-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เ ว ป ใ ห้ โ ห ล ด เ พ ล ง มี เ ว ป ไ ร มั่ ง อ ะ  (อ่าน 3852 ครั้ง)

PIM_On_The_Rock

• บุคคลทั่วไป

อยากได้เวปเอาไว้โหลดเพลงอะ
แบบเวปใต้ดินไรพวกเนี้ย

อยากได้เอาไว้โหลดอะ

มีไรรู้บอกหน่อยน่ะ

mommamman

Re: เ ว ป ใ ห้ โ ห ล ด เ พ ล ง มี เ ว ป ไ ร มั่ ง อ ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2007, 13:03:14 »

สำหรับผมสมัครใช้งานแบบ bit นะครับ

สมัครเว้บ www.torrentmove.com

500 บาท / 6 เดือน

คุ้มมากๆ ครับ มีทุกอย่างให้ดาวน์โหลดครับ                             

mmppp

Re: เ ว ป ใ ห้ โ ห ล ด เ พ ล ง มี เ ว ป ไ ร มั่ ง อ ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2007, 13:12:19 »

/jhtdc www.soccersuck.com เข้า webboard เลือกห้อง music ขอบอกเด็ดมาก

etatae333

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2007, 14:49:07 »

ตามเวปบิทอะท่าน ความจริงก็มีทุกเวปแหละแต่ของดีๆจะอยู่ในเวปใหญ่ๆก่อน

http://www.catcity-army.com
http://www.bit66.com
http://www.thaimung.org
http://bit.soizaa.com

ลอง4เวปนี้ดูก่อนนะครับ สมัครฟรี น่าจะยังเปิดรับอยู่ ส่วนเวปใหญ่ๆจะสมัครไม่เสียเงินก็ต้องมีเทียบเชิญ
เกรงว่าจะมัวไปโหลดคลิป กะหนังxxx เพลินจนลืมดูดเพลงอะจิ 555+
 kjhg

ผมมี บิทไทยแลนด์(2bbit) กะ สุขสรรค์บิท อย่างละ2ที่ ถ้าจะเอาก็ทิ้งเมลไว้ แต่อย่าใช้ hotmail นะมันบล๊อค
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ธันวาคม 2007, 14:54:23 โดย etatae333 »

dvd6699

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2007, 20:40:30 »

สำหรับผมสมัครใช้งานแบบ bit นะครับ

คุ้มมากๆ ครับ มีทุกอย่างให้ดาวน์โหลดครับ                             

จ่ายแล้ว โหลดอย่างเดียวก็ได้ใช่ไหมครับป๋า

nu114

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2007, 21:39:44 »

bit66ชัวร์กว่าครับ

mommamman

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2007, 22:25:36 »

จ่ายแล้ว โหลดอย่างเดียวก็ได้ใช่ไหมครับป๋า

ช่ายเลยครับ สมัครแบบจ่ายเงินจะเป็นสมาชิกแบบ VIP โหลดอย่างเดียวไม่ต้องปล่อยก็ได้ครับ

ผมโหลดหนังเอาไว้เพียบเลย มีทุกแบบ หนัง X คลิป  หนัง DVD VCD ใหม่ๆ ชนโรงอีกเพียบครับ                           

lim6049

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2007, 23:41:35 »

จรริง
อ่ะครับ  ต้อง เข้าไปดูแล้ว ขอบคุณข้อมูลมากครับ

mmppp

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2007, 00:12:35 »

? ?สำหรับผมสมัครใช้งานแบบ bit นะครับ

คุ้มมากๆ ครับ มีทุกอย่างให้ดาวน์โหลดครับ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?

น่าสนใจนะครับ ว่ากำลังหา bit เล่นพอดี เอ แต่เข้าไปดู 500 บ เล่นได้ 3 เดือนเองหรอ
แล้วข้อมูลคุ้มไหม เทียบกับ bit ฟรีเวปอื่นๆอ่ะครับ

ไปอ่านมาสมัคร VIP ต้องเป็นสมาชิกก่อน แล้วก่อนเป็นสมาชิกต้องมี reference key ด้วยอ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ธันวาคม 2007, 00:18:26 โดย mmppp »

Wunsen

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2007, 01:25:08 »

น้องอิ๋ม จ๋า ลองเว็บนี้จิ www.ijigg.com หรือไม่ก็ www.esnips.com

etatae333

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2007, 03:27:23 »

ถ้ากะเล่นจริงจังดูดเยอะและเร็ว ใช้coloก็ได้ดีนะ http://www.pc-colo.com แปบๆก็เป็นPowerละ

มีอีกโปรแกรมชื่อ Soul seek (น่าจะประมาณนี้) ถ้าจะโหลดเพลงอย่างเดียว แต่พวกคลิปก็มีหลงๆมาให้ดูีดเป็นบางคน
คล้ายๆโปรแกรมบิท คือต้องมีคนปล่อยถึงจะดูดได้
่ทุกคนจะทำโฟลเดอร์ไว้แชร์เพลงในเครื่องตัวเองให้ชาวบ้านดูด มีห้องแชทไว้คุยกัน
บางเพลงหายากจริงๆไม่มีคนปล่อยในบิท ส่วนใหญ่ก็หาเจอที่นี่แหละ ขอแค่รู้ชื่อเพลง หรือ ศิลปิน ก็เซิร์ทหาได้เลย
มีทั้งเพลงไทยและเทศ ฝรั่งก็เล่นเยอะ เสียอย่างต้องตามใจเขาเปิดปิดเวลาไหนไม่รู้ บางทีโหลดไม่เสร็จไปซะละ
รออีกวันค่อยดูดต่่อ แต่ไม่ได้เล่นนานละไม่รู้ตอนนี้เป็นไง-*-

Jade44

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2007, 08:20:51 »

พวกจ่ายตังค์ vip ผมก็เป็นมาก่อน
สะดวกดี เพราะชอบ(โดน)ดูดอย่างเดียว ไม่ชอบเผื่อแผ่ใคร

ถ้าสมัครแบบฟรี ต้องใจดีแบ่งบันเขา

ตอนนี้หนังกากบาท ก็สั่งซื้อเอา ขี้เกียจโหลด

หรือถ้าอยากได้โฮสไว้โหลดบางอย่างกันเองสำหรับสมาชิกพิเศษ
ก็บอกได้ มีเนื้อที่เหลืออีกเยอะ

PIM_On_The_Rock

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2007, 11:10:35 »

ขอบคุงมากมาย
หลายๆเด้อ

แหะๆ

เป้งพระคุณอย่างสูง
จะไม่ลืมบุญคุณครั้งนี้เลย

แหะๆ

หาเว็ปอยุ่อยากได้เพลงฟรีๆมะเสียตังอะแหะๆ

nu114

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2007, 22:18:05 »

เหมือนกันเลยครับ100บาทก็vipแล้วครับ :-X

nu114

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2007, 22:20:21 »

ขี้เกียจปล่อยครับไม่คุ้ม ;khhgบริจาคดีกว่า

sodax

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 12 กันยายน 2010, 18:54:27 »

www.ijigg.com  ก็ดีครับ มีเพลงตั้งแต่เก่าๆยันอันใหม่เลย แต่เพลงเก่านี่เยอะดีครับ

Gimhorseng

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2010, 16:43:27 »

แนะนำเว็บนี้ครับ

www.Bevernetwork.com

โหลดแบบ Direct ได้เลยครับ ไม่จำเป็นต้องโหลดบิท เปิดคอมไว้นานๆ

leolovedog

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 09:51:28 »

ตอบนะครับ 4shared.com ค้นหาเพลงได้เลยง่ายนิดเดียวครับ