-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาประจำ  (อ่าน 630 ครั้ง)

faifai

• บุคคลทั่วไป
ขาประจำ
« เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 19:27:06 »

เมื่อกระถินพาแฟนหนุ่มมาทำความรู้จักกับคุณแม่

แม่ : เออ ตอนนี้รูสึกยังไงกับลูกสาวฉัน
นพ : ก็คบกันมานานจนอยากจะได้เธอเป็นเมีย

แม่ : แล้วปกติเธอไปบาร์ คาแฟ่บ่อยไหม
นพ : ก็ไปทุกเดือนแหละครับ

แม่ : อาบอบนวดล่ะ
นพ : ก็บ่อยครับ

แม่ : ซ่องล่ะ
นพ : ประจำเลยครับ

แม่ : นี่ กระถินแม่ขอสั่งให้แกเลิกคบกับผู้ชายคนนี้
กระถิน : ทำไมคะ

แม่ : ก็เขาเป็นคนชอบสำส่อนน่ะสิ
นพ : อะไรกันครับ เข้าใจผิดแล้ว

แม่ : จะผิดยังไงก็แกพูดเอง
นพ : จะให้ผมทำไงได้ ก็ผมเป็นพนักงานเก็บค่าไฟฟ้านี่ครับ

alpha

Re: ขาประจำ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 21:37:46 »

เขาทำงานตามหน้าที่

kier3

Re: ขาประจำ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 22:25:49 »

พนักนักงานเก็บเงินนี่เอง  เกือบอดอยู่แล้ว   pongz