiy วันนี้ไปมาเห็นน้อง N.40 น่ารักดี คงมาใหม่ครับเพราะป้ายแดง ว่าจะเรียกแล้วเชียว  แต่พอดีเจ้าเก่าเห็นเราซะก่อน ยิ้มให้แต่ไกล เลยจำยอมกับเจ้าเก่าไปซะ แต่ก็ไม่ผิดหวังครับ ดูดไอติมเราซะเกือบกะทิหก  hgjhg
งี้ต้องเบิ้ลสองแร้วท่าน

อิอิ

แต่น่าจะลองเบอร์ใหม่บ้างนะท่านเทพ

จะได้มีการบ้านมาฝากสาวกบ้าง อิอิ

kjhg

rabbit

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 13:26:11 »

ลองมันทุกแบบหล่ะครับ หลากหลายประสบการณ์ดี นี่ยังเหลือ นกป. ที่ไหนดีน้อ  /jhtdc

cmseed2009

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2010, 07:51:24 »

ความรู้จริงๆๆๆ

b007

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2010, 10:16:14 »

อยากลงไป นกป ดู แต่ทำไมอายน้า

ทีไป ออน ไม่อายแฮะ

numnoi

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 15:22:22 »

pongz นกป ต้อง ร้านน้องฟ่างคับ  ;kljj

cmseed2009

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 16:25:18 »

pongz นกป ต้อง ร้านน้องฟ่างคับ  ;kljj
อยากลองไปดูเหมือนกันครับว่างๆช่วงมั้งดิครับ

OT_ONE

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 08:54:24 »

นกป  ... น้องเอ๋    แห่งข้าวฟ่าง  บริการประทับใจมากครับ..

LVP47

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 20:12:17 »

อยากลองไปดูเหมือนกันครับว่างๆช่วงมั้งดิครับ
ครับเห็นว่าใจถึงกันทุกคนจิงป่าวคับ

numnoi

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 15:45:23 »

ครับเห็นว่าใจถึงกันทุกคนจิงป่าวคับ

ร้านนี้รับรองครับ ใจถึงและถึงใจ ถึงแม้ไมมีระดับ 3 ก็เหมือนมีนะแหละครับ

UgoIgo

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 03 กันยายน 2010, 12:39:27 »

Ok เลย

cosmixx

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 04 กันยายน 2010, 01:52:32 »

ข้อมูลแน่นมากคร้าบ
ท่านไดชอบ นกป ลองไปใช้บริการน้องอาย ร้านโคซี่ คับ เด็กเก่าร้าน Body relax น่ารัก บริการสุดยอดคร้าบ
ส่วนร้านน้องฟ่างผมยกให้น้องเอ๋คนเดียวเลย uiuo