-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ่ำ55 ดุเด็ดเผ็ดเร่าร้อน พี่ roonaldo ขอเพิ่มปลาดูดเท้า fish spa  (อ่าน 2081 ครั้ง)

CastlevaniaX

• บุคคลทั่วไป

วันนี้กะไม่เอาแต่มันงี้ทำไงได้ มองเห็น99ลังเลใจเห็น55  เ

ลยจัดไป 55

ลงห้องแกผ้า สเตปเดิม อาบน้ำเส็ด ก็เช็ดตัว ขึ้นเขียงเอ้ยเตียง

น้องเขาก่อตามเดิม  ดูดนิ้วเท้าสองข้าง จากนั้น เลียนมผม  เปสด

จากนั้น ผมทาสี จนน้องเขาเกือบแตกคาปาก  น้องเขาบอกว่า กลั่นไว้ไม่ให้แตก5555

แล้วก็เอาเจ้าตัวดีเข้าไปในถ่ำของน้องเขา ท่าเบสิค  แล้วน้องเขาขอขึ้นบ้าง

ทั้งขย่มทั้งเร่าร้อนส่วนผมดูดนมดูดให้มันสะใจไปเลย ss

ขย่มไม่นานน้องเขาเสร็จ ไป1รอบ

จากนั้นผมก็ซอยต่อไปเรื่อยๆจนเสร็จครั้งที่2

แล้วมาเปลี่ยนท่าเบสิค

ผมซอยไม่หยั่ง น้องเขาร้องดังมากอย่างกำหนังเอวี mbvc

ผมก็ซอยจนผมและน้องเสร็จเหงื่อนี้แตกออกเยอะมากแล้วอาบน้ำขึ้นมาข้างบน

สรุป 3-1   ผมชนะ55555   เป็นอะไรที่ไม่เคยมันมาก่อนเลยสะใจสุดๆ ;kljj
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มีนาคม 2010, 10:13:58 โดย roonaldo »

Re: ซ่ำ55 ดุเด็ดเผ็ดเร่าร้อน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 มีนาคม 2010, 19:42:07 »

kjhg

ช่างทาสีมาแล้ว

อยากไปลองจัง

otkungfu

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 มีนาคม 2010, 19:43:52 »

dgd
ตอนที่ดูดนิ้วเท้าผมจักกะจี้เป็นบ้าเลย

ยอมรับว่าน้องนุกงานดีครับ...คอนเฟิร์มเลย

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 มีนาคม 2010, 20:18:23 »

ถ้าไม่มีที่ลงก็น้องนุ๊กคนเดียวละครับ

วันนี้ก็เจอ30 อยากลงเหมือนกัน

99ด้วย  รอพี่รูมาตอบว่าดีไหม ss

Phate

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 มีนาคม 2010, 21:47:28 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ  ;khhg  ยอดเยี่ยมมากครับ  hgjhg รวบรัด สั้น กระทัดรัด ได้ใจความ  อ่านง่าย  ตามเก็บข้อมูลก่อน  จดๆๆ  .,mn

เห็นเค้าว่า ห้าห้า ดี จริง  ท่าจะสมคำล่ำลือ pongz

KopkE

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 มีนาคม 2010, 22:48:30 »

การบ้านกะทัดรัดดีครับ เป็นผมยังไม่รู้เลยว่าจะเริ่มยังงัยดี

nears nears nears nears

TORPIDO

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 มีนาคม 2010, 22:54:58 »

dsgjsd   เปสดซะด้วย อิๆ  จดครับ ขอบคุณการบ้านครับ

golffykung

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 มีนาคม 2010, 23:58:37 »

เพิ่งออกมาจาก M16 มาเจอ M55 มาพอดีพลาดซะงั้น  ouiy

vrc

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 01:33:30 »

แหม...เล่นเป็นพระเอกหนัง AV เลยนะนี่ อิอิ  jljhl

oorangeroo

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 01:34:54 »

สุดๆ อะ เบอร์ นี้ ผม เจอ ทีเด็ด ดูดนิ้วเท้าละ ช็อค เลย  mbvc

roonaldo

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 01:43:55 »

นุกผมเบื่อละ

หลังๆๆๆ เริ่ม งี่เง่า

แต่งานก้อโอเค ผมไม่ชอบนิสัยบางอย่างเฉยๆ

Hangsniper

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 08:43:24 »

hgjhg  55 มาแรงน่าลองจิง dgd

tiaaui

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 09:01:59 »

เห็นเค้าพูดกันมานานแระ 55 เนี่ย....

เด๋วสงสัยจะต้องไปแทงเลขเบิ้ลบ้างแล้วหละ kjhg

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ;kljj

p_nuin

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 10:02:42 »

ชอบก็ตรงดูดนิ้วเท้าเนี่ยะหาไม่ค่อยมีต้องขอตามลอกการบ้านซ่ะแล้ว dsgjsd dgd

roonaldo

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 10:13:01 »

ยืนยัน เรื่อง ดูด เท้า

สุโค่ยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

roonaldoโดนมาแล้ว  คารวะ สาม จอก

ภาพยืนยัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มีนาคม 2010, 10:23:50 โดย roonaldo »

roonaldo

seakee02

fish spaaa

หลัง คาร์ฟู เชียงใหม่ ครึ่งชั่วโมง 200 เองครับท่านถูกกว่าซาอีก kjhg

meaw_meow

;kljj ช่วงนี้ 55 งานเข้าเหลือเกินนะครับ

สงสัยต้องปล่อยผ่าน ให้น้องได้พักบ้างครับ

lunaG

นึกภาพแล้ว โอ้ววววว Fish Spa  ;kljj ;kljj ;kljj

shoots

ดูดเท้า ท่าทางจะเสียวสุดๆ     jljhl

noikasu

มีปัญหาอะไรกับเท้าหรือเปล่านิ55เหอๆๆๆวาบหวามเหลือเกินนะครับ ljhgf

figasoil

น่าอิจฉาสุด..มี fish spa ด้วย....... ;khhg ;khhg ;khhg

LANSER

ผมเป็นโรคจั๊กเดียมครับ  ไม่ชอบนวดเท้าหรือให้ใครจับเท้าเลย( อดสิเรา) kjhg

artlovelove

แหมตอนแรกก็นึกว่าเข้าสปาจริงๆซะอีกนะท่าน เด็ดขาดจริงๆ ;kljj

ผมพอรุนิสัยแล้วพี

ว่างี่เง่ายังไง

หลัง คาร์ฟู เชียงใหม่ ครึ่งชั่วโมง 200  ที่ไหนท่าน seakee02

p_nuin

เห็นปลากรอบของท่านรูแล้วขอบอกได้เลยว่ากลัวห้วแม่เท้างอเป็นสระ-อา

KopkE

เป็นผมดิ้นแน่ๆ เพราะขี้เดียมง่ายอ้ะ

khjhgg khjhgg khjhgg khjhgg

commu

ต้องล้างเท้าให้ดีก่อนนะ....อิอิ

oorangeroo

น้อง ล้าง สะ อาด มาก คับ  mbvc

waterman09

ghjk สุดตรีนเลยฮ่า uiuo uiuo

nuirool

อุวะ! มีปลาตอดเท้าด้วย แปลก หายาก   .,mn

santi

เป็นผมคงเสียวน่าดูนะครับ fdgdfdf

indy_play

มี ศัพท์ ใหม่ ด้วย ใช่มะท่านรู fish spa อ่ะ ;khhg

paholkarn

อ่าห์ ..... น้อง นุ๊ก ฟิชสปา mbvc

PumpkiN_KinG

ปลาๆๆๆๆๆๆดูดๆๆๆๆๆ uiuo

indy

โค๊ะ...ถ้าจะหยุมขนาดเน้อ คิคิ  uiuo

ALONE

มีดูดเท้าด้วยแหะ  ถ้ามีเลียรูก้นด้วย คงเสียวไม่น้อย ghjk

meaw_meow

มีดูดเท้าด้วยแหะ  ถ้ามีเลียรูก้นด้วย คงเสียวไม่น้อย ghjk

เขิน ขนาดนั้น คงมะไหวละก้าาาาาาาาาา

chan_030

55 ไม่รู้จะ 55 ตามเบอร์ป่ะ 555+ อิอิอิ

seakee02

ผมพอรุนิสัยแล้วพี

ว่างี่เง่ายังไง

หลัง คาร์ฟู เชียงใหม่ ครึ่งชั่วโมง 200  ที่ไหนท่าน seakee02

ก็ Fish Spa งัยครับท่านตรงประตูทางออกด้านหลัง ถนนคนเดินอะครับท่าน kjhg

hi_power

สุดยอดตรงดูดนิ้งเท้านี่แหละ  ghjk

คงจั๊กกะเดียมพิลึก

ddt_2007

ที่สถานฑูตเหรอครับพี่ทั่น น่าลองๆ gsdgdgs

pegasusk

99 ก็ดีนะครับ น่ารักดี ยิ้มสวย นมพอเหมาะเลย
ขี้เล่น ผมไปลองมาละ

แต่น่าเศร้า  zad
พอดีไม่ค่อยฟิต บวกกับ อาการ ตื่นๆนิดหน่อย เลย มะถึงสวรรค์ ซะงั้น

แต่ โดยรวม แม้จะไม่ถึง ก็ แฮปปี้นะครับ
99 ดูแล ดีมาก ชอบเป้นการส่วนตัวครับ ไว้ไปแก้มือได้แล้ว จามา ส่งการบ้านนะคร้าบบบบ

ส่วน 55 นี่ก็ อยากลองเหมือนกัน แต่เดว รอแก้มือ กับ 99 ก่อนนะ อิอิ

keaw99th

;kljj แพ้ผมนะคาบ ผม ชนะขาด 4 - 1 อิอิ

MUD

วันหลังต้องลองให้ท่านพาไปลองบ้างแล้ว ไม่เคยโดนสักที ดูดนิ้วเท้าเนี่ย jljhl

chitjaa

โห มีดูดนิ้วเท้าด้วยหรอ

procircuit

เราตามมาลอกกการบ้านครับ  เก็บรานละเอียด 55 กับ 99 ไว้ก่อน

chan_030

ตามลายแทงท่านรูนนี่แจ่งสุด

panda500

การบ้าน กระชับ ฮาร์ดคอร์ มากคับ เหอๆๆ

pongz pongz

samanchon

เร่าร้อน รุนแรง  ;kljj