-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมผิดเหรอครับเนี่ย  (อ่าน 1280 ครั้ง)

Drogbra

• บุคคลทั่วไป
ผมผิดเหรอครับเนี่ย
« เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 18:00:00 »

หายไปนานด้วยภารกิจกลับมาละครับ uiuo uiuo
เรื่องเกิดขึ้นเมื่อคืนนี้เองครับ  ช่วงนี้ทำงานวิจัยช่วงเก็บข้อมูลเช้าเย็น
เลยต้องตื่นเช้าทุกวัน  บอลคู่ดึกก็ไม่ได้ดู  เวลาไม่มีเลย lkkjjh lkkjjh
เมื่อคืนก็ดูคู่แรกจบก็นอนหลับ  ละปลุกนาฬิกาไว้ตีหนึ่งครึ่งเพื่อดูบราซิลที่ผมเชียร์
พอดูจบมีความสุขมากครับ 3-0 หลังจากนั้นก็นอนต่อ
ตีสี่กว่าก็มีโทรศัพท์เบอร์แปลกโทรมาก็งงๆรับไป  ง่วงก็ง่วงต้องตื่นหกโมง
เป็นปิ่นโตผมคนนึ่งโทรมาครับไม่ใช้เบอร์ของเธอโทรมาด้วย  เธอเป็นพยบาลอะ
เธอบอกมารับหน่อยมาเที่ยวกลับไม่ถูก(เธอเพิ่งจบจาก ชร ละมาทำงานที่ ชม ครับ)
ผมเลยบอกไปด้วยความหงุดหงิดและง่วง  ว่าไม่ไหวอะกลับกะเพื่อนเหอะผมต้องตื่นเช้าง่วงด้วยไม่ไหว
แต่เธองอนครับบอกว่าไม่มาไม่ต้องคุยกันอีก  อ้าวกำผมก็เลยสวนไปว่าตามใจละวางไปครับ
สักสองนาทีเธอก็โทรมาอีกรอบผมก็ไม่รับ  ละวันนี้เธอก็เงียบหายไป 
ผมผิดเหรอครับ  ถ้าเป็นสักเที่ยงคืนตีหนึ่งผมคงไปอะครับแต่ตีสี่กว่านี่ไม่ไหวครับ vbnn vbnn

popcorn4202

Re: ผมผิดเหรอครับเนี่ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 18:03:07 »

ผมว่าเรียกร้องความสนใจมากกว่าครับ เจอแบบนี้ผมก็ไม่ไปเหมือนกัน
สมัยเรียนเคยเจอสาวโทรมาตอนเช้า(เพิ่งเที่ยวเสร็จ) บอกว่าให้มาหาที่ห้อง
แต่ผมมีเรียน 8 โมง เลยบอกว่าไม่ไป

Phate

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 18:11:12 »

ผมก็เคยเจอ
ผมบอกว่าไม่ไหว.....
สุดท้ายเลยเลิกกันไป (เพราะเรื่องแค่เนี้ย)

ผมไม่เสียใจหรอก  กลับคิดได้อีกว่า    เราก็มีลิมิตของอะไรควรไม่ควร เราไม่ใช้คนรับใช้ที่บุกน้ำลุยไฟให้ใครได้เสมอทุกเวลาหรอก..... มันขึ้นอยู่กับสถาณการณ์กับความเหมาะสม!

pagedown

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 18:34:00 »

เรามีค่าครับ ไม่ใช่แค่ดอกไม้ริมทางให้เค้าเด็ดดม

kjhg kjhg kjhg

Keijikung

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 18:55:52 »

เค้าจะชวนมาล้างหน้าไก่ป่าว  kjhg kjhg

Drogbra

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 18:58:09 »

^
                          ^
                          ^
                          ^
ผมยอมให้สาวๆเด็ดดมครับ uiuo uiuo

ilovesupreme

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 19:39:54 »

อย่าไปสนใจเลยครับ เรื่องแค่นี้ทำเป็นงอนแล้วหาเรื่องเลิก ไร้สาระ

timmy

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 19:53:24 »

ผมไปนะ fdgdfdf

jiggolord

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 20:57:48 »

เรามีค่าครับ ไม่ใช่แค่ดอกไม้ริมทางให้เค้าเด็ดดม

เปิงมันทั้งเด็ด ทั้งดมจนแปดโมงเช้า  kjhg kjhg

pagedown

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 00:58:38 »

เปิงมันทั้งเด็ด ทั้งดมจนแปดโมงเช้า  kjhg kjhg

อ่า . . . น้องเค้าไม่ยอมกลับนี่คับป๋า ผมไม่มีทางเลือก เขิน

powerdesigngirl

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 08:44:35 »

ผมก็เคยเจอ
ผมบอกว่าไม่ไหว.....
สุดท้ายเลยเลิกกันไป (เพราะเรื่องแค่เนี้ย)

ผมไม่เสียใจหรอก  กลับคิดได้อีกว่า    เราก็มีลิมิตของอะไรควรไม่ควร เราไม่ใช้คนรับใช้ที่บุกน้ำลุยไฟให้ใครได้เสมอทุกเวลาหรอก..... มันขึ้นอยู่กับสถาณการณ์กับความเหมาะสม!

เยี่ยมค่ะ ปรบมือให้
ถ้าเจองี่เง่าประเภทนี้ ก็ปล่อยไปเถอะค่ะ เริ่มด้วยเรืองแค่นี้ ต่อไปก็จะมีเรื่องนุ้นเรื่องนี้ให้วิ่งให้ทำเหนื่อยไม่มีวันหยุดค่ะ
เหมือนไม่มีเหตุผลเลย

livestoned

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 15:36:45 »

เราไม่ใช่เซเว่นนะคับจะได้มาเรียกใช้บริการได้ 24 ชม

op po

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2010, 15:46:22 »

เมื่อชายคนหนึ่งตายและไปสวรรค์ เขาถามพระเจ้าว่า
'ทำไมพระองค์จึงสร้างสตรีให้มีความงดงาม '
พระเจ้าตอบว่า '
พวกเจ้าจะได้ชอบหล่อนยังไงล่ะ '
' เข้าใจละ แต่เหตุไฉนพระองค์จึงต้องสร้างให้พวกหล่อน
สวยบาดใจขนาดนั้นล่ะ '
เพื่อพวกเจ้าจะได้รักหล่อนอย่างไรล่ะ ' พระเจ้าตอบ
ชายคนนั้นเงียบไปสักครู่ก็ถามขึ้นอีกว่า '
แต่ไฉนพระองค์จึงสร้างสมองอันว่างเปล่าให้พวกหล่อนด้วยเล่า'
พระองค์กล่าวตอบว่า
'เพื่อพวกหล่อนจะได้รักเจ้าลงโดยไม่ต้องฝืนใจอย่างไรล่ะ'

maicm.

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2010, 20:16:47 »

นานาจิตตัง uiuo