-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมหมอทำแบบนี้  (อ่าน 714 ครั้ง)

faifai

• บุคคลทั่วไป
ทำไมหมอทำแบบนี้
« เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 19:25:55 »

มีผู้ชายคนหนึ่งชื่อ สมมติเขาตื่นเช้ามาเข้าห้องน้ำแล้วสังเกตว่า ลูกอัณฑะของเขาเป็นสีน้ำเงินเขาจึงไปหาหมอ หมอก็บอกว่ามันเป็นโรคชนิดหนึ่ง ถ้าไม่รีบตัดทิ้ง มันจะลาม

สมมติก็บอกว่าครับๆๆได้ครับ หมอก็ตัดออก

สมมติกลับบ้าน นอนตื่นเช้ามา เข้าห้องน้ำมองกระจก แล้วสังเกตว่าลูกอัณฑะอีกข้างหนึ่งกลายเป็นสีน้ำเงิน

เขาจึงไปหาหมออีก หมอก็บอกว่ามันลาม ต้องรีบตัดมันทิ้งก่อนที่มันจะลามอีก

สมมติก็บอกว่าครับๆๆได้ครับ หมอก็ตัดออก

สมมติกลับบ้านนอนตื่นเช้ามามองกระจกแล้วสังเกตว่า อวัยวะเพศชายที่เหลือกลายเป็นสีน้ำเงิน

สมมติจึงไปหาหมออีก หมอก็บอกว่ามันลาม ต้องรีบตัดทิ้ง

สมมติก็ถามหมอว่าแล้วผมจะฉี่ยังไงละ หมอก็บอกว่าไม่เป็นไร หมอจะต่อท่อพลาสติกให้

สมมติก็บอกว่าครับๆๆได้ครับ หมอก็ตัดออกแล้วต่อท่อพลาสติกให้แล้ว

สมมติก็กลับบ้านนอนตื่นเช้ามามองกระจกแล้วสังเกตอีกว่าท่อพลาสติกที่หมอให้กลายเป็นสีน้ำเงิน

สมมติงงมากจึงกลับไปหาหมออีก หมอตกใจอย่างหนัก
หมอเช็คอย่างละเอียด
แล้วก็รู้ผลที่แท้จริง
แล้วหมอก็บอก สมมติว่า

ต้องเสียใจด้วยนะ

กางเกงในคุณสีตก

kier3

Re: ทำไมหมอทำแบบนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 22:31:40 »

ชิบหาย  เอาของหมอมาต่อให้สมมติเลยหมอ   uiuo

shoots

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 12:46:29 »

หมอนั่นแหละ     jljhl

pitiosis

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 13:03:59 »

อันนี้เรื่องจริงหรอครับ