-->

ผู้เขียน หัวข้อ: empty  (อ่าน 1619 ครั้ง)

HIKARU

• บุคคลทั่วไป
empty
« เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 04:30:54 »

empty
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มกราคม 2009, 01:33:40 โดย นายอ่อนด๋อย »

lunaG

Re: มันค้างๆคาๆอยู่ที่หัว...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 05:11:13 »

เรื่องไม่สู้ ไม่เสร็จ ไม่แปลกครับ

มันเป็นเรื่องขององค์ประกอบหลายอย่างครับ

อย่างกับน้องยูมิ ของผมสู้บ้าง ไม่สู้บ้าง เลยไม่เสร็จ

ครั้งแรกด้วยครับเลยไม่รู้ทำไง บวกกับนอนเอาตอนเช้า เที่ยวเอาตอนบ่าย ร่างกายมันไม่ไหว

พอกับน้องกิ๊ฟ ผมนอนมาก ๆ หน่อย แล้วผมอ้อนน้องมากอดเลย คราวนี้สู้สุดใจขาดดิ้น

อย่าคิดมาก เที่ยวอย่างนี้ต้องผ่อนคลาย

"ความสำเร็จอาจอยู่ที่เราถึงจุดหมายปลายทาง

แต่ความสุขที่ได้จากระหว่างการเดินทางต่างหาก

ที่บ่งบอกว่าการเดินทางของเรานั้นมีคุณค่าแค่ไหน"

ขอให้มีความสุขกับการใช้ชีวิตอีกรูปแบบหนึ่งครับ  hjgh

j007

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 05:35:05 »

แนะนำได้แค่ ต้องซ้อมและซ้อม เท่านั้นครับ
 dsgtk

watbox

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 06:40:04 »

ไม่มั่นใจหายาไปกิน ความมันส์รอเราอยู่ อย่าปล่อยมันไป ::)

mommamman

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 07:59:13 »

มันค้างๆคาๆอยู่ที่หัว...เหมือนไม่ได้จ่ายค่าน้ำค่าไฟ

ไปเที่ยวสาวแล้ว ไม่สู้ หรือ ไม่เสร็จ ท่านใดมีปราสพการณ์มั่งครับ เป็นเรื่องปกติธรรมดาอาจเกิดขึ้นได้ หรือว่าเป็นกับผมคนเดียวเนี่ย เครียด คาใจจนนอนไม่หลับเลยครับ

ทำไมกับแฟนเก่า คนคุ้นเคยมันก็สู้ดี กับสาวกิ๊กๆวันไนท์แสตนด์ ชักจะสั่นๆสู้ๆ ครั้งแรกไปเที่ยวสาวเกะ กลับแย๊บแล้วถอยฉากซะงั้น เวงกรรม  uiu 890 uilo

ก็เป็นเหมือนกันครับในบางครั้ง บางโอกาส อาจจะเมา หรือ ไม่ก็ พักผ่อนน้อย ครับ

tlealone

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 08:10:12 »

ผมว่าก็แค่ดูแลร่างกายให้ดี ออกกำลังกายบ้าง ไม่ควรหักโหมการออกกำลังกาม
กินอาหารดีๆมีประโยชน์ พักผ่อนให้เพียงพอ แค่นี้ก็พร้อมรบทุกสถานการณ์แล้วครับ  09876

ple98

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 08:34:37 »

มันค้างๆคาๆอยู่ที่หัว...เหมือนไม่ได้จ่ายค่าน้ำค่าไฟ

ไปเที่ยวสาวแล้ว ไม่สู้ หรือ ไม่เสร็จ ท่านใดมีปราสพการณ์มั่งครับ เป็นเรื่องปกติธรรมดาอาจเกิดขึ้นได้ หรือว่าเป็นกับผมคนเดียวเนี่ย เครียด คาใจจนนอนไม่หลับเลยครับ

ทำไมกับแฟนเก่า คนคุ้นเคยมันก็สู้ดี กับสาวกิ๊กๆวันไนท์แสตนด์ ชักจะสั่นๆสู้ๆ ครั้งแรกไปเที่ยวสาวเกะ กลับแย๊บแล้วถอยฉากซะงั้น เวงกรรม  uiu 890 uilo

ก็เป็นเหมือนกันครับในบางครั้ง บางโอกาส อาจจะเมา หรือ ไม่ก็ พักผ่อนน้อย ครับ
แก่แล้วก้องี๊อ่ะ เพื่อน ตรู  ::)

Nick2005

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 08:39:51 »

ต้องซ้อมบ่อยๆ   jhkll

sonor

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 08:44:01 »

เห็นด้วยครับต้องซ้อมบ่อยๆครับ  kick kick

mommamman

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 08:49:52 »

แก่แล้วก้องี๊อ่ะ เพื่อน ตรู  ::)

เอาเด็กนายที่ 20 มาทดสอบดูหน่้อยซิ ว่ามันจะสู้ไหมเพื่อน  jljhl

Don CMU.

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 08:51:43 »

กินอาหารให้ครบห้าหมู่ แล้วก็ออกกำลังกายด้วยคับ จะดีขึ้น

azka_ws

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 09:10:56 »

uiuข้าน้อยก้อค้างอ่ะ เซ็งๆเหมือนกัน แต่เป็นไม่บ่อยครับส่วนใหญ่ร่างกายจะไม่พร้อมอ่ะ +อารมณ์ไม่ถึงมั้ง ttu

pete99

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 14:06:16 »

เห็นด้วยครับต้องซ้อมบ่อยๆครับ  kick kick

dsgjsd  เห็นด้วย แต่เปนห่วงกระเป๋าตังค์อยู่เหมือนกัน คับ   ;khhg  พี่น้องงงงงงง

aaa_aaa

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 14:10:21 »

ผมว่า ออกกำลังกาย และพักผ่อนให้พอเพียง

ทานอาหารบำรุง และหาสาวที่ซาเป้ก จริงๆ รับรองสู้ไม่ถอย

nirvana1982

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 16:33:03 »

dsgjsd  เห็นด้วย แต่เปนห่วงกระเป๋าตังค์อยู่เหมือนกัน คับ   ;khhg  พี่น้องงงงงงง
kick ซ้อมเป้าที่บ้านดีไหมท่าน kjhg

mcfly

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 16:39:36 »

kick ซ้อมเป้าที่บ้านดีไหมท่าน kjhg

ลองซ้อมกะต้นกล้วยก่อนก็ได้นะคับ เย็นดีน้ำเยอะ jhkll jhkll

nirvana1982

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2008, 16:43:52 »

ลองซ้อมกะต้นกล้วยก่อนก็ได้นะคับ เย็นดีน้ำเยอะ jhkll jhkll
uyt ไอ๋หย๋า!!!!