-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สำรวจสมาชิก "ลำพูน" ครับ  (อ่าน 16734 ครั้ง)

Ltec.MNT

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: สำรวจสมาชิก "ลำพูน" ครับ
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 12 มกราคม 2012, 00:26:31 »

Ltec.Mnt ชื่อ ต๊าม  คับ
อยู่บ้าน ฝั่งหมิ่น ทำงานที่ฟูจิคูระคับ

skyspay

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 16 มกราคม 2012, 12:41:19 »

แน่ใจเหรอค่ะว่าคนละเฮียเบลกัน แต่สังเกตว่า ID คนละชื่อเลย
แต่แน่ใจว่า เฮียเบลที่ชื่อก่อนหน้านั้นน่าจะใช่คนที่ เมียกำลังจะคลอดลูกนะ
ขับเก๋งสีดำ แล้วทำงานที่ไหนก็นังรู้อีก เฮ้อ...แต่ก็ช่างมันเถอะนะ
เรื่องเค้าเราอย่าไปยุ่งเลย งุงิ งุงิ

เซียนซุ่ม

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2012, 00:59:31 »

เซียนซุ่มครับ ชื่อเล่นโหลๆ  fdgdfdf
เป็นคนพูดไม่เก่ง ติดอ่างอ่ะครับ แล้วก็ขี้เมื่อยด้วยไม่รู้เป็นอะไร เพิ่งเห็นกระทู้นี้ รายงานตัวครับ  eta08

phnat

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2012, 21:53:28 »

phnat ชื่อเล่น นัด คับ
อยู่ลำพูนเหมือนกัน
ส่วนมาก นั่งจิบ เหล้าขาว ดองยา แม่ปิง กับเพื่อนๆที่ห้องพักแถวๆฝ้ายคำแลน แล้วออกล่า..

satan555

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 00:16:47 »

อืมผมอยู่ ดอยสะเก็ดครับ   dsgjsd   แต่ได้ไปเรื่องงานที่ลำพูนบ่อยอยู่ และ น่าจะต้นปีหน้าอาจจะได้ไปอยู่ลำพูนเลยครับ  และช่วงนี้พยายามจีบคนที่ทำงานเดียวกันที่ลำพูนอยู่  คงหาโอกาสไปบ่อยครับ   .,mn  แต่ผมก็ยังไม่รู้ที่เที่ยวที่ลำพูนเลยครับ ยังไง ช่วยแนะด้วยนะครับ   eta08