-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องรีบกลับ  (อ่าน 617 ครั้ง)

faifai

• บุคคลทั่วไป
ต้องรีบกลับ
« เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 20:04:00 »

ชาย 3 คน นั่งสนทนากันอยู่ในร้านค๊อฟฟีช็อป ซึ่งอยู่ใน sports club แห่งหนึ่ง

ชายคนที่ 1 "ภรรยาของผม ตอนที่เธอกำลังท้องอยู่นั้น เธอชอบอ่าน หนังสือ'คู่หูจอมกวน' เมื่อครบกำหนดคลอด เราจึงได้ลูกแฝด2ครับ"

ชายคนที่ 2 "น่าสนใจมากครับ สำหรับภรรยาของผม เธอชอบอ่าน หนังสือ'สามทหารเสือ' เธอจึงคลอดลูกออกมา เป็นแฝด3 ครับ"

สำหรับชายคนที่ 3 นั่งฟังอยู่ด้วยอาการที่ไม่เป็นสุขเท่าไรนัก
ทั้งยัง มีอาการเหงื่อแตก ซิ๊กๆ อีกด้วย เขารีบลุกขึ้น
"ผมจะต้องรีบกลับบ้าน แล้วล่ะ" เขากล่าว และพูดต่อไปอีกว่า "ภรรยาขอผมเธอกำลังตั้งท้อง และเธอกำลังอ่านหนังสือ
'อะลีบาบา กับ 40 จอมโจร' อยู่ในขณะนี้"

vrc

Re: ต้องรีบกลับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 21:46:06 »

โอ้ว...ต้องรีบกลับจริง ๆ  jljhl

shoots

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 12:26:35 »

บานเลย     jljhl

riviara

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 กันยายน 2010, 09:54:37 »

น้ำบานแน่ๆ