-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่อสมัครใหม่ครับแหะๆ ขอถาม เบื่อซายูริ ไปใหนดีครับ - -  (อ่าน 15646 ครั้ง)

dalha

• บุคคลทั่วไป

fdgdfdf เออ คือพอดีก็ไปบ่อยน่ะครับ

แต่ไม่รู้จักไรเลย รู้อยู่ที่เดียวนี่แหล่ะ ซายูริ - -

ผมมันประเภทเดินเดี่ยวๆ มองหน้าตู้1รอบ เลยไปเข้าห้องน้ำ ออกมาดูอีกรอบ เลือก ลงข้างล่าง ... ทิป ขึ้นข้างบน กลับบ้าน

แต่แล้วก็เกิดอาการเบื่อขึ้นมา (เริ่มซ้ำ)

เด็กนั่งหน้าตู้น้อย เบอร์ m โดนจอง เบอร์ s ไม่เคยเห็นหน้า จับไฟหน้าบอกเจ็บ ดูดคอบอกจั๊กจี๋ -*-

บางทีเบอร์ธรรมดา เลือกแล้วแต่ดันโดนจอง (สงสารน้องๆ แทนที่จะได้ลูกค้า ดันมาโดนจองแล้วไม่บอก หลอกให้นั่งหน้าตู้)

เห็นเค้าบอกมันก็มีที่อื่นน่ะ

แต่ไอ้ที่อื่นเนี่ยมันที่ใหนฟ่ะ

บอกหน่อย!!!

ขอที่อยู่คร่าวๆด้วยก็ดี

น่ะ

ปล. ซายูริ อยากเจอของดีไม่จำเป็นต้อง เบอร์ m s เสมอน่ะครับ พวกเลข 11 22 33 44 55 66 77 88 99  ค่าบริการเท่าเดิม แต่ดีกว่าเยอะเลย ฮิฮิ
หรือที่อื่นมันก็เป็นหว่า - -

mmppp

Re: เอ่อสมัครใหม่ครับแหะๆ ขอถาม เบื่อซายู$
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2007, 21:15:08 »

99 ไงครับ หรือไม่ก็เด็กคาราโอเกะ ใช้ฝีมือหน่อย หรือไม่ก็น้องๆเส้นข้างไงครับ?

dalha

เอ่อ เส้นข้างๆ นี่ ไปทางใหนครับ หุหุ

แต่ได้ข่าวว่าแพง - -

zente

....เส้นข้างนี่ รายละเอียดต้องเป็นสมาชิกระดับ member เข้าไปในห้องนั้น ถึงจะมีอ่ะครับ

....หรือไม่ก็ ลองหากระทู้เกี่ยวกับแนวนี้ แล้วลอง PM ไปถามดู พยายามทำตัให้น่าไว้วางใจ เข้ามาพูดคุย ส่งการบ้านบ่อยๆ ถ้าเขาไว้ใจ

ก็จะบอกเองละครับ ไม่ได้กั๊กอะไรมากมายหรอก เพียงแต่น้องๆพวกนี้ไม่ได้เปิดเผยเหมือนน้องออน แต่ก็น่นแหละครับ ราคาก็ราวๆ 2000+

... ลองไปดู 99 คาราโอเกะ ใกล้ๆกุ้งกะทะสันติธรรมอ่ะครับ ถ้าไม่รู้จักก็ถ้าเริ่มจาก 5 แยกสันติธรรม ไปตามทางที่มันมีร้านขายของกินเยอะๆ

เลยไปนิดเดียวมี 4 แยก เลี้ยวซ้ายไปทางไปกุ้งกะทะอะครับ ก่อนถึง จะเจอเป็นเกะเล็กๆอยู่ด้านขวามืออะครับ(อยู่หน้าหอพักเลย) น้องๆก็ 700

ละมังครับ .... อ้อ เข้าไปปุ๊ป เราไม่ต้องนั่งก็ได้นะครับ เห็นน้องๆนั่งอยู่ทั่นก็เดินดู(หรือนั่งดูก็ได้ ถ้าเขิล)ได้เลือกได้เลยครับ เดี๋ยวจะเข้าใจผิด

คิดว่าต้องไปนั่งจีบก่อน เห่อะๆ

... ออน. เชียงใหม่มีหลายที่อ่ะ แต่ราคา 1000 1300 เด็กหน้าตาขนาดนี้ หาไม่ได้แล้วละครับ แต่ผมก็ไม่ไปสำรวจสะที

... ถ้ารับได้กับราคา 2000 ลองไปพิงพยอมดูครับ เห็นเขาว่าเด็กสวยๆเยอะ แต่การบ้านในนี้ไม่ค่อยมีเท่าไร (ราคาถูกกว่านี้ก็มี แต่ถ้างั้นไป ซาฯ

ดีกว่าครับ)

Edit :

ชิกหาย 900 post แล้วหรอ กำจิงๆ  :)

.... เห็นทั่นพึ่งสมัคร ลองส่งการบ้าน เก่าๆก็ได้(เก่ามากไปก็ไม่ดีนา) พวกลาย(น่าไป)แทงที่ทั่นคิดว่าสวยๆ เจ๋งๆอ่ะครับ

เป็นการแนะนำตัวพร้อมกับทั่นอยากถามอะไร ก็ถามเลย เพราะห้องนี้ คนอาจจะไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไร แต่ห้องหลัก คนตรึมอ่ะครับ เหอๆ  nears
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ธันวาคม 2007, 04:41:14 โดย zente »

~shank~

;khhgขอมูลแน่นจิงนะท่านนับถือ kjhg kjhg kjhg

dalha

โอ ขอบคุณมากๆๆๆ ครับ  hjgh

GOOBPY

ท่านZente ได้เป็นเมมเบอร์รึยังครับ ถ้าเป็นแล้วผมขอท่านช่วยเซ็นต์รับรองผมซักหนึ่งเสียงได้ไหมครับ
อยากเป็นเมม.มั่ก ๆ เลยครับ hjgh

/jhtdc /jhtdc /jhtdc กุปิ...กุปิ

Wunsen

ท่านกุบปี้อาจจะต้องโพสต์บ่อยกว่านี้นิดนึงนะคึรับเพราะเท่าที่ดูกระทู้ยังนิดนุงอยู่ แล้วก็อาจจะต้องไปเจอหน้าค่าตากับสมาชิกคนอื่นบ้่างอ่ะครับ เพราะว่าเพื่อที่จะรู้ว่ามีตัวตนจริง

JuNeO

ท่านZente ได้เป็นเมมเบอร์รึยังครับ ถ้าเป็นแล้วผมขอท่านช่วยเซ็นต์รับรองผมซักหนึ่งเสียงได้ไหมครับ
อยากเป็นเมม.มั่ก ๆ เลยครับ hjgh

/jhtdc /jhtdc /jhtdc กุปิ...กุปิ

อืมมม... ผมเห็นท่านมีความพยาม มั่กๆเรย เอาเป็นว่า ขอให้ท่านอยู่ห้องพาราไดซ์ไปนานๆกว่านี้อีกนิด แล้วผมจะช่วยรับรองให้ท่านนะครับ อย่าใจร้อนจ้า   09876

บางคนเค้าโพสตั้ง 100-200 กระทู้(มีการบ้าน+ลายแทงส่งด้วย) ถึงจะได้เป็นเมมเบอร์อ่ะคับ รักแล้วรอหน่อย  gooddream

MT_CM

อันการบ้าน นานนานส่งคงไม่ว่า แต่ปัญหา
อยู่ที่ว่า การบ้านในบอร์ดโผล่นอกบอร์ด แสนอ่อนใจ

Aozz

.,mn มาแนะนำทางด่วนอ่ะครับ ถ้าอยากเป็นเมมเบอร์นะครับ ต้องมาร่วมมิตติ้งที่กำลังจะมีในอนาคตนะครับ แล้วเจอกันครับ

lim6049

มีเยอะ ครับ อออน  ไหนก็ ได้ ถ้า เวลานั้นมาถึง

iyor

empty69

ไม่เคยไป 99 เลยแหะ

notear

ท่านก็ลองหาข้อมูลการบ้านที่สมาชิกท่านอื่น ๆ โพสไว้ก็แล้วกันคับ /jhtdc

Wunsen

เบื่อซายูริ ก็ไปสถานทูตครับ  :-[

Aozz

เบื่อซายูริ ก็ไปสถานทูตครับ  :-[
มานคนละที่หรือ โอ้...ที่ใหม่หรือเปล่าเนี่ย hjhk

arwoot

ss อืมๆ ไม่ได้เข้ามาซะนาน

chan_030

เบื่อซายูริ ก็ไปเชียงใหม่ฮิลล์
เบื่อเชียงใหม่ฮิลล์ ก็ไปพิงค์พยอม
เบื่อพิงค์พยอม ก็ไปเชียงใหม่ ออน.
เบื่อเชียงใหม่ ออน. ก็ไปซายูริ อ้าว...เฮ้ย 9ijn
จะไปไหนอีกดีล่ะเนี่ย???

bad-boys-5

คิดให้ดี ที่นี้นะดีนะ