-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ซายูริ เบอร์ไหนแจ่มสุดครับ  (อ่าน 1288 ครั้ง)

cowboy

• บุคคลทั่วไป
ซายูริ เบอร์ไหนแจ่มสุดครับ
« เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 16:48:14 »

ไม่รู้ 66 กะ 88 ยังอยู่ป่าวครับ ไม่ได้แวะไปนานแล้ว

อยากรู้ตอนนี้มีใครเป็นยอกฝีมืออยู่มั่ง

อยากได้แบบบู๊ๆ สเปสุดๆ(สด) งานเน้นๆคับ หน้าตาพอได้ก็เอาแล้ว

คือสไตล์บีวาของกทม.อ่ะ

เซียนอ่างของเชียงใหม่ช่วยตอบที

Tnan

Re: ซายูริ เบอร์ไหนแจ่มสุดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 18:19:52 »

ถ้าเด่นๆ ก็เบอร์คู่ เบอร์ตอง และเบอร์ M ทั้งหลายน่ะครับท่าน
แต่ถ้าเรื่องฝีมือ อันนี้บอกแน่นอนไม่ได้น่ะครับ ต่างกรรมต่างวาระ
คนนึงเจออาจจะดี อีกคนเจออาจจะหล่น

แต่เท่าที่เคยประสบมา เบอร์ไม่ดัง ไม่สวยเท่าไร มักจะนิสัยน่ารักกว่า

don

Re: ซายูริ เบอร์ไหนแจ่มสุดครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 22:36:42 »

บอกมาน้อยจริง กักกันหรือเปล่าว  ;D สมบัตรผลัดกันชม แบ่งๆกันบ้าง จะได้เป็นสังคมอุดมปัญญาราตรี อิอิ :o :o

Kim

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 เมษายน 2007, 07:25:32 »

??? เอ่อ

เท่าที่เฮียจำได้นี่ M8  นี่น้อง  เจเจ เปล่า

คือไม่ได้ไป นาน น่ะ

ไม่ได้สัมผัสอ่างมา แรมปี

เฮียคิม

JuNeO

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 16:57:06 »

M 8....... ???

จำไม่ได้แฮะ ว่าผมจัดไปละยัง แต่แน่ๆ M 4 ก้อดีอ่ะคับ

พวกเราม่ะได้กั๊กกันหรอก ส่วนมากต่างกรรมต่างวาระ ใจตรงกันแต่ไปคนละวันและเวลาอยู่แว้ว

ที่ซายูฯเนี่ย เป็นอะไรที่พูดยาก น้องๆ SL มีกันไม่ค่อยเยอะ ยิ่งเบอร์ S ตามล่าหาฝันมาหลายงวดแล้ว ไม่เจอซักที เจอแต่ M

นี่ยังมีประเภทรับแต่แขกประจำ โทรมาปุ๊บเข้าห้องสูทรอปั๊บ ไม่ได้นั่งตู้กะเค้าก็มี (เหมารอบกันไปซะงั้น)

ลองถามเชียร์ศักดิ์ดูนะครับ ซึ่งน่าจะเป็นเชียร์คนเดียวที่ให้คำตอบแบบรื่นหู และเอาใจใส่ลูกค้าอย่างดี  ;)

don

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 เมษายน 2007, 00:26:51 »

เชียร์ศักดิ์ นี้ได้ฟังสมยานามมานานแล้วนะ แต่ไม่มีเบอร์สักที่ (ไม่กล้าขอเบอร์ผู้ชายด้วยสิ) รบกวนด้วยสมาชิกท่านใดมีเบอร์ป้าศักดิ์ด้วยนะครับจะได้สำรวจตลาดก่อนไป  ขอบคุณครับ ;D ;D

zente

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 เมษายน 2007, 02:25:38 »

ช่ายครับ ขอด้วยจิ

ว่าแต่ เขาจะจองให้เราหรอ ยังไม่เคยพอหน้ากันเลย  :-[

JuNeO

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 เมษายน 2007, 10:00:02 »

แจกกันหลังไมค์ได้ไหมครับ..กับเบอร์มือถือส่วนตัว สายตรงของพี่ศักดิ์เค้า

ไม่กล้าแจกให้บนบอร์ดน่ะครับ  :-\

แอดเข้าเมลผมนะครับ เบอร์มือถือของผมอยู่บนชื่อเมลผมอ่ะครับ โทรมาถามกันง่ายๆและสะดวกดี

my msn .....juneo_cmxseed@hotmail.com

ขอบคุณ ท่าน pop 108 ที่แอดมาด้วยนะครับ

zente

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 เมษายน 2007, 10:46:34 »

ผมก็คิดอยู่ว่ามันไม่ดี เอาเป็นว่า ไปครั้งแรก ถามหาป๋าศักดิ์เอาละกันเนอะ

แต่ ช่วงนี้ลำบากอะ แหะๆ - -*