-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแนะนำนวดแผนโบราณที่เกนหลงข้างโรงแรมลานนาพาเลสคับหลังโรงพยาบาลเซ็นทรัลคับ  (อ่าน 14008 ครั้ง)

kongsakai

• บุคคลทั่วไป

นวดไทย150 นวดเท้า150 นวดน้ำมัน 200 พิเศษแล้วแต่หมอถ้าจะนวดอย่างอื่นตกลงเอาเองนวดกระจู๋300 ต่างหากน่ะ ghfg

lampam

ชื่อร้านอะไรเหรอครับ  ใช่ร้านที่เป็นตึกแถวหรือเปล่าครับ มีนวดพิเศษด้วยหรือครับ ขอรายละเอียดเพิ่มเติมจะได้ไปลอง

ahcomputer

ส่งกองทัพหน้าไป สำรวจดูสักรอบ

xman

๔ถูกจังวันหลังจะไปสำรวจ

anfield

ss เกหลง อ่า คับ   ราคาคุย ได้ ทุก ระดับ แต่ ไม่ค่อย เด็ก นะ ต้อง ทำใจ   แต่ รับงาน ทุกคน ครับ  kjhg  1 -  2  -  3       300  --  500  --  1000  ผม เคย หมดแล้ว แต่ ต้องใจหน่อยนะครับ เพราะ กั้นกลางแค่ผ้าบางๆ

riviara

ใครไปมาแล้ว ช่วยส่งการบ้านด้วยเน้อ

rabbit

ใกล้บ้านดีแฮะ ไม่ยักรู้ว่ามีใกล้บ้านกว่าช้างคลานฯ ด้วย ไว้ว่างๆจะขี่รถไปโฉบดู ขอบคุณที่ให้ข้อมูลคับ ว่าแต่มีลายแทงเด็ดๆมั้ยคับ อิอิ

DUNKKER

ss เกหลง อ่า คับ   ราคาคุย ได้ ทุก ระดับ แต่ ไม่ค่อย เด็ก นะ ต้อง ทำใจ   แต่ รับงาน ทุกคน ครับ  kjhg  1 -  2  -  3       300  --  500  --  1000  ผม เคย หมดแล้ว แต่ ต้องใจหน่อยนะครับ เพราะ กั้นกลางแค่ผ้าบางๆ
ขอรายละเอียดอีกหน่อยได้มั้ยท่าน   ;khhg

lampam

ผมมีนามว่าลามปาม พรุ่งนี้จะปฎิบัติการอีกแล้ว สถานที่เด็ดๆมาอีกแล้ว แล้วจะมาส่งการบ้านนะครับ

maicm.

มีผ้าบางกั้นกลาง จะอึ๋ย กลัวกระสือกินตับ uilo

toppy

lampam

ช่วงนี้ ผบ ไม่สบายเลยไม่ได้ออกไปไหนเลย

kongsakai

ถึงจะแก้แต่นวดดีน่ะยกนิ้วให้พี่นาคนเดียวอวบนวดดีถ้าอยากอย่างอื่นบอกได้คับว่าขอพี่นามานวดน่ะผมไปมาแล้วมีอุปรกรณ์มาพร้อมเลย

jeab-jeab

พี่นา อายุเท่าไหร่ครับ

potface_69

พี่นา จดๆๆๆ

พรุ่งนี้จะแว็ปไปซักกาหน่อยแย้วววว

รู้สึกเมื่อยขึ้นมาทันที

แล้วจามาส่งการบ้านนะคับ

tigerboy

ไปลอง พี่นา ซักทีดีมั๊ง

livestoned

อยากเห็นนาผืนน้อยของพี่นาจัง  uiuo

potface_69

เด่วมาส่งการบ้านนะ จะไปสำรวจโลกแระ

อิอิ

rabbit

พี่นานี่อยู่ทั้งวันรึป่าวคับ ไปตอนบ่ายสาม ไม่เจออ่ะ เค้าบอกไม่อยู่ส่งคนอื่นมาแทน แต่ไม่เป็ค เลยนวดเฉยๆ

maicm.

พี่นา ๆๆๆๆๆๆจำไว้เดี๋ยวจะไปลอกการบ้าน

potface_69

วันนี้ไปมาแระ

นวดเฉยๆ ไม่เจอพี่นาอะไรเลย

หมอเค้าตามคิว

ถ้าจะเจาะจงก้อต้องโทรไปสั่งก่อน

ถ้าไปเลือกที่ร้านไม่ได้หรอกท่าน

ก้อเลย นวด อย่างเดียว

หมอมีอายุนิดหนึ่ง

ทำใจคับ  แต่ได้เบอร์ร้านมาแระ

อิอิ งี้ต้องเรียกพี่น่ามานวดถึงหอ

อิอิ เค้ารับทำข้างนอกสถานที่ด้วยนะจะบอกให้

;kljj

tigerboy

CHAMNAN ARAMSART

แล้วตกลง พี่นา จะมากี่โมงครับ จะได้ไปบ้าง แล้วคนอื่น เบอร์อื่น เป็นยังไงล้างครับ เผื่อไปไม่เจอ

beerbad

อยากไปทำพี่นาเหมือนกันครับ เข้าหน้าฝนแล้ว

avanza

เมื่อวานครับ ไปมาแล้ว ห้องนวดมีสามชั้น  gsdgdgs
เอานวดธรรมดาอยู่ชั้นสอง เป็นที่นอนเรียงกันอยู่ในห้อง ซ้าย-ขวา ประมาณ 8 อันเรียงกัน
ไม่ได้เลือกหมอครับ เค้าจัดขึ้นมาให้ ค่อนข้างมีอายุแล้ว ประมาณ 40  เขิน
พอมาถึงก็ดึงม่านมาปิด พี่เค้าก็นวดให้ปกติ เราเลยถามว่ามีพิเศษระดับไหน พี่บอกว่ามีแค่ระดับ 1
แต่ถ้าถึงระดับ 3 เค้าไม่ทำกันที่นี่ เพราะว่ากลัวโดนไล่ออก
 09876 เลยตัดสินใจลองที่ระดับหนึ่ง ไฟน้าโอเค เพราะว่าขอพี่เค้าจับ หน้าตาไม่ค่อยเท่าไร
พอเริ่มได้ที่ เลยล้วงเข้าให้อีก ที่นี้สงสัยพี่เค้ามีอารมณ์เร่วม เลยขอเพิ่ม เลยจัดให้ 700 พร้อมชั่วโมง
 ;kljj ของดีครับเพราะไม่ค่อยได้ใช้ หุหุ เบาสบาย จัดไป 700 บาท กลับบ้านเลย....

UgoIgo

เปิดใหม่เหลอครับที่นี่ ขอข้อมูลเพิ่มเติมอีกนิดได้มั้ยครับ
ขอบคุณครับ

boy1950

ไปมาแย้ว โครตเสียวเลย มีแต่ผ้าม่านกั้น ลุ้นตัวโก้ง

tum216233

่jimmy

มีห้องวีไอพีมั้ยครับ  ผ้ากั้นหน้ากลัวอะคับ

avanza

/jhtdc ตื่นเต้นดีคับ ลุ้นทุกช๊อต แบบว่าสำหรับคนต้องการตื่นเต้นนะครับ หุหุ จัดไป อย่าให้เสีย

่jimmy

ลุ้นกันจนตัวโก่งอะดิครับ

alohanongza

wolfon75

kick เดียวจะุไปเปิดผ่า ดู จ๋ะ เอ๋  แน่ๆๆ รู้จักกันอีกเซง  55+ ghjk

avanza

/jhtdc มีสองชั้นครับ ชั้นสองกับชั้นสาม แต่ผมไม่เคยใช้ชั้นสามนะครับ อาจจะนวดน้ำมันหรือป่าว

CHAMNAN ARAMSART

ผมไปมาแล้ว ครับ ลองพิสูจน์ดู
เป็นตึกแถว หลัง รพ.เซ็นทรัลนะครับ ถามน้อง ๆ ที่นวดบอกว่ามีหมอเยอะครับ ประมาณ เกือบ 30 คนแน่ะพักอยู่ที่นั่นด้วย
ที่สำคัญ คือ เปิดตลอด 24 ชั่วโมงครับ  มีหมอสาวๆ  ด้วย อยู่หลายคน ตอนไปต้องคอมเม้นท์เขานะครับ ว่า
"ขอหมอสาวๆ หน่อย" เขาจะจัดให้  ของผมไปเจอหมอสาวจริง ๆครับ อายุประมาณสัก 20 กว่า ๆ  ขาว สวย ใช้ได้ครับ บริการนวดดี ครับ
มีระดับ 1  เท่านั้น  น้องนวดดีครับ หายเมื่อยเลย ฝีมือพอใช้ได้ครับ  รู้สึกว่าหมอเขาจะรับออกไปข้างนอกด้วยนะครับ ต้องตกลงกันเอาเอง

ข้อเสีย คือ ห้องเก่าหนอ่ย เป็นผ้าม่านกั้น ๆ  ถ้าไม่เน้นหรูพอได้ครับ
ข้อดี  คือ  ราคาประหยัดครับ สบายกระเป๋า  นวดแผนโบราณ ชั่วโมงละ 150  บาท  นวดน้ำมัน ชั่วโมงละ 200  บาท

สรุปแล้ว ถ้าเน้นสบายกระเป๋า ก็ต้องลองดูแล้วแต่ท่านใดจะชอบนะครับ

snooopy

• สุภาพกะน้องเค้าดีกว่าครับ แล้วสิ่งดีๆจะตามมาเองครับ ^_^
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ผมไปมาแล้ว ครับ ลองพิสูจน์ดู
เป็นตึกแถว หลัง รพ.เซ็นทรัลนะครับ ถามน้อง ๆ ที่นวดบอกว่ามีหมอเยอะครับ ประมาณ เกือบ 30 คนแน่ะพักอยู่ที่นั่นด้วย
ที่สำคัญ คือ เปิดตลอด 24 ชั่วโมงครับ  มีหมอสาวๆ  ด้วย อยู่หลายคน ตอนไปต้องคอมเม้นท์เขานะครับ ว่า
"ขอหมอสาวๆ หน่อย" เขาจะจัดให้  ของผมไปเจอหมอสาวจริง ๆครับ อายุประมาณสัก 20 กว่า ๆ  ขาว สวย ใช้ได้ครับ บริการนวดดี ครับ
มีระดับ 1  เท่านั้น  น้องนวดดีครับ หายเมื่อยเลย ฝีมือพอใช้ได้ครับ  รู้สึกว่าหมอเขาจะรับออกไปข้างนอกด้วยนะครับ ต้องตกลงกันเอาเอง

ข้อเสีย คือ ห้องเก่าหนอ่ย เป็นผ้าม่านกั้น ๆ  ถ้าไม่เน้นหรูพอได้ครับ
ข้อดี  คือ  ราคาประหยัดครับ สบายกระเป๋า  นวดแผนโบราณ ชั่วโมงละ 150  บาท  นวดน้ำมัน ชั่วโมงละ 200  บาท

สรุปแล้ว ถ้าเน้นสบายกระเป๋า ก็ต้องลองดูแล้วแต่ท่านใดจะชอบนะครับ

การบ้านน่าลอกจริงๆ   hgjhg
แพ้คำว่า.............รัก

doggy_style_man

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผ้ากั้นบาง ๆ เกรงจะไม่สู้มือหมอนะสิครับ  เขิน

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

uiuo เป็นแนวตื่นเต้น เร้าจาย

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ลุ้นเกินไป ไม่ไหวกลัวเจอคนรู้จัก /jhtdc

rabbit

• **

น่าลองนะสบายกระเป๋าดีนิ เน้นนวดเฉยๆ

wolfon75

• **

ss  พากันไปน่าจะดีเต็ม ห้อง มีแต่ คนรู้จัก แฮ.... แฮ ไป 555+ ;kljj แ่อย่ามาเปิดเขานะ

rabbit

• **

เหมาะกับนวดไปลุ้นไป อิอิ  ghjk

topgli

• แอบจิต
  • **

ลองมาแล้วครับในห้องจะมีอยู่หลายเตียงแล้วเขาใช้ผ้าม่านมาก้ันระหว่างเตียงครับ
ผมเลือกนวดไทย พอใกล้จะหมดชั่วโมงพี่เขาถามจะนวดพิเศษไหม อืมๆๆๆๆ จัดไปเลยพี่
ระดับ 1 ลุ้นสุด ๆ เลยเพราะในห้องมีลูกค้าอยู่อีกเตียงหนึ่งถัดไปสองเตียงเอง
สรุปค่าเสียหาย นวด + พิเศษ 600 บาท ครัับ

Sefiro

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

rabbit

• **

สำหรับคนชอบความตื่นเต้นนิ

kadook

• **

ผมไปประจำเลยครับที่นี่

บางทีร้านก็ไม่มีคนครับ.....
ผมไปทีไรร้านเงียบทุกทีสงสัยไปดึกๆ
ได้มา 3 ระดับเลยครับที่นี่
ส่วนใหญ่ ระดับ 1 กัน
วันนั้นขนาดคนเต็มห้อง มีฝั่งตรงข้ามน้องยังบังคับให้ระดับ 1 เลย
จะครางก็เสียงดังไม่ได้ เสียวดีจริงๆ....555+

ส่วนระดับ 3 ในร้านนี่ก็เสียวขึ้นไปอีก ระหว่าง...กัน จะมีคนเข้ามามั้ยน้า....???
 ghfg ghfg

ค่าชั่วโมง 150
สรุปงานดีครับ ระดับ 1 ก็ 300
ระดับ 2-3 แล้วแต่คารม...ฮิๆๆ  khjhgg

ลูกเจ้าของร้านน่ารัก....เลยไปบ่อย..ฮิๆๆ

uouso

• แตกหนุ่ม

Avanza

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2