-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขำขำ ใหม่ เก่า  (อ่าน 684 ครั้ง)

faifai

• บุคคลทั่วไป
ขำขำ ใหม่ เก่า
« เมื่อ: 03 กันยายน 2010, 19:40:27 »

หญิงชราคนหนึ่งกำลังยืนรับลมอยู่บนหัวเรือเดินทะเลขนาดใหญ่เธอต้องยกสองมือขึ้นจับหมวกไว้ตลอดเวลา  เนื่องจากลมพัดแรง

สักครู่สุภาพบุรุษคนหนึ่งก็เดินรี่เข้าไปหาคุณยายและกล่าวว่า

ขอประทานโทษเถิดครับคุณยาย

ผมไม่อยากเจ้ากี้เจ้าการเรื่องของคุณยายหรอกนะครับ แต่คุณยายทราบหรือเปล่าครับว่า   กระโปรงคุณยายน่ะโดนลมพัดเปิดไปถึงไหนแล้ว'

'รู้สิ ยายรู้   แต่ยายต้องใช้มือทั้งสองข้างจับหมวก นี ่พ่อหนุ่ม

แต่คุณยายครับ   คุณยายก็รู้ นี ่ว่าคุณยายกำลังโป๊'

คุณยายก้มมองตัวเอง แล้วเงยหน้าพูดกับชายหนุ่มว่า'อะไรทั้งหลายที่พ่อหนุ่มเห็นของยายน่ะ   มันอายุตั้ง 85 แล้วนะ  แต่หมวกใบ นี ้น่ะ    ยายเพิ่งซื้อมาเมื่อวาน นี ้เองจะไม่ให้ยายห่วงมันได้ยังไง'

riviara

Re: ขำขำ ใหม่ เก่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 09:39:35 »

ช่างใจกล้านะ..ยาย

shoots

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 12:19:33 »

จริงของยาย     jljhl

marathoner9

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 18:59:23 »

เห็น แต่ รอย ยับ ... jljhl

3p

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 กันยายน 2010, 11:22:57 »

ยาย..กำลังเห่อของใหม่นะหลาน jljhl